Muuguzi wa Nottingham hutumia sehemu ya upepo wake wa bahati nasibu ya milioni 1 kufanya ndoto za mtoto wake zitimie

Ikiwa wewe ni kama wengi wetu, umetumia angalau dakika chache hapa na huko kuota ushindi wa bahati nasibu

Kwa Rebecca Brown, 39, na familia yake, ndoto hii hivi karibuni ikawa ukweli. Familia kutoka Nottingham, lililojumuisha baba David, 64, mum Yvonne, 62, na dada Julie, walikuwa wakicheza bahati nasibu katika ushirika.

Kurudi mnamo Agosti ya 2016, walipata bahati ya pauni milioni 1!

Rebecca alijua tu anachotaka kufanya na sehemu yake ya tuzo. Ingawa alikuwa mmoja, saratani ya saratani ya shingo ya kizazi ilisababisha madaktari wakimwambia kwamba anapaswa kuwa mjamzito haraka iwezekanavyo. Aliambiwa kwamba anaweza kulazimika kuwa na ugonjwa wa kuzaliwa, na anapaswa "kupata watoto mapema, badala ya baadaye."

Na bahati nasibu ya foleni ya posta ya NHS na foleni kusubiri matibabu, Rebecca alichagua kwenda njia ya kibinafsi.

Rebecca, muuguzi mwenyewe, anasema, "Nilikuwa maskini mwaka jana na nilifikiria, nataka kuifanya, lazima nifanye. Niliweza kuilipia hivyo nilifanya. Siku zote nilidhani labda ningekuwa nataka watoto lakini sikuwahi kuhimizwa vya kutosha kufanya hivyo. Alafu baada ya kuangalia walisema wanaweza kulazimika kufanya mazoezi kwa hivyo ndivyo nilivyowaambia, ikiwa sitaki kuwa nayo, nitapata mtoto. "

Ingawa baba yake alikuwa mdadisi na akasema, "Lakini unahitaji mtu kwanza," Rebecca aliamua kutumia malipo yake kulipia raundi mbili za IVF.

Rebecca sasa ni miezi saba mjamzito na nini atakuwa mjukuu wa kwanza wa wazazi wake!

Kila mtu amefurahiya na kuwa tayari kwa yule mdogo katika familia. Walakini, Rebecca na familia yake wanataka kuhakikisha kuwa mtoto haukua aliharibiwa na upepo wa kifedha.

Mama yake akaongeza, "Mtoto huyu atakua katika njia ya kawaida. Siku ya kuzaliwa? Ndio. Krismasi? Ndio. Hapo ndipo unapopokea zawadi. Haupati tu vitu wakati unavyotaka. "

Familia, ambayo imekuwa ikicheza bahati nasibu tangu 1994, kwa hakika inajifurahisha kwa bahati nzuri na haiwezi kusubiri kuzaliwa kwa mtoto huyu anayetamani sana mtoto mchanga.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »