Ni wakati wa kusema kwaheri kwa embe wangu waliohifadhiwa, na Sara

na Sara Marshall-Ukurasa

Nimesema hapo awali juu ya safari yangu ya uzazi; ilikuwa muongo mmoja uliopita na mambo yalikuwa tofauti sana wakati huo

Hakukuwa na majarida yoyote ya uzazi kwenye mtandao kama haya, au akaunti za media za kijamii zilizowekwa kwa wale wa TTC. Bila jamii hii ya ajabu nilihisi hofu kubwa na kutengwa. Sikuwa na mtu wa kugeukia, hakuna mtu wa kutegemea. Lakini miaka 10 kuendelea, na sasa mwishowe ninakuja kukubadilisha, kushiriki nawe uamuzi wa kihemko ambao ninajitahidi kufanya. Uamuzi ambao hadi leo siwezi kuamini kabisa lazima nifanye, kwa sababu sikuwahi kufikiria kuwa ningefika hapa.

Ilichukua miaka minne ya kuumiza maumivu ya kihemko na ya mwili ili hatimaye kuunda embieti zangu 6 nzuri

Ilipokuja kuhamisha, miaka 10 iliyopita, niliweka mbili na nikawaambia wanne waliobaki kuwa nitarudi kwao hivi karibuni, (vizuri, kichwani mwangu nilifanya).

Nilibarikiwa, viini vyangu viwili viliwekwa katika hali kamili na licha ya kesi mbaya ya OHSS kali, nilipokea habari nzuri kwamba nilikuwa mjamzito. Nilikuwa nimefungiwa katika Bubble mbaya ya kutoamini na furaha kubwa. Mimi bado nipo. Bado ninajiweka wazi kuwa nilifanya hivyo. Kwa kweli nilifanya hivyo !!!. IVF yangu hatimaye ilifanya kazi.

Miezi michache baada ya watoto wangu mapacha kuzaliwa nilikuwa tayari nikifikiria ni wakati gani naweza kuhamisha kiinitete kingine

Daktari wangu aliniambia ilikuwa tu homoni zinazoenea kupitia mwili wangu ambazo zilinifanya niruke kwenye uamuzi huu wa upesi, lakini, nadhani ilikuwa kwamba nilikuwa nikilipuliwa na ukweli kwamba IVF yangu ilifanya kazi kweli. Niliendelea kufikiria viini vyangu vingine vya kungojea nikisubiri nipate kuwachukua!

Lakini, kwa ghafla, ninaangalia juu na miaka 10 imepita kwa urahisi na ukweli ni mimi nina 45. Ukweli ni kwamba mimi ni karibu 50. Binti zangu wanakaribia ujana. Je! Ninaweza, je! Ningeweza kufikiria kupata mtoto mwingine? Jibu ni hapana.

Hata kama ningehamisha kiinitete kingine, bado ningebaki katika nafasi ile ile - huzuni na kufadhaika na kuharibiwa mawazo ya kusema kwaheri kwa watoto wangu wengine. Kwa sababu ndivyo ninavyoona viini vyangu waliohifadhiwa - kama watoto wangu. Mume wangu anaendelea kuniambia kuwa sio maisha ya kibinadamu hadi tumbo langu litakapokubali, lakini siwezi kuona hivyo. Ninawaona kama Lola na Darcys kidogo, wanangojea tu nije kuwachukua, na inavunja moyo wangu kufikiria kuwa sitawahi kuwaleta nyumbani.

Barua kutoka kliniki yangu ni baridi na kali na mbali na nyeti, lakini ni halisi

Mimba yangu itatupwa mnamo Februari. Ukweli… ni sheria ya Uingereza. Neno 'tupa' linatumiwa kweli, kama wao ni mboga ambazo zimepita tarehe yao ya kumalizika na wanahitaji kutupilia mbali, sio maisha ya thamani ambayo wangeweza kukuza.

Mawazo ya kutupwa mbali, kutengwa na mimi, huumiza moyo wangu

Wiki iliyopita tulichapisha nakala kuhusu chaguzi zinazopatikana kwa watu ambao wana embe waliohifadhiwa ambao wanakaribia kumalizika. Ilielezea kuwa naweza kuchangia embo langu kufanya utafiti au kuwapeana kwa kupitishwa. Kuchukuliwa kwa uzazi sio chaguo kwangu. Ningekuwa nikiuliza kila wakati ikiwa wangekuwa wanadamu wadogo na ni wapi kwenye ulimwengu waliishia? Je! Walijua jinsi zilivyotokea?

Kati ya chaguzi hizi mbili, utafiti ni ule ambao ninazingatia, lakini bado, unaumiza. Nachukia mawazo ya viini vyangu, viini vyangu ambavyo nilijitahidi sana, kutengwa na kutolewa na hatimaye kuharibiwa. Walakini, najua utafiti ungesaidia na mabadiliko ya sayansi hii ya ajabu na kwenda kusaidia wengine katika siku zijazo. Najua hii ndio jambo sahihi kufanya, kwa nini siwezi kupiga simu kliniki na kuwaambia?

Nimekuwa nikikata simu kwa wiki sasa

Nimekataa kabisa. Sitaki kuwapa uamuzi wangu. Sina uamuzi. Nina hadi Februari 2020, miaka kumi baada ya kuifanya, kuamua.

Najua sitawahamisha, lakini ninatamani niweze kuwaweka..sanduku ndogo labda, kwenye droo yangu chumbani kwangu. Ninajua kwamba hawangeweza kuishi, lakini sehemu yangu inapenda wazo kwamba nilishika ahadi yangu… nikarudi kwa ajili yao kama nilivyosema ningefanya, na nikawarudisha nyumbani.

Je! Kuna mtu mwingine alikuwa na uamuzi huu wa kufanya? Je! Utaniambia umeamua kufanya nini? Tupa barua pepe saa sara@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »