Wanandoa wa Trans Jake na Hannah Graf huandaa kumkaribisha mtoto wa kike

Jake na Hannah Graf ni kama wazazi wengine yoyote wanaotarajia wakati wanangojea kwa hamu kuzaliwa kwa mtoto wao wa kwanza. Kuna tofauti moja ndogo kwa wengi - ni wanandoa wa kubadilishana ambao wote walibadilishwa

Hannah ni nahodha wa Jeshi la zamani, na Jake ni muigizaji - sasa wamewekwa kuwa waingereza kwanza wanapokaribisha mtoto wao wa kike mwezi Aprili, 2020.

Baada ya kukutana na kupendana katika 2015, wanandoa daima walijua kuwa wanataka kuwa wazazi. Hannah, mwenye umri wa miaka 32, anakumbuka kwamba Jake, 41, alikuwa akitamani sana kupata watoto. 'Ndani ya wiki moja ya tarehe yetu ya kwanza Jake alikuwa akiuliza ikiwa ninataka watoto. Asingechukua uhusiano zaidi ikiwa ningesema "hapana". Nilitaka watoto, lakini sikuwahi kufikiria nitaishia kuwa nao. Nilidhani sitawahi kuwa na mchumba, achana na kuolewa. "

Walakini, hawakuwa na hakika kama hii itawezekana, kwani wote ni transgender. Kwa kushukuru, miaka mitano iliyopita Jake aliacha tiba yake ya testosterone kwa miezi 6 ili kuandaa mwili wake kwa kupatikana kwa yai. Wenzi hao kisha wakapata mwanajeshi ambaye alikuwa tayari kuchukua ujauzito huo kwa muda mrefu.

Ili kufanikisha ndoto hii, mama yake Hannah alilipa kwa ukarimu pauni 17000 kwa kliniki ya uzazi ya London Magharibi ili kumsaidia binti yake kuwa mama. Yeye sasa ni mjukuu anayetarajia kutarajia! Hannah anaangaza "Hapa tuko: Nitakuwa mama!"

Hannah alikuwa afisa wa juu wa transgender katika Jeshi la Briteni hadi alipoacha kazi yake mwaka jana kujiandaa kwa jukumu lake kama mke na mama. Hapo zamani hujulikana kama Kapteni Winterborne, alipewa MBE kwa utetezi wake kwa wafanyikazi wa jeshi la Lesbian, Gay, Bisexual and Transgender (LGBT). Yeye sasa anafanya kazi kwa fedha.

Jake ni muigizaji aliyefanikiwa ambaye hivi karibuni alionekana akielekeana kinyume na Keira Knightley na Dominic West katika Collette ya filamu. Alianza kutumiwa tena kwa jinsia akiwa na miaka 20, na alikuwa na mayai kuvuna miaka mitano iliyopita.

Anaelezea mchakato wa kukomesha testosterone yake kama ile isiyosumbua sana. 'Ilikuwa ya vamizi na isiyopendeza. Nimeona ni ya kufungana. Ningekuwa kwenye testosterone kwa miaka sita nzuri na nilikuwa na furaha sana kuishi kama mimi, lakini sikutaka kukosa watoto na kuna njia moja tu naweza kuwa na hakika ya kuwa baba. '

'Kwa hivyo niliacha kuchukua testosterone kwa miezi sita na kwenda kwenye kliniki inayojulikana ya uzazi ya London. Walikuwa wakweli. Walisema hawana takwimu za kuonyesha jinsi ilivyofanikiwa kufanikiwa. Hawakuwahi kufanya kitu kama hicho hapo awali.

Badala ya kufungia mayai yake bila ya kuzaa, Jake alishauriwa kuchagua mtoaji ili manii iweze kuunda umbo

Jake alichagua wafadhili wasiojulikana, ambaye kwa bahati mbaya alionekana sana kama mke wake wa baadaye Hana. 'Mimi ni mfupi sana na ni kisanii, takataka kwa sayansi na mantiki, na nilitaka mtoaji wa manii azidishe hiyo. Kwa hivyo nilichagua mhandisi mrefu, mwenye michezo na kahawia. Nilimchagua mtu kama Hannah! '

(Kwa kweli, Hannah ana macho ya hudhurungi, nywele za kuchekesha, na kiwango cha ufundi katika uhandisi - na anapenda riadha!)

Wakati Jake na Hannah walikuwa tayari kuwa wazazi, ilibidi wamtafutie mwanajeshi ambaye alikuwa tayari kubeba ujauzito huo ili kuwarejeshea. Kwa kweli, walilazimika pia kutumaini kwamba uingizwaji huo ungefanikiwa, kitu ambacho watu wengi wana kupitia IVF wanaweza kuelewana.

IVF ilifanikiwa, na sasa wenzi hao wanafurahi sana kutarajia mnamo Aprili 2020. Wakati familia zao zimeungwa mkono sana, wana wasiwasi kuwa watakabiliwa na upinzani katika vyombo vya habari. Hakuna mzazi anayependa kupokea hukumu au dharau ambayo haikuombewa, na Jake na Hannah sio tofauti.

Kwa kusikitisha Jake alifichua, 'Tulikuwa na ujumbe wenye kukasirisha sana kutoka kwa rafiki wa zamani wa shule ambaye sikuwaona katika miaka 20 ambaye alisema alihisi uchungu ni "vibaya kabisa. Walakini alikuwa akiongea kama bahati ya kuwa na watoto watatu, na tuliona haikuwa biashara yake kutoa maoni. '

Hana pia alionyesha wasiwasi wake

'Shida ni kwamba, watu wana maoni madhubuti juu ya ujasusi, kama wanavyofanya juu ya watu kuwa wakorofi, bila kuchukua uangalifu kuelewa. Watu wengine wanaiona kama itikadi ambayo tunajaribu kulazimisha kwa wengine. Lakini hakuna kinachoweza kuwa mbali na ukweli. Tunakuwa tu toleo la kupendeza zaidi ambalo tunaweza kuwa. Na tunataka pia kusaidia watu wengine wa trans. '

Jake aliendelea. 'Tumesikia hata watu wakisema tunataka kulea mtoto. Je! Kwa nini hapa duniani tungemchagua mtoto wetu? ' Alisema kwa bahati mbaya. "Tunajua jinsi ilivyo ngumu sana kuwa mtu wa kuteleza na tunataka kinyume kabisa kwa binti yetu.

Wakati Jake na Hannah waliweza kutegemea msaada wa kifedha kutoka kwa familia, walijifadhili safari yao yote ya uzazi

Mbali na gharama ya kufungia, kuhifadhi, na kuingiza vifungo, pia ililazimika kulipa fidia yao.

Sheria za Uingereza zinasema kwamba surrogacy lazima iwe tendo la kujitolea, lakini gharama za hadi $ 15,000 kawaida hulipwa kwa surrogate kumlipa mshahara uliopotea. Wanandoa hao waliweza kupata ujasusi wao kutoka kwa Jumuiya ya Uzazi ya National.

Hannah alisema, 'Ni kidogo kama kuchumbiana. Unahitaji kuwa na maadili pamoja kwamba tutakuwa wazazi wazuri. Baada ya yote, hiyo ndio yote ambayo wataalam wanatafuta, sivyo?

Jake akaongeza, 'Tumekutana naye mara nyingi. Yeye humwita mtoto wetu "chumba cha kulala kidogo". Yeye anapenda kuwa mjamzito na alihisi kwa nguvu kwamba alitaka kuwasaidia wenzi ambao walilazimika kushinda ubaguzi. Tangu mwanzo alikuwa wazi sana na chini-kwa-ardhi. Wakati wa kwanza kukutana tuliona tunamjua kwa miaka, tulikuwa vizuri.

Wanandoa wanapanga kumwambia binti yao jinsi alivyokuja ulimwenguni katika njia mwafaka, wakati umefika. Wana hamu moja tu - kwamba msichana wao mdogo anafurahi na ana afya.

'Binti yetu mdogo atakuwa na msaada na upendo wetu kila wakati. Tunakuwa tu toleo la kupendeza zaidi ambalo tunaweza kuwa. Na tunataka pia kusaidia watu wengine wa trans. ' 'Ikiwa msichana wetu mdogo anapenda pink, atakuwa na pink! Lakini ikiwa anapendelea rangi ya bluu, ni sawa pia. '

Hannah na Jake walikutana na surrogate yao kupitia Jamii ya kitaifa ya uzazi.

Mkurugenzi Mtendaji, Sandra Bateman, alituambia "kuwa mzazi kwa njia ya ujasusi inaweza kuwa safari ndefu ya kihemko. Katika Jamii ya kitaifa ya uzazi, tunapenda sana msaada wa kisaikolojia unaokusudiwa kwa wazazi na IPS kwa sababu surrogacy ni kujitolea kubwa kwa pande zote. Tuko hapa kufanya safari iende vizuri na kutoa ushauri na msaada. "

Je! Umefikiria juu ya ujanja, labda kutafuta huduma za surrogate, au kutoa zawadi hii kwa wenzi wengine? Tunapenda kusikia hadithi yako kwenye fumbo@ivfbabble.com au kwa nini usishiriki kwenye media za kijamii @ivfbabble

Je! Unatafuta surrogate au unataka kuwa surrogate? Tafuta zaidi kwa Jamii ya kitaifa ya uzazi
Kwa habari zaidi kuhusu juu ya utalii nchini Uingereza hapa
https://www.ivfbabble.com/2019/10/growing-families-sam-everingham-looks-changing-landscape-surrogacy/
Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »