Nyota wa Uingereza Aje na Densi ya kucheza Anton Du Beke anafungua juu ya mapambano yake ya uzazi

Anton Du Beke ana mamilioni ya mashabiki ambao wanashangazwa na hatua zake za kuotea mbali kwenye Densi kali ya Kuja kucheza Densi 2019. Walakini, maisha yake hajawahi kumuona akipitia changamoto

Du Beke na mkewe Hannah Summer walipambana na utasa kabla ya harusi yao mnamo 2017. Wakizungumza na The Independent hivi karibuni, Du Beke alisema kwamba alisimama na mwenzi wake wakati anashughulika na "shida kubwa na ugonjwa wa ugonjwa wa tumbo."

Endometriosis, inaathiri wanawake hadi milioni 1.5 nchini Uingereza pekee

Ni sifa ya kuongezeka kwa seli zinazoelekeza uterasi kwenye sehemu zingine za mwili. Kila mwezi, seli hizi huunda na kisha kumwaga safu, na kusababisha kukalipa na kutokwa na damu. Tofauti na seli zilizo kwenye bitana ya uterine, damu haina mahali pa kwenda. Hii husababisha maumivu, kuvimba na tishu nyembamba. Inaweza kufanya mimba ya asili kuwa ngumu au haiwezekani.

Du Beke alizungumza juu ya umuhimu wa kuwa wazi juu ya maswala yanayozunguka utasa

"Endometrioisis ni moja wapo ya mambo ya kimya ambayo wanawake hupitia peke yao, ambayo hawapaswi kufanya. Sijui kwanini wanafanya. Wanapaswa kusimama na kuizungumzia, kwa sababu wanawake wengi hupitia hiyo. ”

"Ni jambo la zamani la kuchekesha, nakumbuka wakati nilikuwa nikishindana kama densi, na ukiangalia pande zote na unafikiria, kila mtu ana bora kuliko wewe. "Natamani ningekuwa kama yeye." Lakini kila mtu ana pepo zao wenyewe. Na sio mpaka baadaye utagundua kuwa alikuwa na shida kama hizo ulizokuwa nazo. Na alikuwa na shida zingine ambazo hukuwa nazo. "

Kwa kushukuru, wenzi hao wenye furaha walifanikiwa kupata ujauzito kwa msaada wa IVF

Majira ya joto na Du Beke walikuwa 40 na 51 walipowakaribisha watoto wao mapacha, mtoto aliyeitwa George na binti anayeitwa Henrietta. Wakafunga mara tu baada ya kuzaliwa.

Du Beke anasema "nilikuwa na shauku hii. Ilikuwa ni mwaka wetu wa tano wa kuwa pamoja na ilihisi kama wakati huo. Pamoja kwa miaka mitano, tunaolewa. ”

Aliongea pia juu ya ibada yake kwa mkewe

"Inakujazia tu sifa nzuri kwa mtu ambaye hupitia hiyo. Tulikuwa na bahati kwamba tulipata [mapacha] mwanzoni. Lakini ni jambo kubwa. "

Urafiki wa wanandoa, na familia yao nzuri, ni ya kupendeza kushuhudia na inatoa matumaini kwa mamilioni ya wanawake walio na endometriosis ulimwenguni kote.

Je! Wewe au mtu unayemjua anaugua ugonjwa wa endometriosis? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com au kwa nini usishiriki nakala hii na marafiki kwenye media za kijamii

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »