Wanandoa wa Uingereza, Steven na Marc Winchester-Horscraft. kushoto karibu kufilisika baada ya ndoto mbaya

Tunapofikiria juu ya wanawake ambao hujishughulisha, tunafikiria wanawake wasio na ujinga wakiwapa zawadi kubwa ya familia kwa watu na wanandoa

Lakini uzoefu haungeweza kuwa tofauti zaidi kwa wanandoa wa Uingereza huko Australia hivi karibuni.

Steven na Marc Winchester-Horscraft wauguzi wote, walilipa surrogate huko Australia karibu Pauni 17,000. Wakati surrogate huyo alipothibitisha kuwa alikuwa na ujauzito wa mapacha, wenzi hao, ambao tayari wana mtoto kutoka kwa mwenza mwingine, walifurahi sana habari hiyo na jinsi binti zao watakamilisha familia yao.

Lakini mapacha hao walizaliwa mapema, katika wiki 28, na ndipo wakati huo mambo yalibadilika sana

Sio tu kwamba Steven na Marc walilazimika kushughulika na hasira na wasiwasi wa kuwa na binti zao katika kitengo cha huduma kubwa, lakini yule anayemzingatia yeye na mchumba wake walianza kudai pesa zaidi.

Baada ya kuwatembelea binti zao kwa uangalifu mkubwa jioni moja walipewa ziara na mchumba wa mchumba wao, ambaye alisema kwamba ili kumuweka Steven, ambaye ni baba ya kibaolojia, kwenye cheti cha kuzaliwa, watahitaji kulipa mwingine wa dola 3,000!

Wenzi hao hawakuwa na pesa wakati huo, na yule mama aliyejishughulisha naye akatoa jina la mapacha na kumtaja mwenzi wake kama baba, alikataa kukabidhi haki za wazazi

Kama asemavyo Steven, "kuwa na wasichana wetu katika NICU ilikuwa mwanzo wa ndoto yetu mbaya ya muda mrefu". Vita vikali vya kisheria vilianza, wakati wasichana wote walikuwa bado kwenye idara ya utegemezi wa juu wa NICU hospitalini. Wakati tu usikilizaji wa kwanza unakaribia kusikika, surrogate aliamuru hospitali iwasimamishe Steven na Marc kuwaona binti zao.

"Fikiria usiweze kujua chochote kuhusu watoto wako wagonjwa, waliozeeka, na watoto wachanga. Kwa wakati huu hatukujua hata kama walikuwa hai ”.

Ili kuchukua hatua za kisheria, Steven na Marc walipaswa kuchukua mikopo ya karibu dola 26,000

Uchunguzi wa DNA ulithibitisha kwamba Steven ndiye baba wa kibaolojia na baada ya mchakato mrefu wa wiki sita, wenzi hao walipewa dhamana ya kisheria ya binti zao.

Baada ya kujitolea maisha yao ya kitaalam kwa kuwatunza watu wengine wanandoa wameachwa kihemko na kifedha. Kwa hivyo wameanzisha a GoFundMe ukurasa kuomba msaada kutoka kwa wengine kuwasaidia kurekebisha upotezaji wao wa kifedha ambao haukuhitajika sana na sio haki.

Hadithi mbaya kama nini! Je! Umepitia kitu chochote kama hiki au unajua mtu yeyote ambaye ana? Ikiwa ndio na ungependa kushiriki hadithi yako, tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »