Cheryl Tweedy anaongea juu ya kwanini anafikiria wafadhili wa manii

Sio siri kuwa mwimbaji Cheryl amekuwa na msukosuko fulani zamani linapokuja suala la uhusiano. Kwa kweli, nyota ya Wasichana Aloud inakubali kwa uhuru kwamba "yeye sio mzuri sana kuchagua wanaume wanaofaa"

Lakini hiyo haimzuii kutaka watoto zaidi, na Cheryl sasa anafikiria uchangiaji wa manii kama njia ya kupata ndugu (au zaidi) kwa mwana wake Bear, sasa ana miaka 2.

Cheryl wa miaka 36 alikuwa na Bear na mwimbaji mwenzake Liam Payne kutoka Miongozo Moja, lakini tangu kutengana kwao mnamo 2018, hataki Bear kuwa mtoto wake wa pekee.

Kwa hivyo anatarajia kupata mtoto “zaidi ya mmoja” kupitia wafadhili wa manii. Lakini kama alivyowaambia Jarida la Times hivi karibuni, ingawa wazo la matibabu linamfanya "afurahi sana", ana hamu ya kuangalia mbali zaidi kuliko wazawa wake wa Newcastle kwa wafadhili wanaofaa.

Alisema: "Ikiwa wakati ulikuwa kwa upande wangu na nilikuwa katika miaka yangu ishirini, ningengojea na kufikiria chaguzi zaidi, au kungojea mtu ambaye nahisi alikuwa sawa"

Lakini aliendelea, "Unaweza kukutana na mtu na kwa mwaka huo anahisi ni jambo la kushangaza, lakini hakuna dhibitisho kwa sababu kuna anuwai nyingi ambazo zinaweza kutokea. Maisha ni mchezo wa zamani wa kuchekesha ”.

Cheryl sasa anafikiria wafadhili wa manii kutoka nje ya nchi, akizungumzia jinsi inaweza kuwa ngumu ikiwa "mtu mwingine kutoka Newcastle alisema" huyo ni mtoto wangu ".

Anakiri kwamba uamuzi unahitaji mawazo mengi na uzingatiaji makini

Wakati wa kusema juu ya mahusiano yake ya zamani, anasema kwamba anavutiwa na wanaume ambao wana tabia ambazo hawapendi, na hujiita mpingana. Kama wengi, yeye huvutiwa na watu ambao anafikiria anaweza kusaidia.

Lakini pia alisema kuwa kwa shukrani yuko katika nafasi nzuri sasa na ameshinda kukasirishwa kwa uhusiano wa zamani

"Nimepita zamani kabisa," anasema, na kuongeza, "Nimefurahiya sana sasa. Nimefurahiya ni nani na ni wapi niko katika maisha yangu, na hali yangu na mtoto wangu ”.

"Sikuhitaji kumchagua. Alichagua mimi! Na imebadilika mtazamo wangu wa ulimwengu. Imebadilishwa kila kitu kwangu kwa njia bora. Ilinibidi nijichunguze upya kama mtu, kama mwanamke, na mwanamke mzee. "

Cheryl, tunakutakia kila la kheri!

Je! Umekwenda njia ya uchawi wa manii? Ulichagua nchi gani? Tungependa kusikia hadithi yako! Tutumie barua pepe kwa fumbo@ivfbabble.com au ikiwa ungetaka, kwa nini usishiriki hadithi yako kwenye media ya kijamii @ivfbabble

Maudhui kuhusiana

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »