Ukarimu wa mchango wa kiinitete. Hadithi yangu . . . na Sheri Sturniolo

Jina langu ni Sheri Sturniolo. Mimi ni muuguzi, mwandishi wa kitabu cha watoto, shujaa wa utasa na muhimu zaidi mama kwa watoto wawili watamu nimezaliwa kupitia ukarimu wa michango ya kiinitete.

Mimi, kama wanawake wengi vijana, nilijikuta nikiwa na wakati mzuri wa kusafiri ulimwenguni na kufurahia maisha yote ambayo nilipaswa kutoa wakati wa miaka yangu ya 20. Nilikuwa na mpango. Kusafiri, chunguza, ungana na mtu wa ndoto zangu, kuwa na watoto. Ikiwa hiyo haikufanya kazi basi mpango wa B ulikuwa ni kupata watoto kwa njia yoyote na bila mume. Nilifikiria umri wa miaka 35 itakuwa wakati mzuri wa kuvuta kitufe cha dharura kwenye "saa yangu ya kibaolojia." Walakini, nilikutana na Mr. Ajabu akiwa na miaka 30!

Tulifanya wakati wa kuchumbiana wa lazima, wakati wa ndoa wa lazima na kuishia TTC nilipokuwa na miaka 35!

Sahihi kamili ya wakati? Mbaya. Baada ya mwaka mmoja wa TTC, kazi yangu ya damu ilithibitisha kwamba "wakati ulikuwa umekwisha" wakati fulani uliopita. Hifadhi yangu ya ovari haikuwepo na ovari yangu ilicheka kicheko kibaya kwa "bunduki kubwa" ya dawa ya uzazi ambayo RE yetu iliwatupa.

Daktari wangu mzuri alielezea kwamba kimsingi ovari yangu walikuwa "viziwi", hawawezi "kusikia" au kujibu mizigo ya homoni zilizotumwa. "Vizuri, nilidhani, nina ovari ya mwanamke mzee." Aliniambia tangu siku ya kwanza kuwa tunaweza "kujaribu" na mayai yangu lakini kwa uwezekano mkubwa nitahitaji kutumia mayai ya wafadhili.

Kwa hivyo, mbele zaidi kupitia miaka 3 zaidi ya matibabu ya uzazi, 4 IUIs, mzunguko wa wai wa wahisani wa IVF, 3 vibaya na tulivunjika na kuvunjika

Tulikuwa tukimtazama daktari wetu akiwa na mazungumzo yale yale tuliyokuwa nayo mwanzoni mwa safari yetu… .mazungumzo ya mimba. Kulikuwa na tofauti wakati huu. Njia ambayo ningeweza kutembea… safari ambayo ningechukua… ilinichukua mahali ambapo sikudhani ningefika…. Mahali pa uwazi na kukubalika. Kwa ukweli, sijutii risasi moja, utaratibu, nyongeza ya uke, TWW au simu ya kutisha. Kwa kweli ilikuwa safari ambayo iliniletea amani ya shangwe na kukubalika kuwa watoto wachanga hawa waliohifadhiwa walikuwa "Walimtengenezea tu." Sasa, na mtoto wa thamani, na wa kushangaza, mvulana wa miaka 4 na mvulana mtamu wa mwaka mmoja Sina hisia za kupoteza au majuto. Ninahisi tu upendo na shukrani kwa wafadhili na safari, kwani wote wawili walinibadilisha kuwa bora.

Hapa ndipo kuzaliwa kwa safu ya ulipangiwa kwa ajili yangu kulianza. Katika muda wa utulivu wakati nikitikisa mzaliwa wangu wa kwanza, nilianza kufikiria njia nilitaka kumwambia hadithi yake ya kupendeza. Ilikuwa katika nyakati hizi maalum kwamba vifungu vya toleo langu la asili la kitabu, Ulifanywa kwa ajili Yangu, vilitimia. Ilikuwa wimbo ambao ulitoka moyoni mwangu, kutoka kwangu kwenda kwake. Baada ya kumrudia aya hizo kwa moyo kila usiku kwa mwaka, nilianza safari ya kufanya kitabu chake, kitabu chetu, kiwe ukweli. Mwaka mmoja baadaye, kumsoma katika hali ya mwili ilikuwa wakati mzuri sana kwangu. Alitazama kitabu hicho nilipokuwa nikisoma hadithi ile ile niliyokuwa nayo kwa mwaka jana, nikitabasamu, maneno ambayo yalipendeza yalipatikana kwenye kurasa.

Nilipoanza kuingiliana kwenye media ya kijamii na familia zingine zilizokua kupitia toleo, niligundua zaidi na zaidi kwamba kitabu hiki kilikuwa kwa wengine, kama vile ilivyokuwa kwangu, unganisho

Uunganisho kati ya mzazi na mtoto. Uunganisho ambao wazazi wengine huwa na wasiwasi kuwa hawatakuwa na mtoto sio wao wa kibaolojia. Iliongea nao kama vile iliniambia, ikisema hata bila kiunga cha maumbile, "Ulinifanywa." Nilianza kupata maombi ya matoleo tofauti ya kitabu kuwakilisha anuwai ya familia. Nimefurahiya kuongeza matoleo 6 ya ziada kwenye Jamaa Ulinifanyia Familia. Imekuwa heshima kubwa kushirikiana na familia hizi zote tofauti wakati wa kuunda vitabu hivi.

Niko kwenye dhamira ya "kuelezea hadithi yetu" kwa kuwaambia watoto wetu "zao"

Ufahamu wa wafadhili, Teknolojia za Kuzaa za kusaidiwa na IVF hazizungumzwi juu ya kutosha. Ni mada ya kibinafsi, najua. Ninajua pia kuwa ninataka watoto wangu, na wengine kama wao, wakue kuwa na ujasiri na fahari juu ya njia waliyoanza kuwa. Kwa kufanya hivyo tunahitaji kuongeza ufahamu wa chaguzi hizi za ujenzi wa familia. Kuongeza ufahamu tunahitaji kushiriki. Wacha tushiriki hadithi zetu, tushiriki shida zetu na tushiriki upendo ambao hufanya familia zetu.

Unaweza pia kunifuata kwenye instagram: @youweremadeforme
angalia blogi yangu kwa: YouWereMadeForMe.com
Unaweza kununua kitabu changu kwa kubonyeza hapa

Sheri Sturniolo

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »