Lady Gaga juu ya uzazi na kwenda peke yake

Kuifafanua kama "epiphany" Lady Gaga ameripotiwa kuwaambia marafiki wa karibu kuwa anahisi yuko tayari kuanzisha familia na hajatoa uamuzi wa kupitishwa au uchukuzi ili kutimiza ndoto zake za uzazi

Mwanamuziki wa kuimba hivi karibuni alikuwa na ajali ambapo alianguka kwenye ngazi na shabiki, wakati akiigiza huko Las Vegas. Ilikuwa wakati wake hospitalini kwamba alikuwa na ugonjwa wa kupooza, RadarOnline akiripoti kwamba "alikuwa na kihemko cha kweli kupata mwili wake wote ukiwa na radi".

Aliripotiwa kukasirika baada ya kugundua kuwa ana kila kitu anachotaka ulimwenguni, lakini anakosa kupata mtoto wa kumshirikisha

Yeye anatoka katika familia yenye nguvu na mara zote amekuwa akitaka. ”

Baada ya mahusiano machache kukosa, ikiwa ni pamoja na kushiriki kwa muigizaji na mfano Taylor Kinney na wakala wa talanta Christian Carino na hivi karibuni mhandisi wa muziki wa uchumba Dan Horton, Lady Gaga anasemekana akisema kuwa yeye sio tena kwa mwanaume kuanza familia.

Anazingatia kupitishwa au ujanja

Imeripotiwa kuwa mazungumzo ya mtoto wa Gaga kupitia kupitishwa au ujasusi, inafuatia nyota hiyo kuongea hivi karibuni kumuunga mkono Bradley Cooperustadi wa uzazi. Alimwita baba wa mmoja "baba mzuri" katika mahojiano ya hivi majuzi ELLE US

Tunamtakia heri sana, na ikiwa kazi yake ya uimbaji ni kitu chochote kinachopita, hakika atatoa mwelekeo wa 100% kwa uamuzi wowote atakaofanya!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »