Michael na Wes wa TwoDads.UK wanazungumza juu ya uporaji wao wa IVFbabble na habari yao ya kushangaza ya agizo la wazazi!

Ni wiki gani, kwanza asante kwa nyote 'Babblers' kwa kutufanya tujisikie mnakaribishwa - haswa kwa wengi ambao hujashirikiana nasi hapo awali, au hata walipata nafasi ya 'kukutana' na Mbili za watoto na watoto hapo awali. Umetupa 'hisia zote' (ambayo ndio watoto wachanga wanasema wazi) - inamaanisha tulihisi kupendwa na wazimu wote! Kwa njia yoyote…

Sio tu kwamba hii ilikuwa yetu ya kwanza ya IVF Babble Chukua Zaidi pia ilikuwa wiki muhimu zaidi ya historia ya familia zetu. Duke alizaliwa mnamo tarehe 20/8/19 shukrani kwa Surrogate yetu ya kushangaza, na rafiki yetu wa ajabu Francesca (pia Muuguzi wa Uzazi huko CRGH lakini muhimu zaidi rafiki yetu) aliyetoa mayai yake kwetu. Kwa wale ambao hawajui au hawajaona machapisho yetu, Sheria ya Uingereza kwa sasa inasema kwamba wanawake wanaomzaa mtoto ni mama yao wa kisheria, (bila kujali biolojia na hali) na ikiwa ameolewa, mumewe ndiye baba wa kisheria wa mtoto. Kwa hivyo lazima tuombe kwa kile kinachojulikana kama Agizo la Mzazi au PO, kumfanya mtoto wetu, kihalali chetu kwa kuondoa Jukumu la Mzazi kutoka kwa Surrogate yetu na kumpa yetu. Ni moja kwa moja lakini Bonkers kabisa?

Kwa hivyo kwenye 29th Jan tulikuwa na Usikilizaji wetu wa Korti ya Mwisho katika Hakimu Mashuhuri wa Worcester kutoa Agizo la Mzazi wetu.

Mimi mwenyewe, Wes, Talulah na Duke wote walichukua safari hiyo, kukutana na wakili wetu wa kupendeza katika Korti, Bev Jones kutoka Sheria ya JMW. Bev hakuhitaji kweli kuwa huko - alitaka kusherehekea na sisi kama tukuwa marafiki sasa tangu Agizo la Mzazi la Talulah mnamo 2016/2017. Mwandishi wa Mahakama alisoma ripoti yetu ya CAFCASS, ambayo ilisifu ujuzi wetu wa uzazi, na upendo tunaoonyesha kwa watoto wetu na familia, kufuatia ukaguzi wa nyumba mnamo Desemba 2019. Afisa wa CAFCASS ambaye alifika nyumbani kwetu alikuwa na wiki fulani mbaya, na alikuwa na alikuwa akishughulika na kesi kadhaa za kukasirisha kuwaondoa watoto kutoka kwa wazazi wao na kuwaweka katika utunzaji - kuvunja moyo, wiki moja kabla ya Krismasi. Wakati yeye hakutupa habari zozote dhahiri, alionekana kuumizwa na hiyo, kuharibiwa na kusikitisha, hata na uzoefu wake wote. Kesi za kusikitisha kama zetu ni nadra - lakini zimekaribishwa sana, wanapata ripoti za maandishi za kufurahisha kama zetu, na hata alitufanya kuwa miadi yake ya mwisho wa mwaka kabla ya sherehe ya Wafanyikazi wa Krismasi, kwani alijua ingemaliza mwaka wake wa kazi kwa kiwango cha juu na kufanya tabasamu lake. Kwa kweli hii ilinipa 'hisia zote'.

Watoto kupitia matibabu ya uzazi na watoto waliozaliwa kwa wenzi wa jinsia moja huwa sio "ajali", wanatafutwa sana, wanaotamani, wanapendwa kwa inchi ya maisha yao, wamefunga sana kila siku, wamefunikwa kwa kumbusu na kukumbatiana usiku - hata kuandika haya nina machozi ya mashavu yangu, akianguka kwenye dawati langu ninapofikiria watoto wale masikini wiki moja kabla ya Krismasi - wamechukuliwa kwa usalama wao wenyewe.

P yetu ilipewa kwa dakika, na uzazi wetu mara nyingine ulihimidi.

Walikuwa na zawadi kwa Duke (na Talulah) ambayo tulikabidhiwa na Hakimu, na tulichukua fursa hiyo kwa picha ya sherehe chini ya imani hiyo. Sisi ni Familia. Wakati tunavyojua tayari, sheria sasa ilikubaliana na sisi - moyo wangu ulihisi kamili na sura zetu zinaonyesha hii. Hafla hiyo ilipewa pia kama sehemu ya hati mpya ya BBC, kwa sababu ya Majira ya Kiangazi, kwa hivyo tuangalie.

Wiki hii imekuwa mlipuko, tunayo vito vichache zaidi kwa wote, tunatengeneza Video ya Instagram na Facebook kwako wote, kidogo ya 'Sisi ni nani?' video, na Talulah atahusika pia. Na kisha Jumapili tunacheza kwenye barafu ya Ushirikiano wa Ice, moja kwa moja wakati matangazo yanatangaza, tunapoangalia kwa hamu na kuunga mkono skirti za wanandoa wa jinsia moja, Ian H 'Watkins anayependa (kutoka hatua) na Matt Evers wa ajabu skirti ya Amerika. Kwa hivyo kaa tunu.

Asante tena kwa upendo ambao umetuonyesha, na kwa ujumbe wote mzuri wa Hongera - nyote mmekuwa wakaridi sana. Tutaonana hivi karibuni….

Michael, Wes, Talulah na Duke @ TwoDads.UK www.twodaddies.co.uk

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »