Wanandoa wa Norfolk wanaweka lengo la kutafuta pesa la Pauni 11k kuwa 'wazazi wanaostahili'

Neil Coward na Nicola Morris, wanandoa kutoka Wymondham, Norwich, wamekuwa wakitembea kwa mfumo wa IVF kwa miaka saba iliyopita

Sasa, wamegeukia ufadhili ili kutimiza ndoto yao ya kuwa na familia hai.

Wameshughulika na vizuizi vingi na wamelemea mgawo wao wa likizo ili kupata matibabu ya IVF yaliyofanikiwa, na kuahirisha kuolewa ili kuweka kila senti kwa kuwa wazawa. Sasa wanajazana kwa 'nafasi yao ya mwisho' kwenye dhana. Utambuzi wa Nicola wa endometriosis kali umewaacha wenzi hao, kwa pamoja kwa miaka 13, hawawezi kuwa na mimba ya asili.

Endometriosis inamwacha mgonjwa katika maumivu makali, kwani tishu ambazo kawaida hukua ndani ya uterasi zinaanza kukua katika sehemu zingine za mwili

Kila mwezi, wanakoma na kutokwa na damu, kama vile kuta za uterasi zinafanya. Nicola, 33, ameshafanyia operesheni tatu za laparoscopy, na amemwondoa ovari ya kushoto na mirija yote miwili ya mwili iliyoondolewa.

Neil, 38, aliambia Mashariki ya Daily Daily, "Tunataka kutoa IVF nyingine kwenda kwani tunahisi tunastahili kuwa familia yenye furaha na kupata mtoto atakayemaliza sisi. Hatujapata bahati nzuri bado. Tutafika hapo. "

Aliendelea, akionyesha maoni ambayo wenzi wengi wa ndoa wanaoshughulika na utasa wanaweza kuelewana. "Sijawahiota nilipokuwa na miaka 30 kwamba miaka nane baadaye tutakuwa katika nafasi hii na tutakuwa tunapitia hayo. Tutaendelea hadi tukiwa hatuna chochote kilichobaki ndani yetu. Hadi tumeona wapi hii inakwenda na tumefanya kila kitu, bila kujali matokeo ya harusi itakuwa jambo linalofuata. "

Wanandoa, ambao wanajishughulisha, walipokea ufadhili wa NHS kwa matibabu matatu ya IVF wakati walikuwa bado wanaishi katika Essex

Katika hatua hii, matibabu ya uzazi yaliahirishwa wakati Nicola alipogunduliwa na kutibiwa ugonjwa wake wa uti wa mgongo. Kisha walipitia mizunguko 2 ya IVF ambayo ilishindwa.

Wakati wenzi hao walipohamia Norfolk mnamo 2017, walipokea habari mbaya kwamba hakukuwa na pesa kupatikana katika eneo la Norfolk Kusini. Wanandoa walijuta moyo na kushtuka, na waliandika kwa Kikundi cha Tume ya Kliniki ya hapa nchini (CCG). CCG iliwaambia kwamba matibabu ya uzazi yalipitishwa tu kwa 'hali za kipekee.'

Nicola alionyesha hisia zinazojulikana kwa wanawake wanajitahidi kupata mimba

Anapowaona watoto, "Ninahisi furaha kwao lakini wakati huo huo moyo wangu unaruka kutoka kifua changu na kuweka mhuri." Nicola na Neil wanahisi kwa dhati kwamba wenzi wanaopitia matibabu ya IVF wanahitaji kuwa na nguvu kwa kila mmoja. "Kama vile inachukua maisha yako, lazima uiruhusu kuchukua tena kwa sababu ni wakati huo unapozingatia. Ni ngumu kwetu sisi wawili. Hatuzungumzi juu ya hilo na tunajaribu na kuwa na maoni mazuri juu yake. Tunaelewa ni nini kingine kinapitia, sisi sote tunapitia hayo. "

Tangu kuanza yao ukurasa wa ukuzaji, wameongeza zaidi ya Pauni 1,500 za lengo lao la Pauni 11K.

Je! Uko katika hali kama hiyo ya Nikola na Neil? Ikiwa nchini Uingereza, je! Haujaweza kupokea matibabu ya uzazi kwa sababu ya bahati nasibu ya posta ya NHS? Je! Ungependa kushiriki hadithi yako? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa nadra@ivfbabble.com au kwenye media ya kijamii @ivfbabble

Soma zaidi juu ya Uingereza Bahati nasibu ya posta ya NHS hapa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »