Sophia juu ya kufungia mayai yake Siku ya wapendanao

Chochote unachohisi juu ya Siku ya Wapendanao, iwe ni wa kimapenzi kabisa au asiyeamini kabisa, kuna uwezekano, kuna nafasi kubwa kwamba hauashiria tukio hilo kwa kufungia mayai yako. Lakini ndivyo Sophia Money-Coutts anavyopanga kufanya Ijumaa hii

Baada ya kukaa miezi michache kufikiria juu ya mayai na minuses ya kufungia mayai yake, miadi ya kwanza ya Sophia kujadili kupitisha na utaratibu hufanyika siku ya kimapenzi zaidi ya mwaka.

Kama mwanamke katika umri wa miaka 30, Sophia anahisi shinikizo lililohisi na wengi wetu kufanya uamuzi juu ya uzazi wake wa baadaye

Anasema uamuzi wa kwenda mbele "haujakuwa simu rahisi" kwani bado hana uhakika kama anataka watoto, lakini hataki kuwa ni kuchelewa sana ikiwa ataamua kuwa anafanya kwa muda wa miaka sita au saba.

Kama ilivyo kwa utaratibu wowote wa matibabu, alifanya utafiti mwingi juu ya nini mchakato unajumuisha na nini gharama na alizungumza na wataalam wengi. Alitafuta hata ushauri kutoka kwa rafiki ambaye alikuwa kupitia mchakato wa IVF, kupata vidokezo juu ya jinsi ya kukabiliana na homoni za kujiingiza dawa kila siku.

Aliamua kwenda hospitali fulani ya London baada ya kutembelea jioni ya bure huko. Baada ya kufika jioni wazi kwanza, alichagua kiti katika safu ya pili na kutazama kama wanawake kadhaa wa kizazi chake walijaza chumba hicho kimya kimya.

Alibaini kuwa wanawake wote walionekana kana kwamba hawataki kuonekana

"Ndio jinsi walihama - kimya, kana kwamba wanataka kutoonekana. Nguo ya aibu ya kimya ilipachikwa juu ya vichwa vyetu ”.

"Hapa kulikuwa na kikundi cha wanawake wa kitaalam, wenye mikoba smart na nywele nzuri, wanafanya kama wamerudi pembeni mwa disco ya shule. Walikuwa wamejaa msisimko na hisia ya kutofaulu kwa kuwa "wameisha" kuja kwenye mazungumzo kama haya. Kwa sababu kuja kwenye mazungumzo kama haya, kwa kiwango kimoja, inamaanisha kukiri kwamba haujapata watoto kama kila mtu anavyoonekana, kama marafiki wako wengi walivyo. "

Lakini yuko wazi juu ya jinsi anavyohisi juu ya kuwa na utaratibu

Sophia anasema "Nimeandika juu ya mada hii mara kadhaa na nilipokea ujumbe mwingi wa kibinafsi na barua pepe kutoka kwa wanawake wakiniambia uzoefu wao wenyewe, kana kwamba kukubali siri ya hatia kwa sababu inaendelea kunyanyaswa".

"Lakini ikiwa una bahati ya kuweza kumudu kufungia yai, ukizingatia maendeleo ya kisayansi katika mbinu na unafuu unaokupa, kwa nini usifanye hivyo?"

"Kwa nini usiiangalie kama hatua nzuri zaidi, inayoweza kusaidia katika umri huu? Umewezeshwa zaidi, una nguvu zaidi ya kuchagua hii kuliko kuendelea na uhusiano mbaya kwa sababu una wasiwasi kuwa wakati unakwisha. ”

Tunakutakia kila la kheri, Sophia!

 

Je! Umehifadhiwa mayai yako au unafikiria kufungia mayai yako? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »