Kim Kardashian anafungua juu ya mtaalamu wa uchunguzi wa surrogacy

Sio siri kuwa Kim Kardashian West alitumia uchunguzi wa kijinsia kuwa na binti yake Chicago, na mtu yeyote ambaye amekuwa akipitia mchakato wa ujasusi au hata kuzizingatia, atajua kuwa inaweza kuwa wakati mgumu kiakili.

Sasa nyota halisi ya TV na mwanamke wa biashara amefunua kwamba alipambana kupitia mchakato wa ujuaji. Sana sana, kwa kuwa sasa amefunua kwenye Haki ya wote Pamoja na Laura Wasser podcast kwamba alitumia mtaalamu wa surrogate kumsaidia.

Mtaalam huyo wa surrogate alitiwa moyo na kupangwa kupitia broker aliyetumia, na akafanya kama "kiungo" kati ya Kim na mchumba wake

Kabla ya kuzaliwa kwa Chicago, Kim alikuwa amezungumza waziwazi juu ya shida zinazohusika na mchakato wa uchunguzi wa kisayansi, akisema, "Udhibiti ni ngumu mwanzoni. Mara tu ukiacha hiyo iende, ni uzoefu bora zaidi. Napenda kupendekeza uadilifu kwa mtu yeyote ”.

Baada ya mimba mbili ngumu na kiwewe na watoto wake wa kwanza Kaskazini, sasa ana umri wa miaka sita na Mtakatifu sasa wanne, madaktari wake walimpendekeza atumie surrogate kama mtoaji wa gestational

Wakati huo ndipo broker ya surrogacy alipendekeza mtaalamu. Kim aliona mchakato wote ni rahisi zaidi kwa sababu ya msaada huo, lakini alisema wakati walipomtumia mtoto wa pili Zaburi, "alijua drill" na kwa hivyo hakuhisi hitaji la mtaalamu mara ya pili karibu.

Wakati wa ujauzito wa surrogate na Chicago, mtaalamu atapendekeza aina maalum za kuwasiliana na surrogate yao. Kim anasema mtaalam angesema, "Halo, nadhani nyinyi mnapaswa kuwasiliana mara moja kwa wiki kupitia maandishi, labda siku ya Mama. Yeye ni mama vile vile. Labda umfanyie massage au kitu ambacho ni sawa kwake kumshinikiza ”.

Pia walitumia mtaalamu wa kuhakikisha kuwa vyama vyote vinasikika na maoni yao yanathaminiwa, kama vile "Huyu ndiye ninayetaka katika chumba, uko sawa na hilo. . . "

Lakini mwishowe Kim anasema, "Mwishowe tunakaribia vya kutosha ambapo tunaweza kuzungumza bila bila hiyo" lakini kuwa na msaada huo wa ziada ulikuwa msaada mkubwa.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »