Wacha tusikie kutoka kwa wavulana… juu ya kuchukua uchambuzi wa manii

na Jennifer (Jay) Palumbo

Uzazi wa kiume. . . Katika miaka michache iliyopita, tumekuwa tukisikia juu yake zaidi na zaidi

Hili ni jambo zuri kwa muda mrefu sana, wakati kulikuwa na masuala ya kujaribu kupata ujauzito, mwanamke huyo alikuwa akiangaliwa kila wakati (na wakati mwingine, kulaumiwa) kwanza. Mtu yeyote anamkumbuka Mfalme Henry? Maskini Catherine, mkewe wa kwanza, sio tu alimpa mtoto mchanga mwenye afya, lakini alikuwa na maswala ya kuzaa tena. Mbali na kichwa chake! Wananchi!

Ikiwa naweza kushiriki hadithi ya kufurahisha kwenye mada hii kwa muda mfupi tu

Kila mwaka, hapa Merika, mimi husafiri kwenda Washington DC kutetea kuongeza ufikiaji wa utunzaji wa uzazi. Hiki ni kitu najua watu wa kushangaza katika IVF Babble hufanya kwenye shingo zao za kuni pia.

Kweli, mwaka mmoja, nilikutana na mwakilishi wa ofisi fulani ya Republican. Seneta halisi haikuweza kukutana na mimi kwa hivyo nikapata kando (Robin kwa Mwakilishi wa Batman ikiwa utataka). Alikuwa katika miaka yake ya ishirini (ibariki moyo wake mchanga), alikuwa na soksi za sherehe zenye kupendeza zaidi ambazo ningekuwa nimewahi kuona na nina hakika kuwa wanakuwa wamekataliwa kuwa kifungo kwenye kifungo cha udhibiti wa mbali.

Kama nilivyozungumza juu ya utasa na jinsi, unapofanya kuvunjika, 40% ni kwa sababu ya mwanamke, 40% ni kwa sababu ya mwanamume na iliyobaki kawaida huchukuliwa kuwa "isiyoelezewa".

Aliniangalia akishtuka. Nilidhani ni kwa sababu nilikuwa nazungumza manii na mayai kabla ya saa 10 asubuhi!

Lakini kama inageuka, hofu yake ni kwamba wanaume wanaweza kuwa na wasiwasi wa uzazi. Aliuliza kwa kushangaza, "Subiri ... wanaume wanaweza kuwa na maswala ya kuzaa?"

Nitakupa maelezo yote lakini kwa kifupi, nilikuwa na mazungumzo ya "ndege na nyuki" na mtu wa miaka ishirini. Wakati nilimaliza, hata soksi zake zilionekana kusikitisha.

Ambayo inaniletea furaha ya kupata uchambuzi wa manii. Naweza kusema "furaha" kwa sababu wakati nimekuwa na majaribio mengi ya kukosa kuzaa (ambayo kawaida yanajumuisha sindano), mume wangu amechukua chache katika wakati wake. Yeye pia (heri moyo wake) alikuwa na ujasiri wa kulalamika juu ya tukio moja. Baada ya mwangaza wangu wa mauaji, yeye aliwahi kufanya hivyo mara moja kwa kuogopa hatapata sehemu kutoa uchambuzi wa manii katika siku zijazo.

Wakati nilikuwa ninafurahiya waume wangu walifanya michoro ya "ponografia" (kumbuka: National Geographic sio ya kutia msukumo), nilikuwa nikitamani sana kuona maoni ya kiume kuhusu kuwapata wavulana wako. Kwa hivyo, nilifikia kwa wachache na upate ufahamu wao!

Alex, ambaye aliuliza asishiriki jina lake la mwisho au habari.

Tobias Böcker, Ambaye alianzisha kampuni kuitwa Uzazi wa Mojo kufanya uchambuzi wa manii kuaminika zaidi na rahisi kwa maabara na kwa hivyo, mwishowe, inaaminika zaidi kwa matibabu ya utasa wa kiume na viwango vya mafanikio ya ART.

Marc Sherman, baada ya kupitia yake mapambano ya kibinafsi katika kujaribu kupata mimba kwa karibu muongo mmoja, alianzisha Dhana za Kikaboni ambayo hutumia zote mbili za ubora na viwango vya utafiti wa vitendo kusaidia wale walio kwenye safari yao ya uzazi.

Je! Nini wasiwasi wako kabla ya kuchukua kwanza?

Alex: Ya kwanza niliyoifanya ilikuwa kutengeneza sampuli nyumbani kwenye kikombe cha mfano zinazotolewa na kuchukua kwa kituo cha eneo la kwanza asubuhi katika mfuko wa karatasi kabla ya kwenda kufanya kazi. Ilikuwa wakati wa Wwakati huo, kwa hivyo nilikuwa na wasiwasi juu ya kuweza kuiweka joto kwenye Dakika ya 25 gari. Nilikuwa nimefungwa chini ya mkono wangu ndani ya kanzu yangu wakati wa kuendesha na ilikuwa Awkward kuendesha na sampuli chini ya mkono wako! Nilikuwa katika haraka ya kupata mfano wa kwenda hospitalini sikuwa pee kabla ya kuondoka nyumba na kuishia na UTI kama matokeo!

Marc: Wasiwasi wangu wa kwanza ulikuwa shida inaweza kuwa shida nami! And kwamba maumivu haya yote na kutokuwa na uhakika yalitokana na kitu ambacho nilifanya au ambacho kilikuwa kibaya kwangu.kama je nilikuwa na bia nyingi sana chuoni? Wananchi!

Tobias: Kwa kweli, kuna kiwango fulani cha aibu unapofikiria kutengeneza sampuli katika kliniki. Walakini, mara tu ukijifanya ujue ukweli kwa nini unafanya hivi, yote huwa jamaa. Mwishowe, shauku yangu kuu ilikuwa usafi wa chumba cha ukusanyaji!

Je! Ulikuwa na wasiwasi juu ya matokeo?

Alex: Ndio. Sio kwa sababu nilidhani waendeshaji wangu wa kuogelea walikuwa na shida, lakini kwa sababu sikutaka mke wangu kuwa "shida" na yetu utasa usio wazi. Ni rahisi sana kuchukua mchakato huu kibinafsi (ie ,. ni kosa lako kwamba hatuna mjamzito), na tayari anafanya hivyo vya kutosha. Nilitaka kuwa na suala hilo, kwa hivyo hakufanya hivyo mwenyewe. Lakini waendeshaji wangu wa kuogelea walikuwa sawa, na alichukua kibinafsi kwa muda. Ilinibidi kuomba msamaha wakati mwingine kwa kuogelea vizuri, na kuelezea kwamba sio yeye tu, ilikuwa sisi wawili tukiwa na suala.

Marc: Kabisa - ilijisikia kama mengi kwenye mstari!

Tobias: Nilichukua mtihani kwa sababu ya tuhuma hivyo ndio, nilikuwa na wasiwasi juu ya matokeo.

Hadithi yoyote ya kuchekesha au ufahamu wakati wa kuchukua mtihani?

Alex: Ah kijana. Kweli, tunaanza wapi? Sampuli ya kwanza niliyoanguka katika kituo cha matibabu ilibidi nikabidhi begi la karatasi na chombo changu cha sampuli ya joto kwa mama mzee ambaye alikuwa akijitolea kwenye kituo cha kushuka, kwa hivyo ilikuwa kama kukabidhi begi la "Wavulana wako" kwa mama yako, Ambayo Sipendekezi!

Wale walio ofisini wakati wa matibabu ya SAs na IUI walikuwa na shida kidogo tangu ni eneo la matibabu. The vyumba ambavyo nilikuwa ndani ya sampuli vilikuwa na uteuzi wa nje-of-tarehe magazeti ya ponografia unayotarajia, na kompyuta haijaunganishwa na kitu chochote kwenye mtandao. Ilibidi niwaulize wauguzi mara kadhaa kwa msaada kwa sababu haungeweza kusongesha kwa sababu ya firewall au maswala mengine.

I Pia ilibidi wafanye sampuli kwenye kliniki mbili ndani ya mazoezi yaleyale, lakini wote wawili walikuwa na kiti kimoja cha ngozi nyeusi kwenye chumba hicho. Sikuweza kusaidia lakini nihurumie mwenyekiti baada ya muda. Sitaki kufikiria ni vitu gani vya kutisha ambavyo mwenyekiti amepata.

Matibabu ya mwisho ya IUI tuliyoenda nayo yalikuwa na chumba kando ya ukumbi / eneo kuu la kichocheo katika kliniki. Muuguzi wa kiume anipigie simu, anionyesha chumba, na anasema kuleta sampuli hiyo kituo cha wauguzi mwishoni mwa ukumbi nikimaliza. Hakuna begi. Hivyo, wakati nilikuwa na sampuli yangu, ilibidi nipate kujificha chini hadi kituo cha wauguzi, na nikakutana na muuguzi. Yeye kisha anakagua kwa karibu, anafanya kama mnururisho wa mnato wa mvinyo kwenye kikombe kama aina ya sommelier ya shahawa, na nilifikiria kwa nusu sekunde ikiwa atafanya haradali. Hii pia ilikuwa mara ya kwanza kwa mtu kuchukua sampuli yangu, na nilihisi kuwa nilikuwa nikilinganishwa na yake na mara ya kwanza nikawa na wasiwasi ikiwa nilikuwa nazalisha vya kutosha. Namaanisha ilifanya kazi, binti yetu alikuwa kwenye kikombe hicho mahali pengine.

Marc: Kwa bahati mbaya, ndiyo. Ilinibidi nilete sampuli kutoka nyumbani kwangu hadi kliniki kwa upimaji zaidi. Mke wangu aliniambia niachane na "jengo la matofali" kwenye eneo la ujenzi. Kweli, kulikuwa na majengo mengi ya matofali na kama nilivyokuwa shughuli nyingi,Nilitembea ndani ya jengo la matofali, na kuachaped sampuli yangu kwa mamaan kwenye dawati la mbele. Then baada ya uzoefu mbaya zaidi katika maisha yangu, nikagundua kuwa nilikuwa sio kliniki. nilikuwa at mtaalam wa macho ofisi. Ikiwa mambo hayakuwa magumu ya kutosha… wakati mwingine unahitaji kucheka tu.Na ndio, ninahitaji glasi.

Umejadili kuchukua uchambuzi wa manii na marafiki wengine wa kiume?

Alex: Mara nyingi. Rafiki yangu mmoja mpenzi, James, alipitia mchakato wa kuzaa hivyo alikuwa msaada mkubwa wakati wote wa shida. Bila msaada wake na kutusaidia kukaa katikati, mchakato huu ungekuwa mbaya sana. Mara tu tukijitoa kwamba tulikuwa tunapitia mchakato huo, ilikuwa sehemu yetu mazungumzo ya kawaida sio kwa sababu ya hadithi, lakini pia na marafiki zetu wawili waliopotoka wakati wa mchakato wa kuzaa, kwa hivyo tulikuwa tukiwasaidia kama tunavyokuwa tunasaidiwa na wengine. Niligundua marafiki wangu wengi waliishia kupita kwenye utasa kwa viwango tofauti vya mafanikio. Kwa kuwa tumekuwa nje juu ya uzoefu wetu, marafiki wangu wengi wamekuja kwangu wakiuliza juu ya mchakato huu kwa sababu walikuwa / wana shida kupata uja uzito. Ni kitu ambacho hakijazungumziwa kabisa, kama mwiko, lakini kwa uaminifu mara tu ukivunja barafu na hadithi za kuchekesha, unaweza kupata jambo kubwa la somo.

Marc: Si kweli.

Tobias: Ndio. Ninaamini kuwa tunahitaji kufanya kila tuwezalo kushughulikia unyanyapaa unaozunguka utasa wa kiume. Sio tu kwa ajili ya wanaume lakini pia kwa wenzi wetu wa kike. Sababu yangu kuu ya kuzungumza na marafiki wangu juu ya hii haikuwa na mtu wa kuongea na bali ni kuwahimiza wachukue mtihani kwa bidii.

Ushauri wowote kwa wale ambao wanachukua mtihani?

Alex: Usiulize mwenzi wako kusaidia katika kutengeneza sampuli nyumbani. Mwonekano niliopata kutoka kwa mke wangu wakati niliuliza ilikuwa moja ya mchanganyiko mbaya zaidi wa snarl nakicheko nimewahi kuona. Jambo kubwa ni kujaribu tu kupumzika, unzip, na kuifanya. Na ikiwa unafanya mfano nyumbani, tafadhali pee kabla ya kuondoka kuchukua sampuli kwenda ofisini.

Marc: Hii ni ngumu. Itapita. Ni sawa kucheka na kupata ucheshi kati ya maumivu. Kaa na nguvu mke wako akiwa anaendelea kuwa mbaya zaidi.

Tobias: Ujuzi ni nguvu. Labda unajua ni jambo sahihi kufanya hivyo tu lifanye. Katika hali nyingi, kwa bahati mbaya, wakati ni wa kiini.

Kitu kingine chochote nilikosa ambacho ungependa kushiriki?

Alex: Nilikuwa nimefunikwa sana juu ya mchakato huo kwa muda, lakini baada ya kutokea juu yake, msaada unakuja tu kufurika. Ningewahimiza kwa uaminifu wanaume kuzungumza juu ya aina hii ya kitu. Labda sio maelezo kamili ya picha, lakini kwamba "tunayo shida hii, nina wasiwasi juu ya hili," na utashangaa ni watu wangapi wengine wanapitia mchakato huu. Unahitaji kuunda mfumo wako wa usaidizi na kujua kuwa hauko peke yako ni mkubwa kwa hali ya kawaida, kukabiliana, na kukubalika.

Marc: Kila safari ni ya kipekee. Unahitaji kukaa umoja, kuamini na kugundua kuwa afya yako ya kihemko na ustawi. Wewe sio tu "sehemu" inayohitaji kurekebisha.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »