Watu wanaoshughulika na utasa na waathirika wa saratani wanapigania matibabu ya unyonyaji na uzazi ili kufunikwa

Watu hupata maswala ya uzazi kwa sababu nyingi

Zaidi ya sababu hizi ni za matibabu na ni zaidi ya uwezo wao, lakini mara nyingi zinaweza kupunguzwa kupitia msaada wa matibabu ya uzazi na wakati mwingine msaada wa msaidizi kubeba ujauzito.

Waathirika wa saratani mara nyingi hushughulika na utasa wa mapema unaosababishwa na chemotherapy au hysterectomy.

Kuna wastani wa wanawake milioni 6.1 huko Amerika ambao kwa sasa wanashughulika na utasa kama matokeo ya hali ya matibabu, pamoja na matibabu ya saratani. Walakini, bunge la South Dakota limepitisha Muswada wa 1096. Muswada huu utafanya kupatikana kwa ugumu zaidi, kutokana na ufafanuzi wake mpana wa 'biashara ya ujasishaji, "ambayo sasa ni marufuku.

Wakili Emilee Gehling ndiye mwanzilishi mwenza wa Dakota Surrogacy na ni kinyume kabisa na muswada huu.

"Lugha katika muswada uliopendekezwa ni pana sana. Tunasikitika kuwa itahalifu watu kwa nia nzuri. Kama inavyosimama, mtu yeyote anayetambulisha wenzi wa ndoa au mtu binafsi kwa mtu anayeweza kuchukua suria anaweza kuandikiwa kuwa broker ya surrogacy na anakabiliwa na mashtaka ya jinai.

"Mara nyingi, wale ambao hufanya utangulizi ni marafiki na wanafamilia wa pande zote mbili wanaohusika katika ujasusi. Kwa kuongezea, muswada huu hautaruhusu wazazi kulipa kwa wakili wa surrogate au gharama zingine yeye lazima alipe tu kuwa surrogate. Je! Ni kwanini tunafanya iwe ngumu sana kwa wenzi walio na uzalendo, ambao wamepita miaka ya kuugua moyo, au waathirika wa saratani, ambao wamepitia tiba ya kidini au matibabu ya meno na ambao tayari wameteseka sana, ili tu kuwa na familia wanayotamani sana ? "

Elizabeth Waletich wa Dakota Kusini anajua mchakato wa ujasusi kwa undani, kwani aliweza kutumia surrogate kukuza familia yake mwenyewe

Sasa ana wasiwasi kuwa wanawake wengine watanyimwa nafasi aliyopewa kwa kuwa mzazi kutokana na maoni potofu ambayo yanazunguka juu ya ujasusi.

"Ilikuwa ngumu kwetu kupata mtoto anayestahili kuolewa wakati tulikuwa na mtoto wetu. Sasa nina wasiwasi itakuwa ngumu zaidi. Kuna maoni haya mabaya ambayo washirika hufanya huduma hii kwa pesa wanazoweza kutengeneza, au wanandoa wanalipa watoto. "

Anaendelea. "Hakuna kitu kinaweza kuwa zaidi kutoka kwa ukweli. Inakabiliwa na gharama nyingi zinazohusiana pamoja na ujauzito. Kuna gharama za kisheria kuhakikisha kwamba haki za surrogate zinalindwa wakati wa ujauzito na baada ya ujauzito. Kuna gharama za uteuzi wa daktari, upimaji, dawa, vitamini na gharama ya kujifungua, sembuse mshahara uliopotea kwa sababu ya miadi yote ya matibabu, ugonjwa, na kupona. "

Muswada huo mpya utakataza wazazi kulipa fidia kwa gharama hizi, hatua ambayo wakosoaji wanasema itazuia uaminifu wa ujasusi

Waletich anaendelea, "Sio busara kumwuliza mtu sio tu kufanya uamuzi mkubwa wa kuzaa mtoto wa wanandoa wengine, lakini pia kufunika gharama zote zinazohusiana na ujauzito na kujifungua. Kutaka kumsaidia mtu anayekubeba mtoto wako kwa miezi tisa ni kawaida. ”

Je! Unafikiria nini juu ya fidia ya surrogates? Je! Hii inapaswa kuruhusiwa, au inapaswa kuwa marufuku kuchukua malipo yoyote. Je! Umekuwa na mtoto kwa kutumia surrogate? Je! Uzoefu wako ulikuwa nini? Tungependa kusikia maoni yako kwenye fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »