Sofia Vergara dhidi ya Nick Loeb na vita yao ya kiwasha ya kusikitisha

Mwigizaji Sofia Vergara na Nick Loeb wanaweza kuwa wamejitenga mnamo 2014 lakini vita vyao vya kiinitete vinavyoendelea

Wanandoa wa zamani wamefungwa kwenye mzozo mkali wa kisheria kuhusu viini vyao waliohifadhiwa kwa miaka michache.

Kabla ya kugawanyika, hapo awali walikuwa wamehifadhiwa viini waliohifadhiwa katika 2013, Wote wawili wakitia saini hati ya kisheria ikisema kwamba hakuna upande wowote unaweza kutumia viini bila ridhaa ya mwingine.

Lakini mnamo mwaka wa 2015, Nick aliwasilisha kesi ya "haki ya kuishi" huko California ili kutumia viini. Kesi hiyo iliangushwa Mahakamani, lakini kisha akajaribu tena katika hali ya maisha ya Louisiana ambayo inatambua kifalme kama binadamu, au "watu wa kisheria". Imekuwa na uvumi kwamba Nick ametaja watoto wa kike wawili wanaitwa embari Isabella na Emma.

Loeb anasema kuwa iwapo viinitete vinabaki waliohifadhiwa, basi wananyimwa haki ya mfuko wa urithi uliowekwa kwa jina lao.

Sofia alifanikiwa kuzuia kesi ya pili, lakini mnamo 2018 alijaribu tena

Lakini cha hivi karibuni katika hali hii ya pole ni kwamba korti huko Louisiana sasa imetupilia mbali madai yake kwamba ana haki ya kujaribu kuwaokoa, akisema kwamba "Bwana Loeb hafanyi biashara yoyote au kuwa na akaunti ya benki" huko Louisiana, licha ya Nick kusema kwamba "yeye anakaa kila mahali na mahali popote"

Hii ni moja ya visa vichache vya hali ya juu, ambapo wenzi walio na nia nzuri hufungia vifungo vya kuunda familia baadaye maishani, na kisha wakagawanyika kabla ya kuanza safari yao ya kuwa wazazi.

Profesa Sonia Suter aliliambia gazeti la Forbes kwamba vita juu ya viinitete ni hoja ya kiadili kwa sababu "msingi wa migogoro juu ya utaftaji wa mazaliti ni ikiwa haki ya mtu mmoja ya kuzaa inapaswa kutawala haki ya mtu mwingine ya kutokuzaa".

Kwa hivyo ushauri ni wazi, ikiwa unazingatia IVF kufungia viini, jali uangalifu maalum kusoma fomu unazo saini

Wakati huo, akili yako itaelekezwa kwa taratibu za IVF na mwenzi wako lakini maamuzi yatahitajika kufanywa ili kuhakikisha uwezekano wote wa siku zijazo unafunikwa.

Je! Unafikiria nini juu ya kesi hii? Ikiwa katika hali hiyo hiyo, je! Ungefurahi na mwenzi wako wa zamani kutumia embusi zako kwa familia ya baadaye na mtu mwingine? Je! Ungependa embryos ibaki waliohifadhiwa au waangamizwe? Haya yote ni matarajio mazito na ya kutisha lakini yanahitaji kuzingatiwa.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »