Nyota ya 'Wanawake wa Mpira wa Miguu' Tami Roman anashiriki uzoefu wake na upotovu na mawazo ya ujasusi

Tami Roman, mmoja wa nyota wa zamani wa kipindi cha TV 'Wake wa Mpira wa Kikapu, amefunguka kuongea na mwenyeji wa Keyshia Cole kuhusu mapambano yake ya kuchukua ujauzito kwa muda wote

Tangu harusi yake ya 2018 na mpenzi wa muda mrefu Reginald 'Reggie' Youngblood, Tami anafichua kuwa amekuwa akipambana kupata na kuendelea kuwa mjamzito.

Tami, ambaye kwanza alikua anaumwa Ulimwengu wa Kweli: Los Angeles mnamo 1993, ni mzee zaidi ya miaka 17 kuliko Reggie mume. Wakati wanafurahi na starehe na tofauti zao za umri, maswala yake ya kiafya yamemzuia kubeba ujauzito hadi kwa muda mrefu.

Mfano na mfanyabiashara aliongea na Keyshia Cole kwenye kipindi chake cha maongezi Moja juu ya moja na Keyshia Cole'kwenye kituo cha Fox Soul, akifafanua kwamba amekuwa na utapeli wa miaka mitatu katika miaka michache iliyopita. Wanandoa hivi sasa wanafikiria kuajiri mtu anayeshughulika naye ili kuwasaidia kukuza familia zao.

Tami alimwambia Cole, "Yeye hana watoto. Tulijaribu mara tatu. Sisi, kwa bahati mbaya, tulipata utapeli wa tatu. Na, unajua, sasa tunazingatia surrogate

Unajua, kitu kama hicho. Niliona Kandi alikuwa na mtu kuwa na mtoto wake… nikasema, Ee sawa, ndio tunafanya nini sasa? Kwa hivyo tulipata mayai na tulivuna hizo na sasa tunatafuta mtu wa kubeba. "

Wenzi hao walijua kuwa matarajio ya kupata mtoto kiasili yanaweza kuwa magumu

Tami, ambaye ana umri wa miaka 49, alielewa kuwa umri wake wa uzazi unaweza kusababisha shida, na pia ana uterasi ulioenea, shinikizo la damu, na ugonjwa wa sukari. Alipata mjamzito akiwa na ujauzito wa miezi sita, na mwingine akiwa na wiki 10 pamoja.

Tami ana binti wawili wazima, Lyric Anderson (25) na Jazzi Anderson (23), wote wawili na mchezaji wa zamani wa NBA, Kenny Anderson. Aliandika hivi karibuni kwenye Instagram, "Sistahili kuelewa kila kitu. Vitu vingine ni zaidi ya kufahamu yangu na kiroho sana. Upotezaji huu umeonyesha ni kiasi gani ningependa kuwa mama tena. Siku zote nilifikiria kwamba hii ilikuwa juu ya Reggie, kwamba nilikuwa nikimfanyia hii… lakini hapana, hii ni juu yangu. Ninajua hilo sasa. "

Je! Una hadithi inayofanana na ya Tami Roman? Je! Umefikiria kutumia surrogate kupata mtoto wako? Au umeenda njia ya surrogate tayari? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com au kwenye @ivfbabble kwenye media ya kijamii.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »