Sitaki kusikia juu ya kuongezeka kwa mtoto! na Emily

Asante IVF babble kwa kuwaalika wasomaji wako kuchapisha mawazo yao juu ya hadithi wanazosoma kwenye habari. Natumai kwamba kwa kumaliza hasira yangu na kufadhaika kwa maneno, kwenye boom ya watoto ambayo imetabiriwa kutokea katika miezi 9, naweza kuhisi kuteseka kidogo!

Kwanza, naweza kuanza kwa kusema kwamba mimi si mtu wa hasira, lakini, kama wengi wako, ninajikuta katika nafasi ya kutisha zaidi kwa sababu ya virusi hivi vya kutisha. Kwa kweli ninahisi kama ninaishi katika hali ya kutisha. Licha ya mwongozo mzuri kutoka kwa wataalam wako na wasomaji wako, juu ya njia za kupata mwanga mzuri kati ya giza, bado naona ni ngumu kutabasamu, kwa sababu ninaogopa.

Kwa kila siku ambayo hupita, fursa yangu ya kuwa mama inakuwa ndogo na ndogo, kwa sababu mimi ni mgonjwa na uchovu wa kusikia watu wakizungumza juu ya boom ya mtoto aliyetabiriwa.

Ripoti zinadai kwamba pamoja na wenzi wa ndoa kufunga ndoa, kutumia muda mwingi na kila mmoja, haiwezekani kwamba kutakuwa na upendo zaidi, na kusababisha kuongezeka kwa ujauzito. Urgh! Hii hufanya tumbo langu kuwa churn. Sitaki ubinafsi kwa mtu yeyote kibinafsi, lakini habari hizi zote zinafanya, ni kuonyesha kile ambacho sina na kile ambacho sitakuwa na wakati wowote hivi karibuni. Ripoti hizo zinanihuzunisha na kukasirika kwa kiwango kikubwa.

Asili yangu kama mama iko juu angani

Maisha mazuri ya kila mtu yameshikilia wakati huu. Watu wengi ninaowajua, pamoja na mimi na mume wangu, wamepoteza kazi kwa siku zijazo. Tofauti kati yetu na wale wenye bahati ya kutosha ambayo hawajawahi kukumbana na utasa, ni kwamba hata ingawa maisha yao yameshikilia, wanaweza kutapeliana na kutengeneza watoto (kwa bure!), Na kuwa tayari kwa kujifungua wakati kuzima kumalizika. Mimi kwa upande mwingine - vizuri, maisha yangu bado yatasimama wakati ulimwengu unashinikiza kucheza. IVF yetu ilipangwa Aprili. Hiyo itakuwa wazi sasa haitakuwa ikifanyika. Hatujui wakati tutapewa tarehe nyingine ya kuanza. Kuongeza maumivu zaidi kwa shida, tunalazimika kutumia pesa tulizohifadhi kwa IVF yetu, kwenye chakula, kodi na bili. Itatuchukua njia ndefu zaidi kujichukua wenyewe na kuanza kupanga familia tena. Ukweli ni kuniua.

Natamani ningeweza kumpa mume wangu sura ambayo inaongoza kwa kufanya mapenzi ya mapenzi

Tangu tuanze kujaribu kupata mimba, uwekaji alama ya upendo umebadilika kwa 'kujaribu kujaribu mtoto'. Niamini, tofauti ni HUGE. Passion ni neno nisingeshirikiana na 'uchi wetu wa kuunganika'. Ubunifu, raha na tamaa ni maneno mengine ambayo pia tumeweka upande mmoja wakati wa mchakato huu mrefu wa TTC. Ngono kwetu ni ya mitambo, na kinachofanya iwe mbaya zaidi ni kwamba haifanyi kazi. Yote ambayo imefanywa ni kutufanya hatutaki kuwa nayo. Nina wivu kwa wale wenzi wa bahati ambao bado wanafurahi kufanya ngono, ambao bado 'hufanya mapenzi'.

Ninahisi kama zile ambazo zina uwezo wa kuzaa asili zina miili ya miungu na miungu ya kike na inanifanya nihisi kutosheleza

Unapofikiria juu ya mchakato halisi wa mimba, unashangaa jinsi mtu yeyote anaifaulu. Dirisha la mkutano huo kamili wa manii huyo yai moja kamili, kwa wakati huo kamili, ni ndogo sana, lakini kwa wenzi hao wenye bahati na miili inayofanya kazi kikamilifu, inaweza kuwa wakati wa "sesh" yao ya moto na mvuke. mtoto ameumbwa. Natumai wanagundua jinsi wamebarikiwa.

Ninahisi wivu

Kama nilivyosema hapo awali, simaanishi kuwa mkali kwa wale ambao wanaweza kuwa na watoto kwa kawaida, lakini mimi ni wivu tu kwamba mimi sio 'mmoja wao'. Labda 'wivu' ni neno baya kutumia, lakini inaelezea jinsi ninahisi. Nina hamu sana kuwa mama - ni yote ambayo nimewahi kutaka kuwa katika maisha yangu yote, lakini nahisi kama nimejifungua pigo lingine kubwa kwa ndoto zangu.

Nilikuwa na tumaini kubwa hapo awali, kwa sababu nilikuwa na tarehe yangu ya kuanza ya IVF, lakini mazungumzo haya yote ya mtoto aliyetabiriwa, wakati ambao nitakuwa nikikusanya kupata pesa kujaribu na kumudu duru ya IVF, huku nikingojea kwenye mstari wa anza mchakato mrefu ni mwingi tu.

Faraja pekee ninayoweza kuchukua kutoka kwa hii, ni kwamba wakati nitakuwa na mtoto wangu hatimaye, haitakuwa na jina mbaya la "mtoto wa kikoloni" !!

Jumuiya ya TTC ni mfupa wangu wa nyuma, kwa hivyo ninataka kuchukua fursa hii kupeleka kila mtu mapenzi yangu na kusema asante kwa kuwa huko kila wakati. Natumai, ikiwa unajisikia kama mimi, unaweza kuchukua faraja kwa kujua kuwa hauko peke yako.

Upendo mkubwa

Emily

Ikiwa ungetaka kushiriki mawazo yako juu ya kitu ambacho umesoma kwenye habari, usitupe mstari kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »