Mawazo yangu juu ya kiwango cha talaka kinachowezekana, na Bibi P

Ah lazima lazima uwe mtoto. Kiwango cha talaka kinakua? Hapana. Hii ina habari ya aina ya lazima isimamishwe. Kwanza mzunguko wangu wa ivf unasababishwa vibaya kwa muda mrefu na sasa kuna nafasi ambayo naweza kuishia kuwa na uchungu na mume wangu wakati wa kujitenga kwetu, kwamba nitataka kuishia kumpa talaka wakati nitakuwa 'huru'?

Hiyo itaniacha wapi? Hapana, hii ni habari moja sitaki kuamini. Lazima nifanye jambo ili kuhakikisha kuwa mipango yangu ya kuwa mama, kukaa kwenye aina fulani ya nyimbo, ambayo inamaanisha kutunza baba wa mtoto wangu wa baadaye kunioa sana.

Kwa hivyo, anza tuangalie baadhi ya mambo ambayo wataalam wanasema juu ya viwango vya talaka.

Wakili wa juu wa talaka ya celeb Baroness Shackleton, ambaye alimwakilisha sana Sir Paul McCartney katika talaka yake kwa Heather Mills alisema hivi:

"Utabiri kati ya mawakili wa talaka ni kwamba kufuatia kuwekwa kizuizini kunawezekana kwamba kiwango cha talaka kitaongezeka".

Ah mpendwa….

Kulingana na Global Times nchini China, viwango vya talaka vilivyoanza wakati wenzi walikuwa wa bure, baada ya vizuizi vya kufungwa vikali kutolewa mapema mwezi huu huko Xi'an, mkoa huko China. Afisa mmoja alilaumu kwa kuwekewa karibi "Wanandoa wengi wamefungwa na kila mmoja nyumbani kwa zaidi ya mwezi mmoja, ambayo ilizua mzozo mkubwa".

Ah mpendwa….

Aidan Jones, mtendaji mkuu katika haiba ya uhusiano, Yanahusiana, pia inakubali kwamba kujitenga kunaweza kusababisha wasiwasi kwa wenzi wa ndoa: "Mahusiano yetu yatakuwa muhimu sana kwa kutupatia wakati huu ambao haujawahi kufanywa lakini kujitenga, kutengwa kwa jamii na wasiwasi juu ya maswala kama fedha kunaweza kuziweka chini ya shinikizo".

Ah mpendwa….

Nadhani inafanya akili.

Kwa hivyo nifanye nini kuhakikisha kuwa mpito wa kuvunjika kwa ndoa haufanyike kwa miezi 6 ijayo?

Je! Sikuruhusu tabia ambayo hapo awali nilikuwa sijatambua kwa sababu ya umbali wa mwili ambao tulikuwa nao zamani, usinifikie? Kuwa na Mr P 24/7 inamaanisha hii:

  • Anaacha mlango wa bafuni wazi wakati ana wee.
  • Ana sauti ya kazi ya kikaidi wakati anapokuwa kwenye simu kwa wenzake.
  • Yeye vitafunio mara nyingi sana siku nzima.
  • Yeye huingia alasiri na hupungua sana (kana kwamba ni 3 asubuhi)
  • Yeye hutazama kwa karibu na mara ngapi ninawaosha mikono yangu ili kuhakikisha kuwa ninakuwa kamili.
  • Anaangalia ulaji wangu wa pombe.

Hii ni maisha yetu ya milele na kwa hivyo ninahitaji kufanya kitu haraka.

A kujifunza na Chuo Kikuu cha Exeter, kwamba Baroness Shackleton anaungwa mkono, amekuja na maswali 10 muhimu ya kubaini ikiwa uhusiano wako utasimama kwa muda.

Inavyoonekana, kulingana na Baroness Shackleton, kuendelea kuuliza maswali haya kutasaidia kujenga uhusiano:

Je! Mwenzangu na mimi ni 'mzuri'?

Je! Tunataka vitu sawa katika uhusiano wetu na nje ya maisha?

Je! Matarajio yetu ni ya kweli?

Je! Kwa ujumla tunaona bora zaidi kwa kila mmoja?

Je! Tunayo msingi mzuri wa urafiki?

Je! Sisi sote tumejitolea kufanya kazi kupitia nyakati ngumu?

Je! Sisi wawili tunafanya kazi ya kudumisha uhusiano wetu mzuri?

Je! Sisi wawili tunahisi tunaweza kujadili mambo kwa uhuru na kuibua hoja na kila mmoja?

Je! Kila mmoja wetu anatuunga mkono wengine karibu nasi?

Tunapokabiliwa na hali zenye kusumbua tunaweza kuvuta pamoja ili kuipitia?

Nilisoma nukuu kutoka Saikolojia ya uhusiano Kate Moyle hivi karibuni ndani Independent.

"Mawasiliano ni muhimu. Jaribu na kuwa wazi iwezekanavyo na kila mmoja. Ikiwa umechanganyikiwa au umesisitiza basi jaribu kutumia taarifa ya 'Mimi' kuwasiliana jinsi unavyohisi. "Ninahisi" ni tofauti sana na 'Unapokuwa x, mimi x' au 'Unanifanya nihisi', ni rahisi kujiingiza kwenye mchezo wa lawama wakati tunaposisitizwa na haimsaidii mtu yeyote. "

Nitajaribu mbinu hizi za maisha ya ndoa bila shaka. Nampenda sana mume wangu na sisi wote tumepewa sura sio tu ya ulimwengu, lakini wasio na sura ya baadaye yetu kama wazazi, kwa hivyo tunahitajiana. Nimeamua kuwa mmoja wa takwimu za talaka za talaka.

Tutashikamana na kuwa tayari kuanza matibabu yetu ya uzazi, kwa mkono mara tu tutakapopata vijiti kutoka kliniki yetu.

Nitachukua ushauri na mwongozo wa wataalam - nitawasiliana, na nitajiuliza maswali 10 muhimu ya kuangalia juu ya mambo. Nitajikumbusha ni mtu gani mkubwa mimi nina licha ya tabia yake ya kukasirisha. Naweza hata kujaribu njia yangu pia, ya kujipa nafasi moja kwa kwenda kwenye chumba kingine na kufunga mlango!

Ikiwa unajitahidi sana, angalia yanahusiana. Kwa kweli wana ushauri mkubwa ambao unaweza kupata faida. Kwa sasa, tumia jamii ya TTC kama msaada wako. Nimetengeneza marafiki wengine wazuri kwenye mtandao ambao wote wako kwenye mashua moja kama sisi. Inakutumia wote upendo sana.

Bi P

x
Je! Unayo majibu ya hadithi ambayo ungependa kushiriki mawazo yako? Tupa mstari kwa info @ ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »