Alex Reid amekasirika lakini anaonya juu ya athari ya coronavirus kwenye IVF

Alex Reid na rafiki yake wa kike Nicola Manashe sio wageni kwa msiba wa moyo wa utasa na mizunguko ya IVF iliyoshindwa

Katika miaka michache iliyopita, wanandoa wamekuwa na mizunguko mitatu ya IVF isiyofanikiwa, ujauzito mmoja wa ectopic na upotovu wa tatu, hivi karibuni mnamo Septemba mwaka jana.

Kwa hivyo ni kwa huzuni kubwa kuwa wanandoa wengine ambao ndoto za kuwa na familia zimeshikiliwa baada ya serikali kutangaza kwamba matibabu ya usaidizi ya uzazi yalisitishwa hadi baada ya janga la ugonjwa wa coronavirus kutulia, ili kugharamia rasilimali za hospitali.

Lakini Alex, ambaye ana umri wa miaka 44 na Nicola ambaye ana miaka 34 anasema wanaelewa kwanini mambo yanapaswa kuwekwa chini na kwamba badala yake hawatachukua hatari yoyote hivi sasa.

Akitangaza kwenye media ya kijamii mnamo Februari kuwa walikuwa karibu kuanza mzunguko wao wa nne wa IVF, Alex na Nicola walikuwa wamejaa matumaini

Lakini sasa wanakubali hali hiyo.

Akiongea na gazeti la Metro, Alex alisema, "Sitakua mdogo zaidi, nina miaka 44 kwa hivyo, unajua, ninataka kuwa na mtoto sasa na nifurahie kadiri niwezavyo nikiwa mdogo. Lakini nitapata mtoto, ni swali la lini, tunayo embe nne kwenye freezer. Kwa hivyo ni jambo la kukasirisha itakuwa ni muda mrefu kidogo. "

Nicola anaongeza kuwa inasikitisha kwa sababu alikuwa "kiakili, kihemko na kiwiliwili amejitayarisha kuanza mchakato huo tena"

"Mwisho wa siku, ninaelewa ni kwanini serikali imesimamisha taratibu. Hii sio dharura. Ningependa sana kuwa watu ambao wana saratani, wapewe chemotherapy juu yangu kupitia IVF. ”

"Sitaki kabisa kupita njia ya matibabu ikiwa nitashika hali hiyo - hakuna ushahidi wowote kwa sababu ni virusi vipya. Lakini baada ya kupata ujauzito mwingi, hakuna mtu anayejua ikiwa nitashika virusi baada ya kuingiza kiinitete, ikiwa itasababisha kuharibika kwa tumbo. ”

"Kwa hivyo kuwa mkweli, sitaki kabisa kuchukua hatari hizo. Je! Ninataka kuweka hatari yoyote kwenye kliniki yangu kuwa mgonjwa, ni nani wa kushangaza? "

Kwa kushangaza, Nicola anaonekana kuwa mzuri kwa uso wa hali ambayo ni ya kufadhaisha na ya kukatisha tamaa

Anasema anafurahiya sana kupita kupitia IVF. "Wakati mwanamke anapitia IVF halisi ni kazi ya wakati wote. Ni yote unayofikiria, unapumua kuwa, unatafakari, unakula, kwa mara ya kwanza katika miaka mitano, nahisi tu kama mtu wa kawaida. Najua hiyo inasikika sana kusema lakini ninafurahiya kuzungumza na marafiki na familia na sio kuzungumza tu kuhusu IVF yangu na kuwa na kahawa tu na kuwa na chokoleti, kuwa mbaya sana. "

Alex sasa anafanya bidii yake kuonyesha shukrani kuelekea NHS kwa kuwa sehemu ya shirika moja la misaada la NHS

Moja, jalada la shujaa na Mariah Carey ni wazo la mfanyikazi wa zamani wa Big Brother, Simon Gross. Ales anasema sio mwimbaji na alipata uzoefu huyo 'ni mchepuko', lakini anasema kwamba alifanya kidogo akiimba kwenye shule ya kaimu na kwa njia ya kupumua na alitaka tu kufanya kile awezacho kusaidia kuonyesha msaada wake kwa NHS.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »