Wanandoa wanashiriki mapambano yao ya uzazi huku kukiwa na janga la Covid-19

Sote tunajitahidi hivi sasa, iwe ni kukasirika kwa wapendwa kukosa, mkazo wa kuwa na mpendwa na ugonjwa, pesa na wasiwasi wa kazi, kukasirika kwa takwimu za kila siku au uchungu wa kukaa nyumbani, sisi ' wote tunapambana kwa njia fulani

Fikiria yote hayo juu ya kujitahidi kuwa na familia unayostahili sana?

Ikiwa unapambana na uzazi wako wakati huu wa majaribio, inaweza kusaidia kujua kuwa hauko peke yako. Kuna wanandoa na watu wengi ulimwenguni kote ambao wako katika hali hiyo hiyo, na sasa, wengine wanazungumza ili kuonyesha wengine kuwa hawako katika hii peke yao.

Matibabu ya uzazi huwa ya kusisitiza na wakati mwingine inakera, lakini zaidi ya yote ni wakati muhimu. Na kwa vizuizi vya kusafiri kwa zahanati na nje ya nchi, huwafanya kuwa mafadhaiko zaidi.

Kwa mwongozo kutangazwa katika nchi nyingi juu ya kusimamishwa kwa mizunguko ya IVF na michakato mingine iliyosaidiwa, hapa kuna uzoefu wa wanandoa.

Angie, kutoka Vancouver huko Briteni, alikuwa akimpa sindano za kuchochea kila siku za kuzaa mara mbili kila siku kwa siku tano wakati simu ilipokuja kutoka kliniki yake. Walisema wamechukua uamuzi mgumu wa kufuta utaratibu wa kurudisha kwa mayai wiki iliyofuata. Angie basi alihangaika kuwa ovari yake imechochewa hivi kwamba wanaweza kuendeleza cysts. Aliuliza ikiwa kliniki yake inaweza kufanya uchunguzi tu kuambiwa hawawezi.

Alisema kuwa baada ya dhiki zote za IVF na kutumia dola 3,000, alikuwa "alikasirika sana na kukasirika hadi akatokwa na machozi kwa upotezaji wa kifedha na kihemko".

Ashley Carnes wa miaka 26 na mumewe Gene wa miaka 41 walikuwa wakimtafuta mtoto kwa machozi zaidi ya mawili. Baada ya miezi michache ya kuandaa IVF, aliambiwa kwa barua pepe kwamba kliniki yake haitaanza mizunguko mipya.

Alisema, "Tulifurahi. Tumekuwa tunaombea hii kwa muda mrefu. Ninashukuru wanatafuta afya na usalama wetu, lakini ni ngumu sana kushughulika na haijulikani ni nini kitatokea baadaye. Mwezi ujao utajisikia kama mwaka. "

Susan Nelson mwenye umri wa miaka 34 kutoka Minneapolis alikuwa ameshafika mayai mnamo Februari na alikuwa anatarajia kuhamishwa kwa kiinitete katika wiki ijayo. Lakini kwa kuwa utaratibu wake ulisababisha kutokwa damu kwa ndani na matibabu ya dharura, aligundua kuwa kuchelewesha kumgharimu, kwa barua pepe kutoka kliniki yake ikimwambia kwamba uhamishaji wake ulikuwa umeshikilia.

"Unapoteza sana na utasa. Inahisi kila wakati kama kuna kitu kilichoibiwa kutoka kwako. Hupatii kuchagua watoto wangapi unataka au kujenga familia kwa njia uliyoota. Na wakati mwingine huna chaguo la watoto wowote. Lakini sasa hata kukosa fursa ya kujaribu kujenga familia ni kuongeza tu matusi kwa jeraha. "

"Kila mtu ameumia mwenyewe kwa sasa. Ni ngumu kwa watu kupata nafasi na kuthamini njia za kipekee ambazo tunaathiriwa, kwa sababu sote tunashughulika na majeraha yetu wenyewe. "

Watu wengine wamefanya maamuzi yao ya kufuta matibabu

Halle Tecco wa miaka 36 kutoka Charleston, mwanzilishi wa Natalist, alikuwa akipokea matibabu katika kliniki ya New York. Baada ya kuanza mbele kuanza na kuwa na friji iliyojaa sindano, alichagua kufuta Machi.

Halle ni mgonjwa wa pumu na hakutaka kuongeza hatari ya kupata ugonjwa kwa kusafiri kwenda na kutoka kliniki.

Kwa wengine, kusikia hadithi za kuwa karibu na watoto ni ngumu sana kubeba

Ashleigh, umri wa miaka 36 na kutoka California, anasema, "Kila mtu yuko nyumbani, na kuna utani mwingi juu ya watoto wa janga au jinsi wazazi wamechoka kuwa karibu na watoto wao. Ninayo vita hii ya mara kwa mara kuwaambia watu kuthamini kile wanayo. ”

Kwa kutokujulikana kwa wakati huu, tunahisi kila mtu anayepambana na hadithi zao za TTC na tunataka tu kukutumia upendo mwingi na kukujulisha sote tuko hapa kwa ajili yako

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »