Glasi ya divai kila usiku. Je! Ni mbaya sana?

Kuna sababu nyingi ambazo wengi wetu tunafikia ufunguzi wa chupa wakati huu - kuashiria mwisho wa siku ngumu, mwisho wa wiki refu, kwa sababu hakuna muundo wa wiki yetu, jua limetoka, ni mwongozo mzuri kwa chakula kizuri, ndio njia pekee ya kuvuta zoom ya kikundi, tuko kwenye kizuizi, na, vema ladha ya divai ni nzuri

Walakini, wengi wetu tunajikuta tunakifikia mara kwa mara zaidi kwa wakati huu, kama Julianne, msomaji mzuri wa IVF ambaye alituandikia akisema ni njia pekee ambayo alikuwa akishughulikia maumivu ya moyo ya mzunguko wake na kufutwa kwa muda usiojulikana.

"Mzunguko wetu wa IVF umefutwa kabisa. Ulimwengu wetu umeshikiliwa kweli na tunahisi chini. Mume wangu amekuwa wa kushangaza ingawa na tunajaribu kujisumbua katika kipindi hiki cha kufunga na milo maalum na usiku wa sinema na divai nyingi.

Kabla ya IVF yetu kufutwa, tulikuwa tusi kunywa chochote, lakini sasa tunajikuta tukikaribia kila usiku - sio mizigo, lakini njia zaidi ya tulivyokuwa tukifanya. Kawaida tunakuwa na gin na tonic au mchana mbili za marehemu, kisha tunashiriki chupa ya divai juu ya chakula cha jioni. Siku za wikendi tunapata kwa urahisi chupa mbili. Najua hatupaswi kunywa, lakini kwa kweli tunafurahiya jioni zetu.

Nataka tu kujua, je! Ni sawa kunywa kunywa kiasi hiki, ikiwa tutakaa pombe kwa kusema usiku 2 kwa wiki?

Wakati mwishowe tunapoona mwangaza mwishowe wa kuzima kwa coronavirus tutaanza nyuma kwenye misheni yetu kupata usawa wa uzazi. Je! Niko sawa kwa kufikiria inachukua miezi 3 kujiandaa na mwili wako kuwa sawa?

Tunakula vizuri sana isipokuwa usiku wa pizza siku ya Ijumaa, kwa hivyo sina wasiwasi kuhusu lishe yetu. ni pombe tu. Je! Tunaharibu uzazi wetu, ingawa hii ni 'mapumziko' ya muda mfupi tu?

Asante sana.

Julianne ”

Tulimgeukia Sue Bedford, Mtaalam wa Uzazi, na Lishe na tukamuuliza kuwa mkweli na Julianne

"Ni wakati mgumu sana kwa wale wanaojaribu kupata mimba, na wanaume na wanawake wengi wanakabiliwa na kukasirika kwa kufutwa kwa matibabu na / au kushikiliwa. Nasikitika sana unajisikia chini na hasira. Kwa kweli ninaelewa jinsi unavyohisi hivi sasa, na niko hapa kukusaidia.

Lakini, (na hautapenda jibu!) Kwa kweli ningesema kwamba unapaswa kukata pombe kabisa, au angalau kata kabisa nyuma… Nitaelezea kwa nini katika muda mfupi

Ni kweli kwamba dirisha la miezi tatu linapendekezwa mara nyingi kupata mwili wako 'uwe sawa' Hii ni kwa msingi wa ukweli kwamba mzunguko wa mayai na manii (mchakato unaojulikana kama oogene na spermatogenesis) ni karibu siku 90 na kwa wakati huu wa wakati, yai na manii zinaweza kuathiriwa na sumu au haswa na uchaguzi mzuri (kama virutubishi). Chakula kingi chenye vitamini na madini muhimu. Walakini, fikiria - una hadi miezi 6 ya kuandaa - ambayo inaweza kufanya tofauti ya ziada kwa nini usianze sasa?!

Kwa hivyo, sasa kwa pombe

Kwa kweli hakuna kiwango salama cha kufikiria tena kunywa - kiwango halisi cha matumizi kinachohusishwa na hatari haijulikani wazi - kwa hivyo ni bora kuizuia. Kila mtu ni wa kipekee, kwa hivyo pombe itaathiri watu binafsi kwa njia tofauti. Lakini, imepatikana katika tafiti za kuathiri uzazi kwa njia kadhaa, kama vile kusababisha ukiukwaji wa ugonjwa wa homoni na ovari, kuathiri usikivu wa insulini ambao kwa upande unaweza kuathiri uvundaji wa vitamini, vitamini na madini (pombe hueneza mwili wa virutubishi vingi muhimu ambavyo ni muhimu kwa uzazi).

Utafiti pia umeonyesha kuna uhusiano kati ya ulevi mkubwa na mayai machache hukusanywa

Kwa wanaume, unywaji pombe huweza kusababisha upungufu wa hesabu ya manii na inaweza kuathiri ubora wa manii - vibaya kwa kuathiri motility wote wa manii na morphology.

Ini ni kiungo muhimu sana katika mwili wetu - kwa hivyo tunahitaji kuweka katika hali nzuri

Inasindika homoni zetu na detoxified miili yetu. Kwa hivyo, ikiwa inatumia wakati wake kutoa detoxifying, haitakuwa bora katika usindikaji wa homoni. Pia itakuwa ikishughulika na sukari iliyoongezwa kutoka kwa pombe na usindikaji wa insulini. Pombe inakomesha mwili kwa hivyo inaweza kuathiri michakato muhimu inayotokea katika kila seli zetu. Athari ya kubatilisha ni kuwa homoni zetu zilizo chelewa sana zitabomolewa kutoka kwa 'synch' na hii inaweza kuathiri uzazi.

Najua nikikuambia urudishe chupa nyuma kwenye droo inaweza kuonekana kuwa nyepesi, lakini ukweli ni kwamba, unayo wakati huu wa kujiandaa vyema wakati mwishowe utapewa taa ya kijani kuanza matibabu tena, kwa hivyo fanya kila kitu unaweza kuupata mwili wako katika sura nzuri zaidi ambayo umewahi kuingia ndani. Tibu mwili wako katika mwongozo hadi mzunguko wako unaofuata wa IVF kana kwamba tayari una mjamzito.

Utafika hapo, na utakapofanya hivyo, utafurahiya mwenyewe kwamba umefanya kila kitu unavyoweza.

Inakutumia upendo sana.

Sue

x ”.

Je! Umeweza kujiepusha na pombe? Imekuwa ngumu? Je! Unayo vidokezo yoyote juu ya nini cha kufanya wakati unajikuta unasogelea juu ya kopo la chupa? Tungependa kusikia kutoka kwako. Tupa sisi mstari kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »