Kutana na Aleta St James wa ajabu, mponyaji mashuhuri wa ulimwengu na mkufunzi wa maisha

Katika kipindi katika maisha yetu, wakati sote tunaogopa kupoteza wakati wa thamani, tunapongojea kliniki kufungua tena na matibabu kuanza tena, ni faraja kusikia juu ya wanawake kuwa na watoto baadaye katika maisha - kama Aleta St James, mganga mashuhuri wa ulimwengu, na mkufunzi wa maisha. Katika umri wa miaka 57, Aleta alitangaza habari ulimwenguni pote alipokuwa mwanamke wa kwanza huko Amerika kuzaa mapacha, na kuonyesha kwamba njia zake za mabadiliko ya nguvu ya kweli zinaweza kuleta miujiza kweli.

Ikiwa haujapata kuvinjari kupitia Instagram asubuhi hii, hakikisha unafanya wakati fulani, na utembelee IGTV yetu ambapo utapata Aleta ya kushangaza na ya kutisha kabisa, ukiongea juu ya nguvu ya ujasiri na kuamini kupitia nyakati za kutokuwa na uhakika na shaka.

Kama mtoto, Aleta St James alikuwa akiota ndoto ya kuwa mwigizaji kwenye hatua na skrini. Kazi yake ingeenea ulimwengu na kuanza akiwa na umri wa miaka sita. Lakini, licha ya mafanikio yake makubwa zaidi ya miongo kadhaa, alihisi anahitaji maisha bora wakati wa rollercoaster ambayo mara nyingi huenda sanjari na kazi ya kuonyesha biashara, kwa hivyo aligeukia nguvu za uponyaji. Wakati wa kazi yake ya kupendeza, amesaidia maelfu ya watu kutambua ndoto zao za furaha kutumia njia zake za uponyaji.

Hapa tunazungumza naye juu ya kazi yake, katika onyesho la biashara na uponyaji, pamoja na safari yake ya kushangaza ya kuwa mama…

"Nilikuwa nikitafuta funguo za kupata furaha ya kweli na siri za udhihirisho," Aleta anasema. "Nilitafuta majibu ya mabadiliko makubwa kwa kusoma bioenergetics, tiba bora, njia za uponyaji za mashariki na magharibi, na kazi nyepesi ya nishati. Kutaka kwangu kupata furaha ya kweli kuniongoza kujifunza na mabwana wa kiroho kutoka ulimwenguni kote katika maeneo kama India, Peru, na Uchina. ”

Aleta huona maisha kama usemi wa kisanii, iwe ni kuandika maandishi ya filamu au kusaidia watu kupitia changamoto za kihemko. Katika miaka yake ya 30 alikuwa na marafiki wengi wabunifu wakimwendea ili kuwasaidia kupata maoni yao ya usawa ambayo wangeona alikuwa akiiga.

Kazi yake ya uponyaji ilianza hivi karibuni na alikuwa akiulizwa kusafiri kwenda Ulaya kutoa semina na vile vile kufungua mazoezi huko Amerika.

Alisema: "Kwa kawaida nilishangaa nguvu hii ya uponyaji ambayo ilichukua maisha yangu na ikaniweka kwenye njia yangu ya kweli ya kuwa mgangaji wa nishati. Niligundua njia yangu ilikuwa kuunganisha talanta zangu za kisanii na uwezo wangu wa uponyaji kusaidia watu na kuiga kama msanii, kwamba hakuna kitu kama ndoto isiyowezekana. "

Kadiri miaka ilivyopita, Aleta aligundua kuwa alikuwa na hamu moja kubwa na hiyo ilikuwa kuwa na watoto wake

"Bibi yangu alikuwa na mama yangu akiwa na miaka 54, kwa hivyo sikufikiria kulikuwa na kukimbilia kubwa. Wakati nilikuwa na miaka 49 nilianza kutekeleza ndoto hiyo. Ilinichukua hadi 57 kwa kweli kuzaliwa kwa mapacha yangu ya miujiza, ambayo ilikuwa ya kutosha kwangu, ilikuwa hadithi ya pili kubwa mnamo 2004. Nilitoa habari za kimataifa na nikathibitisha kwamba kwa akili nzuri na nguvu nzuri, kwa kweli kila kitu kinawezekana. "

Anaamini uvumbuzi wake wa kibinafsi kufikia kiwango cha juu cha uponyaji wa nishati ya bwana na wakufunzi wake wengi. Alisoma matibabu ya hali ya juu na Thurman Scott, ambaye alifundisha katika Kituo cha Kitendaji, na Connie Newton, mwalimu wake na mshauri wa kazi nyepesi na kupata nguvu za uponyaji, pamoja na kukuza uwezo wake wa angavu na akili, ambaye amemjua kwa karibu miaka 30 .

Je! Yeye husaidiaje watu wenye maswala ya uzazi?

"Watu huja kwangu wakati wanahisi wamefungwa na hawawezi kufikia kiwango kingine katika maisha yao, anasema. "Kama ni suala la uzazi, kutokuwa na uhusiano mzuri, kutengana na uhusiano mgumu, kutafuta uhuru wa kifedha, au kutawala shauku na furaha katika maisha yao.

"Nimeitwa Indiana Jones wa roho - trailblazer ambaye hupunguza hofu ya watu na mapungufu yake kwa kuwa mfano wa falsafa yangu mwenyewe. Wakati watu waliniambia siwezi kupata ujauzito katika umri wangu, jibu langu lilikuwa, 'nione tu ”Ninavunja mapungufu ya yale ambayo watu wanahisi wanaweza kuwa nayo- Binafsi nimevunja dari ya glasi juu ya uzazi na sababu ya uzee.

"Kuna kiasi kikubwa cha mafadhaiko ambayo wenzi hupitia wakati wa mchakato wa uzazi. Mara nyingi huunda jeraha kubwa katika uwezo wao wa kupendana. Wateja wangu wameniambia kuwa badala ya kupakia juu ya waume zao, wanaondoa hasira zao na kufadhaika wakati wa kikao na mimi na wanaweza kurudi nyumbani katika hali yangu ya furaha na iliyoinua zaidi. Wengi wao wamesema kuwa katika mchakato wa kuja kwangu na kufanya kazi na mimi, nimeokoa ndoa zao. ”

Je! Ungempa ujumbe gani kwa mtu yeyote ambaye anaweza kuwa anakabiliwa na maswala ya uzazi?

"Wanahitaji kuhisi wanastahili kupokea wataalam bora wanaopatikana ili kuwasaidia katika safari yao. Ikiwa mambo hayapo inafanya kazi ndani ya mizunguko miwili hadi mitatu, usiende tu upofu; tafuta madaktari wengine ambao wanaweza kuwa na jibu la kwanini huna mjamzito, na kwa watu kama mimi ambao hufanya uponyaji wa nishati ili kujua ni nini kinachokuzuia katika kiwango cha kisaikolojia na kihemko. Hakuna kitu kama ndoto isiyowezekana. "

Ili kujua zaidi juu ya Aleta na kazi yake, Bonyeza hapa

Aleta atakua akichukua ukurasa wetu wa Instagram Alhamisi hii ya 30 Aprili saa 4:30 wakati wa Uingereza na Tafakari ya Dalili kamili ya Mwezi kwa 45mins ikifuatiwa na maswali yako, hii haipaswi kukosekana!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »