Rhian Sugden alilazimika kuiweka IVF kwa sababu ya COVID-19

Rhian Sugden ni mmoja tu wa maelfu ya wagonjwa ambao maisha yao yamegeuzwa, kwani ndoto zao za uzazi zimesimamishwa kwa sababu ya usumbufu wa COVID-19

Kwa kuwa tayari ameshapitia mizunguko miwili ya IVF ambayo ilishindwa kwa huzuni, alikuwa anatarajia kupata mzunguko wa tatu haraka iwezekanavyo. Walakini, raundi yake ya tatu ya matibabu imeahirishwa kwa muda usiojulikana kwani rasilimali za matibabu zinalenga kupambana na janga la Coronavirus.

Rhian Sugden, 33, na mumewe Oliver Mellor, 39, wamekuwa wakigombana na utasa, kwa kugawana safari yao kwenye vyombo vya habari vya kijamii. Walikuwa na raundi ya tatu ya IVF iliyopangwa na walikuwa wakitazamia mchakato huo ulipofutwa. Baada ya kushiriki uchungu wake na mapigo ya moyo na kuelezea kuwa safari ya mama yake itabidi asubiri, amepokea msaada wa kuumwa kwenye Twitter.

Mnamo Aprili 7 alitweet, "Alikuwa na ujumbe mzuri hivi karibuni kuhusu safari yangu ya #IVFJourney

Sasisha haraka ... kliniki yetu ya uzazi imefungwa kwa sababu ya # COVID19 kwa hivyo tunasimama hadi wakati mwingine itakapotangazwa. Vitu vizuri huja kwa wale wanaosubiri sawa? #jamaa. ”

Msichana wa zamani wa Ukurasa wa 3 aliumizwa na mtihani mbaya wa ujauzito wiki moja kabla ya Krismasi, baada ya raundi yake ya mwisho ya IVF. Alisema kuwa sindano za homoni na kuongeza matumaini "zilimvunja," na kumtia msimu wa Krismasi na Oliver.

Alichapisha, "Baada ya kufika mbali kwenye raundi yetu ya pili ilikuwa jambo la kuumiza sana kujua haikuwa imefanya kazi. Ilinivunja. Iliharibu Krismasi kwetu wote na imekuwa ngumu sana kushughulikia - haswa kwangu kupata sindano zote za homoni na kuweka matumaini yangu yote kwenye yai moja. "

Rhian hajawahi kuogopa kushiriki shida zake na utasa, akifunua Aprili iliyopita kwamba alikuwa ameambiwa na madaktari kwamba alikuwa na "hesabu ya yai ya mwanamke zaidi ya miaka 45."

Anatarajia kuvunja aibu na ukimya ambao mara nyingi huzunguka kutokuwa na mimba. "Ugumba ni jambo ambalo halizungumzwi kweli, na ni jambo ambalo wanaume na wanawake hawapaswi kuaibika."

Tunampenda Rhian kwa kuwa wazi juu ya safari yake ya uzazi. Watu zaidi wanazungumza juu ya utasa, ndivyo kawaida "inavyokuwa kawaida". Hakuna mtu anayepaswa kuhisi kama wao ni 'wasiokuwa wa kawaida' au 'wasio kamili' kwa kutokuwa na uwezo wa kubeba asili.

Lakini cha kusikitisha, katika kuzungumza kwa uwazi, Rhian amelazimika kushughulikia maoni na matusi kutoka kwa troll ambao wamemtumia ujumbe wa kuchukiza, akimwambia kwamba hafai kuwa mama. Inafanya sisi kuwa wagonjwa kwa matumbo yetu kuona jinsi watu wanyonge wanaweza kuwa. Watu hawa wasio na ujinga hawajawahi kupata maumivu ya mwili na kihemko, huzuni na uchungu wa mzunguko wa IVF ulioshindwa. Rhian aliweka video ambayo alilia waziwazi kuhusu majibu ya troll kwa IVF yake iliyoshindwa.

"Nimejitokeza kuzungumza juu ya mapambano yangu ya IVF na pia nimeanzisha blogi kuizungumzia na kwa kweli nimewasaidia wanawake wengi. Lakini maoni mengine chini ya kifungu hicho ni ya kuchukiza kabisa.

"Watu wanasema mimi sistahili kupata watoto, kwa sababu nilikuwa mfano na nasema watoto wangu wataonewa wakisema ni karma kutoka kwa mambo ambayo yametokea kwa nini siwezi kupata watoto."

Maoni haya ni ya kuchukiza - hakuna mwanamke anayestahili kuwa na safari yake ya akina mama kupunguzwa na kutukanwa

Upendo na mawazo yetu uko kwa Rhian na Oliver kwa wakati huu, na kwa kila mtu ambaye matibabu yao ya uzazi yameahirishwa.

Asante wema sote tuna upendo na msaada wa jamii ya ajabu ya TTC. Kwa pamoja tutaendelea kutegemea kila mmoja, kushikana mikono (bila shaka), kusikiliza, kuongea, kulia, kucheka na kuhisi kuwa na nguvu kufahamu kuwa hatuko peke yetu.

Wacha mgongo wa kila mmoja hata zaidi ya kawaida wakati wa nyakati hizi ngumu. #ivfstronger kabisa

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »