Rihanna mipango ya kupata watoto katika miaka michache ijayo, na au bila mwenzi

Mtangazaji wa picha za pop na urembo Rihanna hivi karibuni alizungumza juu ya mipango yake ya kupata watoto katika miaka michache ijayo, hata kama hana mume au mwenzi

Kufunua kuwa anatarajia kupata watoto watatu au wanne, hajapanga kuweka kofia moja kuingia kwenye njia yake ya kwenda kuwa mama.

Mjasiriamali huyo wa miaka 32 na mwimbaji amekuwa akifanya kazi kwenye albam yake ya tisa, na aliongea juu ya mipango yake ya kujenga familia kwenye mahojiano. Alisema kwamba unahitaji unahitaji kumlea mtoto ni 'upendo,' na kwamba katika miaka 10, "atakuwa na watoto - watatu au wanne."

Sio nyota pekee ya wazi kuhusu mipango yake ya kupata mtoto mwenyewe - Cheryl hivi karibuni alifunua kwamba anatafuta manii ya wafadhili kuwa na watoto zaidi. Cheryl, nyota wa zamani wa Wasichana Aloud na mwamuzi wa TV, tayari ana mtoto wa miaka 3 anayeitwa Bear na mpenzi wake wa zamani Liam Payne.

Katika mahojiano yake na Vogue wa Uingereza, Rihanna alisema kitu pekee kinachohitajika kumlea mtoto "ni upendo"

Mwanzoni mwa mwaka huu, Rihanna aligawanyika na mfanyabiashara wa Saudia Hassan Jameel, mpenzi wake wa muda mrefu. Lakini hiyo haimzuii kuwa na familia. Alisema, "Ninahisi kama jamii inanifanya nipate kuhisi kama, 'Ah, umekosea.' Wanakupunguza kama mama (ikiwa) hakuna baba katika maisha ya watoto wako. Lakini jambo la muhimu tu ni furaha, ndio uhusiano mzuri tu kati ya mzazi na mtoto.

Rihanna anaonekana kwenye jalada la toleo la Mei la Vogue la Mei, akizungumza juu ya albam yake ijayo, ambayo anasema itasukumwa sana na reggae. Nyota huyo, aliyezaliwa huko Barbados lakini sasa ameishi London, alisema juu ya muziki wake mpya, "Sitaki Albamu zangu zote kuhisi kama mada. Hakuna sheria, hakuna muundo, hakuna kitu. Kuna muziki mzuri tu na ikiwa nahisi, ninautoa. ”

"Ninahisi kama sina mipaka. Nimefanya kila kitu. Nimefanya hit zote, nimejaribu kila aina. Sasa mimi ni mwenye haki, niko wazi. Naweza kutengeneza chochote ninachotaka. "

Je! Umefikiria kupata mtoto peke yako? Je! Unafikiria nini kuhusu maamuzi ya Rihanna na Cheryl ya kuwa na mtoto na mtoaji wa manii? Je! Umekuwa na mtoto na mchango wa manii? Tungependa kusikia kutoka kwako kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »