Hadithi yangu na PGD na Nicki King

Tulianza kujaribu mtoto karibu miaka 4 iliyopita. Niligunduliwa na endometriosis kwa hivyo tulifikiria inaweza kuwa ngumu kwetu

Baada ya mwaka mmoja au kujaribu sisi hatimaye tulielekezwa kwa IVF. Nilikuwa na ugonjwa wa ovari yangu ambayo mshauri wetu alitaka kuondolewa kabla hatujaanza, lakini, wakati tukingojea upasuaji, kliniki ya IVF iligundua kuwa mume wangu alikuwa hajapimwa DNA. Katika siku ya upasuaji wangu matokeo yake yalirudi kusema kwamba alikuwa na ugonjwa wa kutokwa kwa chromosomu. Hii ilimaanisha 2 ya chromosomes yake ilikuwa imevunjika na kushikamana. Ana nambari inayofaa, kwa hivyo inaitwa usawa au ya kurudisha. Yeye hana chochote kibaya kwake isipokuwa hesabu ya chini sana ya manii ambayo inaweza kuhusishwa, ndiyo sababu alijaribiwa. Hakuwa na wazo kwamba alikuwa na shida hii.

Safari yetu ya IVF kisha ikahifadhiwa wakati tukahakikisha hii inamaanisha nini kwetu

Tulikuwa na ushauri wa maumbile na tulishauriwa tunahitaji kuwa nayo utambuzi wa maumbile uchunguzi kwa nafasi yoyote ya IVF yetu kufanya kazi. Ufadhili ulikuwa katikati badala ya CCG yetu kwa hivyo tutapata mizunguko 3 safi.

Walituambia wakati wote kunaweza kuwa na nafasi ambayo hatutapata maumbo yoyote ya "kawaida" lakini hii haikuwezekana.

Mwishowe tulikuwa na duru yetu ya kwanza ya IVF Aprili mwaka jana

Nilijibu vizuri, tulikuwa na mayai 19 yaliyokusanywa na 12 ya mbolea lakini tulimaliza tu na 3 ambayo ilifanya siku ya 5 kwa biopsy. Kwa bahati mbaya, wote walirudi isiyo ya kawaida. Tulikuwa na moyo lakini tulijua tunayo 2 zaidi.

Kwa hivyo mnamo Agosti tulikwenda tena, lakini, ilikuwa kweli deja vu! 3 embryos biopsied yote isiyo ya kawaida.

Kwa safari yetu ya mwisho, waliongeza dawa yangu kujaribu na kupata mayai 30 yaliyokusanywa ili kutupa nafasi nzuri. Tulimaliza na 18. Nililia wakati muuguzi aliniambia baada ya ukusanyaji wa yai.

Tulimaliza na embryos 4 zikiwa biopsied. Nilikuwa na tumaini kidogo lakini bado tena wote walirudishwa kawaida.

Safari yetu ya IVF ilikuwa imeisha

Kwa kweli nilianza kuomboleza. Nilisikitika sana hata sikuwa nimepata hata nafasi ya kuhamishwa kiinitete na angalau nikajifanya kuwa mjamzito. Ilibidi tusaini fomu ili miili yetu iangamizwe ingawa kisheria hawatazihamisha. Kitu ambacho bado siwezi kuleta mwenyewe kutia saini. Siwezi kuacha.

PGD ​​ni ghali, hatuwezi kuimudu au kuhalalisha sisi wenyewe kwani hatuna tumaini kuwa itafanya kazi. Nina miaka 36 ambayo haisaidii, na hatuonekani kuwa na uwezo wa kutengeneza kiinitete chenye afya.

Ninasikitishwa sana kwamba kuna vipimo vingi vya kina kwa wanawake mwanzoni, lakini haitoshi kwa wanaume. Ni mimi aliyekuwa na vipimo vyote - mimi ambavyo viliendelea Clomid na alikuwa na laparoscopy. Mume wangu alikuwa na manii yake kukaguliwa lakini ilikuwa hivyo. Ni tu wakati tunapelekwa kwenye kliniki ya uzazi ambapo walipima DNA yake.

Ikiwa tungejua juu ya hali ya maumbile ya mume wangu mapema, tungesababisha mtoto mapema sana na sio kupoteza wakati wetu.

Mwezi uliopita tunaweza kuwa na tumaini baada ya mashauriano yetu ya mwisho huko Oxford.

Mshauri wetu alielezea juu ya kupitishwa kwa kiinitete

Hili lilikuwa jambo ambalo sisi sote hatukujua. Ni wazi na kila kitu kinachoendelea na Coronavirus, hii imeshikiliwa. Lakini, kwa kuwa ni rahisi sana kuliko PGD na kiwango cha juu cha mafanikio tunachizingatia.

Nataka kuuliza ikiwa kuna mtu yeyote aliye katika hali kama hiyo? Ikiwa ni hivyo tafadhali wasiliana nami. Nilijitahidi kupata watu ambao walikuwa na matibabu sawa na kwa hivyo nataka kuwa huko kwa mtu yeyote ambaye ananihitaji. Instagram yangu ni @ Nickimoo13

Nicki Mfalme

x

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »