Baada ya raundi yetu ya tatu na ya mwisho isiyofanikiwa ya IVF, maisha yalibidi kuendelea mbele

Tunataka kumshukuru Carley, ambaye ametutumia akaunti hii wazi ya njia anahisi wakati huu. Ni nguvu sana, na inafariji sana, licha ya huzuni yake, kwa wengine kusikia kuwa hawako peke yao katika vita vyao vya kuchukua mimba

Tuna hakika kutakuwa na maelfu ya wanawake na wanaume ambao wanaelewa vizuri jinsi Carley anahisi hivi sasa, na kwa hivyo kwa kila mtu ambaye anahisi shida, tunakutumia upendo wetu.

Huyu ni Carley

Baada ya raundi yetu ya 3 na ya mwisho isiyofanikiwa ya IVF, maisha yalibidi kuendelea mbele. Je! Sijui wapi au jinsi. Lakini hufanya hivyo. Najua nataka kufanya kitu tofauti na maisha yangu ikiwa sitakuwa mama, lakini nini ??? Maisha ninayoishi sasa - kabla ya coronavirus kuchukua nafasi, sio moja ninayotaka kurudi tena. Kwamba uhai ulikusudiwa kuwa na watoto ndani yake, kujaribu na kuendelea kuishi kuwa maisha hayatafanya kazi kamwe. Lakini nini kingine nataka kufanya? Kwa kweli sijui.

Kupata maisha tofauti

Shimo ambalo lilikuwa na maana ya kujazwa na mtoto kutufanya tuwe familia litabaki katika maisha hayo kwa sababu mtoto hatakuja. Kwa hivyo kwa hivyo ninahitaji kupata maisha tofauti, maisha ambayo nahisi mimi ni mzuri, ninafanya kitu ambacho naweza kujivunia na watu katika maisha yangu wanaweza kujivunia.

Hivi sasa nahisi kama nipo tu na nimekamatwa, hatuishi. Ninafanya kazi wakati wote, bado sina pesa na hakuna maisha halisi.

Huzuni inayofuatia kutofaulu

Pumziko lilihitajika sana; Mzunguko wetu wa 3 ulikuwa umeshindwa na kichwa changu kilikuwa cha fujo na hali yangu yote ilipotea. Sikuweza kuzingatia kila kitu, nilienda kutoka kulia kwa dakika moja hadi kukasirika sana ijayo sikujua la kufanya na mimi.

Unaona shida ya kufanya kazi katika tasnia yenye mwelekeo wa kike kama mimi, ni kwamba kuna watu wajawazito kila mahali na ilifanyika tu kwamba bosi wangu alikuwa akimtarajia mtoto wake wa pili wakati huo huo nilikuwa napitia mzunguko wangu wa mwisho. Kuongezewa na hilo ni ukweli kwamba sio kila mtu alijua hali yangu, kwa hivyo maswali ya mara kwa mara, na "sio mazuri na ya kupendeza", yalikuwa yakiongezea nguvu ya hisia ndani yangu.

Matangazo ya ujauzito ya watu wengine

Ukosefu wa uzazi huleta kibaya zaidi ndani yako - hautaki watu wengine wapitie lakini wakati huo huo kila tangazo la ujauzito ni lazima uvumilivu ni kama mateke kwenye uterasi - sehemu isiyo na maana ya mwili wako ambayo haifanyi ' fanya kikamilifu kile kinachotakiwa kufanya, lakini ukumbushe ni pale bila kushindwa kila mwezi !!

Kisha ikatokea coronavirus, na kwa wanawake wote wanaotukana, wakilazimika kukaa nyumbani na shule ya nyumbani watoto wao, nataka kutikisa na kupiga kelele, kwamba wanapaswa kujiona wana bahati ya kuwa na watoto kwanza. Nina hakika sio rahisi lakini sio kuwa nao kabisa ....?? Ninajua kile ningechagua.

Wakati mzuri na mpenzi wangu

Lockdown hata hivyo imenipa nafasi ya kuwa na muda na nafasi nyumbani na mpenzi wangu mpendwa. Tumekuwa kwa matembezi marefu, tumekula mkate wa kuoka ambao nimemaliza na nimepata mafuta sana, hivi sasa nimevaa kaptula zake, kwani siwezi kuingia ndani yangu, na hata hizo ni ngumu sana !

Kulala kwangu kumekuwa bora zaidi - nilikuwa nikilala sana usiku kucha na kuamka nikiwa nimetulia na tayari kwa siku nyingine. Sikuwa bado nikakabiliwa na kile 'hakuna matibabu zaidi' maana, lakini nilikuwa nikifika hadi mahali nilikuwa nahisi nguvu ya kutosha labda kufanya hivyo.

Lakini basi ilitokea tangazo lingine la ujauzito na yote inakuja chini.

Xx

Asante Carly kwa kushiriki hadithi yako. Tunakutumia upendo mwingi na nguvu.

Ikiwa ungependa kushiriki hadithi yako, wasiliana na: sara@ivfbabble.com

Ikiwa pia unajitahidi kustahimili, na unapata shida kufikia kukomesha matibabu yako, tafadhali wasiliana na sisi na tunaweza kukupa msaada unaohitaji.

Hii ni hadithi ya Becca:

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »