Mwenyekiti wa HFEA, Sally Cheshire, huandika barua ya pili wazi kwa wagonjwa wa uzazi akashauri kwamba kliniki zinaweza kufungua tena

Hadi Mei 11, HFEA ya Uingereza ilishauri kwamba kliniki za uzazi kote Uingereza zinaweza kufungua tena

Wagonjwa wa uzazi kote Uingereza walipokea habari njema mnamo Mei 11 wakati HFEA ilitoa barua ya kuarifu kwamba kliniki nchini kote zinaweza kufunguliwa tena. Habari hii ilipokelewa kwa mikono wazi na wale wote wanaosubiri kujua ni lini wanaweza kuanza tena njia yao ya kuwa wazazi.

Ikiwa umekuwa ukikumbwa na kutokuwa na hakika na mafadhaiko juu ya matibabu ya utasa wako uliyotumwa, hauko peke yako

Watu kote ulimwenguni wanateseka na wasiwasi na unyogovu ambao mara nyingi unaambatana na utasa, umefanywa mbaya zaidi bila kujua ni lini matibabu yao yanaweza kuendelea.

Natumaini matibabu yako sasa yataweza kuanza tena, wasiliana na kliniki yako kwa sasisho za hivi karibuni.

Mamlaka ya Mbolea ya Binadamu na Mamlaka ya Embryology (HFEA) ni shirika linaloongoza ambalo husimamia matibabu yote ya uzazi nchini Uingereza. Mkuu wa HFEA, Sally Cheshire, kwanza aliandika barua wazi kwa wagonjwa wa uzazi mnamo 23 Machi. Tangu wakati huo, mambo mengi yamebadilika, na kwa hivyo alitaka kufikia tena na kusasisha kila mtu.

Anasema tena kwamba anaelewa kwamba kusimamisha matibabu tangu tarehe 15 Aprili kulikuwa na mafadhaiko kwa wagonjwa wote, na anaonyesha kwamba ilikuwa uamuzi mgumu zaidi ambao HFEA ilibidi ufanye katika miaka 30 iliyopita. Kwa wakati huu, walishauri kliniki zote za uzazi kukaa na kuwasiliana na wagonjwa wakati wote wa kufuli.

Kwa kusisimua na muhimu sana kwa wasomaji wetu, barua ya Sally Cheshire ilisema kwamba kliniki za uzazi zinaweza kufungua tena Jumatatu, Mei 11

Hiyo ilisema, sio kliniki zote zitakuwa na uwezo wa kuwachukua wagonjwa mara moja, kwani wanafanya kazi ya kufuta kazi zao za nyuma na kukidhi mahitaji yote yaliyowekwa na HFEA.

Ikiwa kliniki yako haijafunguliwa tena, wasiliana na ujue ni jinsi gani wanapanga kutekeleza kufunguliwa kwao

Barua ya Cheshire inasema, "Kliniki zote zitalazimika kuipatia HFEA tathmini ya kina ya jinsi watakahakikisha huduma salama zitafanyika na, mara tu zikitapitishwa, wataweza kufungua tena."

Anasema kuwa zahanati lazima zitumie PPE inayofaa, miadi mibichi, na kutekeleza sera za kutengwa kwa jamii ili kukaa salama

Hii inamaanisha kuwa unaweza kukutana na daktari wako na daktari wa kliniki ya uzazi kupitia mkutano wa video inapofaa na ikiwezekana.

Barua hiyo inaendelea, "Tunajua kutakuwa na wagonjwa ambao wana wasiwasi juu ya orodha za kungojea na ikiwa matibabu yao yatachukua mahali ilipoachwa. Kujitolea kufanya hivi kumefanywa huko Scotland, Wales na Kaskazini mwa Ireland na, wakati hatuna nguvu moja kwa moja juu ya maamuzi ya ufadhili, tunatumahi Vikundi vya Tume ya Kliniki (ambao hufanya maamuzi juu ya ufadhili wa wagonjwa nchini Uingereza) watafanya vivyo hivyo. "

HFEA imejitolea kuendelea kufuatilia hali hiyo na itasasisha mwongozo wao kadiri muda unavyopita na habari zaidi inavyoonekana.

Cheshire anashauri wagonjwa wote wa uzazi kukaa karibu na kliniki yao, na kuendelea kuangalia tovuti ya HFEA hadi sasa juu ya ushauri. Anamaliza barua yake kwa kumwambia kila mtu kukaa salama na anawatakia mema.

Je! Kliniki yako imekuwa ikiwasiliana, na matibabu yako yamerekebishwa tena? Bonyeza hapa kuona kliniki ambazo HFEA wameidhinia kuanza tena matibabu

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »