uzazi yetu safari, na Imani na Yanga

na Imani na Yanga

Unapopanga maisha yako na kuweka matarajio yako, ndoto na matamanio ya moyo, hautawahi sababu ya kutembea katika kliniki ya uzazi kwa mashauriano juu ya utasa.

Hii ndio hadithi yetu. . .

Tulioa, na kwetu, hatua iliyofuata ya kufurahisha ilikuwa kuanza familia yetu. Tulipata ujauzito kwa mshangao mwezi mmoja tu baada ya kuacha kutumia uzazi wa mpango. Kila kitu kilikuwa kikienda vizuri na ujauzito wangu hadi saa 23weeks, nilianza kupata shida, na masaa 6 baadaye, nikazaa mtoto wetu mzaliwa wa kwanza, ambaye alikufa muda mfupi baada ya maji yangu kuvunjika. Tuliumia sana. Hospitali haikuwa na majibu kwetu, na placenta ya mtoto wetu ilikuwa waliohifadhiwa, kwa hivyo hawakuweza kuipeleka kwa maabara ili kupimwa. Kama matokeo, tuliondoka hospitalini kwa limbo, tukiwa tumetulia kabisa na jinsi mimba iliyoonekana kuwa na afya ilimalizika kwa masaa machache tu.

Wakati tukiwa tayari kihemko, tukaanza kujaribu tena na kudhani tungechukua mimba haraka

Walakini, baada ya miezi 8 ya bahati mbaya, tuliamua kushauriana na kliniki ya uzazi.

Tulitafiti za kliniki bora zaidi huko Cape Town na tukapata Kliniki ya uzazi ya HART, na kukutana na Dk. Marcus Faesen.

Dr Faesen alikuwa kamili katika mwanzo wetu Tathmini ya uzazi, lakini, majaribio yaliporudi, yalirudi kama "kawaida." Walakini kwa kuzingatia historia yetu, Dk Faesen mara moja aligundua kuwa kuna uwezekano kwamba kuna masuala mawili ambayo yangehitaji kuchunguzwa zaidi, ambayo inaweza kuelezea ni kwa nini tumepoteza ujauzito wa kwanza:

Mshipi usio na uwezo, au, maswala ya progesterone

Sasa tulikuwa tunapata utasa wa pili

Hakuna chaguo haikuwa habari za kukaribisha wanandoa wapya wa ndoa, achilia vijana na wenye afya wa miaka 28 na 23.

Kile ambacho tulithamini kwa dhati juu ya mashauriano yetu na Dk Faesen ilikuwa uaminifu wake na huruma tangu mwanzo hadi mwisho. Hakutufunga, au kuongeza muda wa utambuzi, kwani alijua kuwa kifedha tulikuwa na wasiwasi kuhusu gharama za matibabu ya uzazi ambayo ingekuja.

Kubadilisha mtindo wetu wa maisha kusaidia uzazi

Pamoja na kutushauri kama a Mtaalam wa kuzaa, pia alitupa ushauri wa wataalam wa jinsi ya kuanza kufanya kazi kwenye mabadiliko ya mtindo wa maisha kama chakula na fitness kusaidia safari yetu ya uzazi. Kwa mwongozo wake, tulianza kufanya mabadiliko yenye afya kwa maisha yetu, na kwa muujiza tukapata uja uzito tena. Katika wiki sita, Dk Faesen alithibitisha kuwa tulikuwa na mjamzito na alitupeleka kwa kliniki yetu ya karibu ya uzazi na barua ya rufaa, ambayo iligundua ni hatua gani zinahitajika kufanywa, ili kuhifadhi ujauzito wetu mpaka uwezavyo na zaidi.

Ingawa tulikuwa na hospitali inayosimamia safari yetu, tuliamua kushikamana na Dk Faesen kwa scans zetu kwani tulikuwa sawa naye na tukimwamini kwa moyo wote. Kwa kusikitisha hospitali haikufuata maagizo yake, na matokeo yake, tulipoteza mtoto wetu kwa wiki 21.

Dk Faesen alisikitika sana na mwenye huruma, kwa kuwa alishauri hospitali yetu ya hatua zifuatazo.

Kufuatilia kwa mzunguko

Nimechoka, maji, na moyo uliumia, tuliamua kurudi HART. Dk. Faesen alipendekeza ufuatiliaji wa mzunguko. Alijaribu kupigwa risasi na moja ya mizunguko; Walakini, tulikosa hii. Katika hatua hiyo, tulikuwa tayari kutupa kitambaa, na kama hivyo tu, BOOM! Tulipata uja uzito tena!

Tulifurahiya wakati Dk Faesen alithibitisha kwamba tulikuwa na mjamzito. Walakini, wakati huu, tuliamua kwamba tangu wakati huo, hakika, hakuna mtu atakayeacha mapendekezo yake, kwa msingi wa historia yetu.

Kwa mara nyingine tena, hospitali haikuzingatia maagizo ya Dk. Faesen kwa sababu kwa dharura zozote za dharura kuwekwa katika kesi ya kupotea au "leba ya mapema" mahitaji ya mtu huwa na upungufu wa damu mara tatu mfululizo. Ilikuwa fedheha kama nini kujifunza kwamba ikiwa ndivyo ilivyo, kwamba tumaini la pekee la furaha lilikuwa kuingilia 4 ili kuhifadhi ujauzito wetu.

Kutisha vibaya

Wakati wa wiki 12, tulikuwa na mshtuko wa tumbo la kuharibika kwa tumbo la tumbo la uzazi. Pendekezo tulilopewa lilikuwa kwamba kati ya wiki 13 hadi 14, nilipaswa kuwa na kingo ya kizazi na nianze na nyongeza ya progesterone kulingana na matokeo ya maabara. Nilipewa dawa ya progesterone kwa wiki nane; Walakini, ulinganisho huo ulipaswa kutolewa saa 13-14weeks. Katika wiki 18, karibu nimeharibika tena. Matumbo yangu yalikuwa makali sana, na kizazi changu kilikuwa kifupi sana. Nilikimbizwa hospitalini kwa upasuaji wa dharura; kuingiza kikohozi cha kizazi.

Kuzaliwa kwa mwanangu

Katika wiki 27, contractions zilirudi, lakini kwa bahati nzuri, mtoto wangu aliweza kuiweka hadi wiki 35 na siku sita. Mwanangu mzuri alizaliwa, uzito wa 2.5kgs; Walakini alitumia Siku 6 kule ICU kwa shida ya kupumua na sepsis inayoshukiwa, ambayo mtoto wetu wa miujiza alishinda.

Tutamshukuru milele Dk. Faesen na timu yake huko HART. Kujali kwao pamoja na shauku kwa ustawi wa wagonjwa wao, ni kweli, ni nini kilichopeleka safari hii ya roller-coaster.

Kufanya kazi na Dk Faesen na timu ya HART, tulifundishwa na kuwezeshwa vya kutosha kuweza kuwa na ujasiri wa kujaribu tena. Safari hii ilitufundisha kwamba kuamini timu yako ya matibabu ni ufunguo muhimu kwa safari hii; mawasiliano, utunzaji, na huruma ni muhimu ”.

Asante sana kwa Imani na Yanga kwa kushiriki hadithi yao nzuri na sisi. Ikiwa ungetaka kumuuliza Dk Faesen swali, mtupe mstari kwa kubonyeza hapa.

Ili kuelewa istilahi za matibabu na maoni ambayo Dr Faesen aliweka mbele, lazima usome nakala hii.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »