Jimmy Fallon na mke wake Nancy Juvonen wanawahimiza wenzi wa ndoa kutoacha safari zao za uzazi

Mshiriki wa leo Usiku Show na mtu wa zamani wa SNL wa kuchekesha Jimmy Fallon na mkewe Nancy Juvonen walipambana kwa zaidi ya miaka 5 kuanza familia yao. Sasa, wanataka kusema wanandoa wengine "Do not Give Up."

Wanandoa hivi karibuni walifanya mahojiano madhubuti wakati wa safari yao ya "Uliza Fallons" juu ya safari yao ya "ngumu lakini yenye thawabu" ya kuwa na binti zao wawili. Winnie, 6, na Franny, 5, wamekuwa marekebisho ya kawaida kwenye kipindi cha "Onyesho la leo Usiku: Kwenye Toleo la Nyumbani"

Nancy, 52, na Jimmy, 45, wamekuwa ndoa kwa zaidi ya miaka 12, lakini kwa miaka mingi walikuwa hawana uhakika kama wangeweza kuwa na uwezo wa kupata watoto. Kama Nancy anavyosema, ilichukua, "miaka mitano ya kweli, kweli, kweli, kweli, kweli nimeamua kutokukata tamaa."

Kujaribu mimba akawa kazi

"Katika hatua fulani ilikuwa na kwa karibu kuwa kazi kwa sababu ya njia pia hisia ya kuishi kihisia kupitia hiyo. Hivyo wewe tu kuendelea na kwenda na kwenda, na kama kweli unataka kitu, wewe tu kufanya hivyo kutokea. Na unayo mambo haya yote unayoenda, 'Ndio, lakini singefanya kamwe. Ndiyo, lakini mimi ingekuwa kamwe kuwa, lakini mimi kamwe ... 'Kisha, wote kwa ghafla, wewe ni kama,' Hey, mimi itabidi kufanya hivyo. Kama ni kwa ajili ya familia yangu, nitafanya chochote. ' "

Jimmy imekuwa wazi katika siku za nyuma juu ya kile anachokiita 'kutisha' mchakato wa kukabiliana na utasa. Wakati wenzi hao walipoulizwa ikiwa wanahitaji aina maalum ya uvumilivu kuhimili mapigano haya, Nancy alijibu kwamba wenzi wengi sana wana dhamira hii.

"Nadhani kama mtu yeyote huko nje kuwa na ndoto, wala kukata tamaa. Kwa sababu niligundua, pia, kuwa tofauti na kuwa bilionea wengi, unaweza kujikwaa kwa tikiti ya bahati nasibu na kuishinda na kushinda bahati nasibu - lakini hautawahi kujikwaa juu ya mtoto ambaye unaweza kumpenda na kuwa na familia yako. Kwa hivyo, usikate tamaa! "

Walifunua kwamba inahitaji uzoefu mwingi wa kushangaza kuhimili mchakato wa uzazi. "Gosh, hiyo ilikuwa tu mambo." Jimmy reminisced. "Hiyo ilikuwa karanga. Wakati mmoja, ilikuwa Shots tu na mambo na kunywa chai weird, kumbuka kwamba mtu? "

Walakini, kwa kuwa Winnie na Franny wako katika ulimwengu huu, wamefurahi zaidi kuliko hapo awali kwamba walifanya uamuzi wa kuendelea na matibabu yao. Jimmy akasema, "Gosh, ilikuwa hatua nzuri kabisa ambayo tumewahi kufanya." Nancy alikubali. "Haiwezi kuwa na furaha na bahati nzuri zaidi na kupenda nao na kila mmoja."

Je Jimmy na hadithi Nancy ya kuwapa matumaini na kutia moyo katika safari yako mwenyewe uzazi? Tujulishe. Tone sisi line katika info@ivfbabble.com.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »