Furaha ya kusikia habari kuwa zahanati zinaweza kutumika kufungua tena Mei 11

Heri haina kuja hata karibu, katika kuelezea furaha ambayo tulihisi tuliposikia habari kuwa tyeye Mbolea ya Binadamu na Mamlaka ya Embryology ( HFEA) inapeana kliniki za IVF taa ya kijani kibichi ili ifungue tena Mei 11.

Bodi ya udhibiti ya Uingereza imesema kwamba zahanati zinaweza kutumika kufungua tena, lakini kabla ya kuwakaribisha wagonjwa kurudi, wanahitaji "kuwa na mkakati wa kuanza matibabu ya COVID-19 kabla ya kuanza tena matibabu na sio kliniki zote zitakazoweza kuanza tena matibabu wakati huo huo. "

Kliniki za NHS zitahitaji zaidi wakati zaidi, ili kufikia masharti ya lazima, kwani wafanyikazi wao wengi wamepewa jukumu katika huduma za afya za mstari wa mbele kutokana na madai ya janga hilo.

Ni wazi, na ugonjwa huo bado haujadhibitiwa, kutakuwa na hatua madhubuti mahali, na kijamii mbali katika vyumba vya kungojea, na vifaa vya kinga vya kibinafsi vinavyotumika wakati inahitajika.

Katibu wa afya wa Uingereza, Matt Hancock, alisema: "Sasa kwa kuwa tumepita kilele, nimefurahi kutangaza kurejeshwa kwa huduma za uzazi.

"Watu ambao wanategemea matibabu ya uzazi wamekuwa na wasiwasi wakati huu ambao haujawahi kufanywa bila kujua ni lini wanaweza kuendelea na safari yao ya kuanza familia.

"Tulitaka kufungua kliniki hizi mara tu ikiwa ni salama kufanya hivyo, na miongozo yetu madhubuti itahakikisha wafanyikazi na wagonjwa wanabaki salama tunapoendelea kushughulikia virusi hivi."

Miezi michache iliyopita imekuwa ngumu sana kwa TTC hizo

Maelfu ya wanaume na wanawake ulimwenguni kote walifanya ndoto zao za uzazi ziwe zimehifadhiwa kwani waliambiwa matibabu yao ya uzazi yatafutwa kwa muda usiojulikana.

Tulijaa ujumbe na barua pepe kutoka kwa wagonjwa waliumia moyoni ambao walihisi hasira na kuumiza, na walishikwa na hofu kabisa, kwani waliweza kuona wakati wa thamani ukitoweka kutoka kwao, kila siku tukisikia zaidi kama mwaka. Habari kwamba matibabu hayatashikiliwa tena ilipokelewa kwa mikono wazi na kuelezewa na mmoja wa wasomaji wetu kama 'kuokoa maisha':

"Siwezi hata kuweka wazi kwa maneno jinsi habari hii imesaidia kunichukua kwenye sakafu. Wakati matibabu yangu yamefutwa, bila tarehe iliyowekwa ya kuanza tena, nilihisi kama ulimwengu wangu umekwisha. Nimekuwa na raundi nne zilizoshindwa za IVF, mimi nina 42 na sina wakati wa kupoteza. Nilikaribia kuanza raundi yangu ya 5 ya IVF na ndipo tukapokea habari zenye kuumiza. Kwa kweli nimekuwa katika eneo gizani kabisa kiakili, mahali pabaya zaidi ambayo nimewahi kuingia ndani. Niliona nafasi zangu za akina mama zikitoweka kutoka kwangu na sikuwa nikipambana kabisa. Habari ambayo kliniki yangu itafunguliwa tena imenirudisha hali ya tumaini ambayo ninahitaji sana. Sasa nina kusudi na siwezi kusubiri kuanza. Ni wazi mimi ni mwangalifu, lakini nina imani katika HFEA na siwezi kusubiri kuendelea. "

Tumefurahi sana na habari hii, na kwa mara nyingine tunataka tu kukubali nguvu nzuri na azimio la jamii ya TTC.

Ikiwa una maswali yoyote au wasiwasi juu ya ufunguzi wa kliniki, tutoe mstari kwa IVFbabble.com na tutaweka swali lako kwa wataalam wetu.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »