Je! Khloe Kardashian alisema nini kuhusu kupata mtoto mwingine?

Khloe Kardashian amekuwa wazi juu ya hamu yake ya kuwa na familia, na kwa hivyo hakuna mtu aliyeshangaa wakati alikuwa juu ya mwezi juu ya kuzaliwa kwa binti yake Kweli

Walakini, uhusiano wake na Kweli baba Tristan Thompson ilimalizika wakati wa ujauzito baada ya kashfa zake nyingi za udanganyifu kutikisa uhusiano wao.

Alikuwepo wakati wa kuzaliwa kwa True, kama Khloe alipotumia barua pepe baadaye, "Bila kujali ni nini Tristan alinifanyia, sikuwahi kuchukua wakati huo mbali na True au Tristan. Haipaswi kuadhibiwa kwa matendo yake. Yeye ni baba yake na wote wanastahili kupendana kwa undani kadri wanavyoweza. ”

Wakati walikuwa "tena, mbali tena" kwa muda, Khloe amefanikiwa sana katika jukumu lake kama mama asiye na mama

Mara kwa mara hujizia mapenzi yake kwa msichana wake mdogo kwenye media za kijamii, kama alivyofanya kwenye Aprili 22 ya kwelind siku ya kuzaliwa. "Wewe ni ulimwengu wangu wote! Unafanya maisha yangu kamili na siwezi kusubiri kuwa na wewe milele! Hadi mwisho wa wakati; Nakupenda msichana wangu mtamu. "

Lakini wakati maisha ya Khloe yanaonekana kufurahisha na msichana mdogo wake, mashabiki (na mama yake Kris) wanataka kujua ikiwa ana mpango wa kupata mtoto mwingine.

Uvumi unajifunga hata kwamba anaweza kumgeukia Tristan Thompson kwa manii kumzaa mtoto wa nduguye kwa binti yao mpendwa

Khloe amefunua kuwa ana mpango wa kupata ujauzito kupitia IVF, na tayari ameshandia mayai yake kuanza mchakato. Kwenye onyesho la hakikisho la familia la 'Kuendelea na Wakardashians', alisema hivi karibuni, "Nimekuwa nikifanya sindano za homoni kwa takriban siku tano na mchakato wa sindano umekuwa sawa. Nina wafadhili wa manii… Ni Tristan. ”

Familia yake ilishtuka, kwani Thompson aliachana na ukoo huo baada ya kumdanganya Khloe na rafiki wa karibu wa familia Jordyn Woods (rafiki mkubwa wa dada wa Kylie).

Hata ingawa alimsaliti Khloe hapo zamani, ana hamu ya kumsamehe ili kukuza familia yake na kumpa ndugu wa Kweli

Baada ya maswala machache ya uzazi hapo zamani, aligeuka kwa IVF ili kufanya mchakato huu kuwa mzuri wakati huu.

Alisema, "baada ya uteuzi wa daktari wangu nilizungumza na Tristan kwa sababu ikiwa unaweza kuunda embusi na kufanya upimaji wote wa DNA, nadhani hiyo ni chaguo nadhifu zaidi."

"Wanaweza kusema ikiwa moja ya mayai ni mabaya kwa namna moja, lakini huwezi kusema ukiukwaji wowote wa chromosome. Dk Huang alikuwa akisema kwamba mafao ya kufanya embusi [ni] kwamba unaweza kuona viini vyako vyenye nguvu, ambavyo ni vya afya - unapata kujua yote hayo kwa kuyachanganya na manii. ”

Walakini, aliendelea kusema kwamba, "ni ya kushangaza kwa sababu mimi na Tristan hatuko pamoja".

Anaripoti kwamba atafanya Thompson kutia saini nyongeza za kisheria za saruji kwa hali yake ili kuepusha shida yoyote katika siku zijazo.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »