Je! Matibabu ya uzazi yatafanyika vipi na zahanati zinahitaji kuambatana na sheria ya umbali wa mita 2?

Ilikuwa ya kushangaza kusikia tangazo kutoka kwa HFEA, kwamba kliniki zinaweza kuomba kufungua tena kutoka kwa 11th Mei muda mrefu kama wanaweza kuonyesha jinsi watakavyodumisha umbali, kuwalinda wagonjwa na wafanyikazi. Walakini, bado imewaacha wengi wako wakijiuliza jinsi mambo yatafanya kazi?

Tunaweka maswali yako kwa Dk Zabeena Pandian, Mshauri huko Boston Mahali, kliniki ya Ushirikiano wa Uzazi huko Marylebone.

Je! Unafikiria nini kliniki kweli zitafunguliwa? Je! Itakuwa karibu na Mei 11th?

Kliniki za IVF zinaweza kutumika kwa HFEA kuanza huduma zingine kutoka 11th Mei. HFEA imeeleza kuwa inatarajia kujibu ndani ya siku 5 za kazi. Kwa hivyo ni salama kudhani mapema kliniki inauwezo wa kufungua itakuwa wiki iliyoanza 18th Mei.

Ni kweli kwamba kliniki za NHS zitafunguliwa baadaye kuliko za kliniki za watu binafsi?

Binafsi au NHS inaweza kuwa sio kitu muhimu, haswa kwani kliniki nyingi zinawatibu wagonjwa wote wa NHS na wagonjwa binafsi. Kliniki kote Uingereza zitatumika kwa nyakati tofauti kulingana na msimamo wao au mahitaji yao ya wafanyikazi na kuhakikisha usalama wa mgonjwa. Sisi katika Ushirikiano wa Uzazi tuna faida ya kuwa kupitia kipindi cha kufungua upya katika kliniki kumi na moja katika nchi zingine tano, kwa hivyo michakato yetu, kliniki na timu zimeandaliwa na tunayo PPE katika kliniki tayari kufungua haraka iwezekanavyo .

Je! Kliniki zitawezaje kukabiliana na kasi ya wazimu ya wagonjwa?

Kliniki zetu zimewasiliana na wagonjwa wote na tunajua ni watu wangapi katika kila hatua ya safari yao. Kwa kuwasiliana, tumeweza kupanga diaries zetu ipasavyo na tutaweza kuchukua wagonjwa wetu. Tunaweza kutoa makusanyo ya yai siku saba kwa wiki na tunaweza kupanua masaa yetu ya ufunguzi. Tunafahamu kabisa kuwa kuanza matibabu ni mstari wa mbele wa akili za wagonjwa wetu. Tunawasaidia pia wagonjwa wanaoanza matibabu na tumefungua kliniki zaidi za uchunguzi ili kuhakikisha kuwa hakuna mtu aliyeachwa.

Nilitakiwa kuanza raundi yangu ya kwanza ya IVF mnamo Mei, lakini ni wazi ilifutwa. Je! Nitalazimika kungojea nyuma ya wale ambao walikuwa wameanza matibabu kabla ya kufungwa? Ikiwa ndio, unafikiria nitasubiri muda gani?

Hii itakuwa maalum kwa kliniki unayotibiwa, lakini kwa Ushirikiano wa Uzazi, hatukufanya kazi kwenye mfumo wa orodha ya kungojea. Tunawasiliana na wagonjwa wetu wote kuhesabu safari yao ya kibinafsi nao. Ikiwa mgonjwa haendi katika moja ya kliniki zetu na anahusika, anapaswa kuwasiliana na kliniki yao kuuliza swali.

Mara tu nikianza matibabu, unaweza kuelezea jinsi mambo yatakavyofanya kazi na utaftaji wa kijamii mahali pake?

Tunahakikisha kupungua kwa mguu kwenye kliniki zetu, ili kuwaweka wagonjwa na wafanyikazi salama. Hii inamaanisha kuwa mashauri yataendelea na video, ambayo inafanya kazi vizuri na inaweza kubadilika zaidi ili kuwa sawa katika maisha yenye shughuli nyingi, miadi katika kliniki itakuwa ya mtu 1 (tunawaomba wenzi wangojee kwenye gari lao kwa mfano), tunayo 2 umbali wa mita ndani ya kliniki, na ambapo hiyo sio kweli wafanyikazi wetu watakuwa wamevaa kifusi, na au vijiko ikiwa kuchukua damu. Tunawaonya watu kuwa hatutaweza kutikisa mikono yetu wakati tutakutana nao, lakini tunaahidi tabasamu!

Je! Mume wangu ataruhusiwa kuingia nami kwa mashauriano?

Mume / mwenzi wako ataruhusiwa kuungana nawe kwenye mashauriano ya video - faida nyingine ya teknolojia hii! Lakini kama ilivyoelezwa, mtu mmoja tu ndiye ataruhusiwa kuteuliwa kliniki. Kwa wakati huu tunauliza wenzi wangojee nje kliniki.

Je! Wafanyikazi watakuwa wamevaa PPE ili niwe karibu zaidi ya 2M?

Ndio, ambapo miadi inahitaji wafanyikazi wetu kuwa karibu zaidi kuliko mita 2 kutoka kwako, kama vile mikanda, uchunguzi wa damu, makusanyo ya yai na uhamishaji wa kiinitete, wafanyikazi watakuwa wamevaa PPE.

Je! Ninahitaji kuvalia glavu na kofia kila wakati kliniki?

Kwa wakati huu ushauri wa serikali ni kwamba hii sio lazima. Tutahakikisha umbali wa 2m unatunzwa na hii itawekwa alama wazi katika kliniki zetu, sawa na jinsi maduka makubwa kadhaa yameanzisha.

Je! Kuna hatari yoyote ya kukamata coronavirus?

Hatua tunazochukua katika kliniki zetu zimeundwa kutunza wagonjwa wetu na wafanyikazi wako salama. Kutoka kwa kuweka kizuizi cha idadi ya watu katika kliniki zetu wakati wowote, viwango vya juu vya usafi, na kulazimisha umbali wa kijamii kwa kuvaa PPE. Tunafuata mwongozo wa serikali na mazoezi bora kutoka kwa fursa zetu za kliniki kufunguliwa tena kote Ulaya ili kupunguza hatari yoyote.

Ikiwa nitaipata mwanzoni mwa matibabu yangu, je! Nilipaswa kufuta?

Ndio, ikiwa utapima virusi vya ukona kabla ya ukusanyaji wa yai, tutahitaji kupumzika matibabu yako mpaka upoze tena, wakati tunapokuwa tunaanza tena. Hii ni kwa usalama wako na wale wanaokuzunguka.

Je! Unapima wagonjwa kwa ugonjwa wa ugonjwa?

Hapana, upimaji wa coronavirus utaendelea kupitia njia za kawaida za serikali.

Ikiwa nitaipata, je! Ninaweza kuweka mtoto wangu katika hatari?

Hivi sasa tafiti hazipendekezi kwamba wanawake wajawazito wako katika hatari kubwa ya kukamata Covid-19, au kwamba maambukizo husababisha shida na mtoto wao. Baada ya kusema hivyo, ni virusi vipya na masomo ni mdogo. Kwa hivyo ni muhimu kupunguza nafasi ya kushika maambukizo kupitia usafi wa umakini na hatua za ujamaa. NHS inapendekeza kwamba ikiwa mjamzito kwa wakati huu, unapaswa kuhakikisha kuwa unahudhuria alama zako zilizopangwa.

Ikiwa una maswali yoyote juu ya ufunguzi wa kliniki, tafadhali usitupe mstari kwa info@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »