Mtoaji wa zamani wa manii alishtuka kupata kwamba hesabu yake sasa ni sifuri na anaweza kuhitaji mfadhili mwenyewe

Kwa mwandishi asiyejulikana ndani Telegraph, mshtuko wa kujua hesabu ya manii yake ilikuwa sifuri ya kuongezewa zaidi.

Nyuma mnamo 2008, alitoa manii yake kusaidia wanandoa wengine kuwa na watoto - na sasa alikuwa akikabiliwa na habari kwamba anaweza kupata manii ya wafadhili mwenyewe.

Wakati yeye alikuwa katika miaka yake ya 20, alijiunga na kujitolea baada ya kupokea damu baada ya ajali ya gari

Alitaka "kurudisha kitu" baada ya kugundua kuwa kulikuwa na wanandoa 40,000 ambao walihitaji manii ya wafadhili kupata mtoto, lakini ni wafadhili 350 tu wa kujitolea nchini. (NHS ya Uingereza inakataza fidia kwa mchango wa manii).

Alishtushwa na kugundua kwamba alikuwa, "amepita kutoka kwa kuzalisha mamia ya milioni milioni hadi daktari wangu akitilia shaka kwamba anaweza kutoa manii moja kwa IVF, na hakuna mtu anayeelewa kwa nini."

Mwandishi anaandika juu ya aibu na huzuni ambayo anahisi sasa wakati anasikia juu ya ujauzito wa marafiki wake. '

Yeye anataka kuwa na uwezo wa kutoa zawadi hii kwa mke wake na anasikitishwa na kufadhaika kwamba hakuonekana kuifanya ifanyike.

Ukweli huu hutegemea kama roho katika kila wakati wa raha ninayo mimi na mke wangu na kuishi karibu kila mkutano na marafiki na familia. Kwa miezi michache iliyopita imekuwa ngumu zaidi, kwani marafiki wamefanya utani - na kisha kutangaza - 'ujauzito wa ujauzito' wao.

Baada ya kujaribu kupata ujauzito kwa miaka mbili, alikuwa akidhani kuwa shida hiyo inaweza kuwa na uzazi wa mke wake lakini alishtuka kugundua kuwa alikuwa na manii ya sifuri

Licha ya kupitisha kipimo kigumu cha kuweza kutoa manii mwanzoni, sasa anajikuta akishindwa kuzaa manii yoyote.

Baada ya uchunguzi na vipimo vingi, hakuna mtaalamu anayeonekana kuwa na uwezo wa kubonyeza shida, lakini matokeo hayapatikani kila wakati. Yeye ni mtu mzima ambaye anakula vizuri, anakunywa kidogo, na yuko katika hali nzuri - hakuna sababu za kawaida za utasa wa kiume zinamhusu yeye, na hakuna mtu anayeweza kubaini.

Kwa sababu ya kikomo cha miaka 10 ya Uingereza juu ya manii ya kufungia, yeye na mkewe hawawezi kutumia manii kutoka kwa 20s yake. Anasema kuwa yeye hutumia wakati mwingi kutafakari 'nini-ikiwa.' "Nadhani juu ya ukosefu wa haki wa kutoa zawadi ya mtoto kwa wenzi kadhaa wa bahati nasibu na kutokuwa na moja yangu".

Wakati mkewe amekuwa akiunga mkono na kutuliza, anajiuliza, "anajutia kunichagua?

Najua anataka mtoto zaidi kuliko kitu chochote. "

Wakati miadi yao imeshikiliwa kwa sababu ya janga la Covid-19, mkewe bado ana matumaini, na ametaja IVF na kupitishwa. Lakini bado anahisi kutosheleza na kuharibu uchaguzi wake wa zamani, akishangaa ni nini kibaya.

Je! Wewe, au mwenzi wako, ana hesabu ya manii ya chini au sifuri? Ikiwa ungetaka kushiriki safari yako na uzoefu, tunapenda uwasiliane kwa fantas@ivfbabble.com. Au toa maoni juu ya nakala hii, na ushiriki na mitandao yako ya kijamii.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »