Bibi huzaa kwa upendo wajukuu zake

Tunapofikiria juu ya babu, huko nyuma, tunaweza kusamehewa kwa kufikiria juu ya wanawake wakubwa, ambao labda wanapenda kuunganishwa na kutengeneza jam. Siku hizi, babu za bibi zinaweza kuwa nzuri, zenye mwelekeo, na nini zaidi, mchanga

Lakini kwa bibi mmoja, matendo yake ya ubinafsi kwa binti yake yamepita hatua kubwa zaidi - alijifungua wajukuu zake mwenyewe.

Michaela Gump-Johnson ameambia hadithi ya kumuona mapacha wake ambaye hajazaliwa kwenye skrini ya ultrasound na anaibuka na hisia, kama mama yoyote angefanya. Tofauti pekee ilikuwa, Scan haikuwa ya tumbo lake, ilikuwa ya mama yake.

Katika umri wa miaka 23, Michaela aligunduliwa na saratani ya kizazi na alikabiliwa na ukweli wa kutoweza kumpa mtoto wake wa miaka mitatu na kaka au dada.

Madaktari wake walimwambia kwamba matibabu ya saratani anayohitaji ingeharibu uzazi wake.

Kwa hivyo Michaela aliamua, baada ya kufikiria sana, kwamba angeweza kufungia mayai yake. Alijua angehitaji surrogate kubeba mtoto yeyote wa siku zijazo, na alikuwa na wasiwasi juu ya hii inaweza kuwa nani.

Wakati huo ndipo mama yake aliingia, na akasema kuwa atakuwa mchumba wa Micaela wakati anaihitaji

Baada ya matibabu ya Michaela, alisherehekea mambo mawili - akiambiwa hana saratani, na mtihani mzuri wa ujauzito wa mama yake, Sheila wa miaka 42, baada ya matibabu ya uzazi na mayai ya Michaela waliohifadhiwa.

Halafu, mshangao mwingine, Sheila alikuwa mjamzito na mapacha, mvulana na msichana!

Duo ya binti ya mama haifanyi mifupa juu yake ingawa - wote wawili wamekuwa wagumu, haswa kama marafiki wameonyesha wasiwasi. Michaela anasema alikuwa na wasiwasi kwamba angejitahidi kushikana na watoto baada ya kuwabeba, na Sheila alikuwa na wasiwasi kwamba hataweza kupigania hisia zake za uzazi kwa watoto, akisema kwamba kichwa chake kilijua sio watoto wake, lakini yeye mwili unaweza kufikiria tofauti.

Lakini hofu hizo zote zilifanywa baada ya kuzaliwa kwa mapacha na kila mtu anajielekeza katika majukumu yao mapya kikamilifu.

Hadithi ya kushangaza!

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »