Je! Ninaweza kupata ujauzito na mayai yangu mwenyewe ikiwa AMH yangu iko chini?

Daima tunasisitiza umuhimu wa kuwasikiliza wataalam na kufuata mwongozo wa mshauri wako, lakini pia tunakuhimiza kupata faraja kutoka kwa jamii nzuri ya TTC. Tuliwafikia wafuasi wetu wa Instagram na kuwauliza washiriki hadithi zao. Tuliwauliza viwango vyao vya AMH vilikuwa vipi na ikiwa waliendelea kupata mimba. Hivi ndivyo walivyosema.

"Nilikuwa na AMH ya chini sana baada ya kupata chemo ya saratani ya matiti (mwenye umri wa miaka 33). Nilipata ujauzito mara kadhaa baada ya raundi za IVF lakini kwa kusikitisha kuharibika kwa mimba kila wakati. Kisha nikachukua mimba ya mtoto wangu mdogo baada ya kutumia 'kuhifadhi mayai yangu yaliyoganda kabla ya chemotherapy (mwenye umri wa miaka 27). Bahati nzuri tulipewa nafasi ya kufungia kijusi kabla ya chemo, sio kila mwanamke anapewa nafasi / ufadhili huu. "

"Nilikuwa na AMH ya chini sana nikiwa na miaka 30 kwa sababu ya upasuaji wa Endometriomas. San kwenye mzunguko wa IVF wa 3 ilionyesha follicles 3 na mzunguko huo ulikuwa karibu kufutwa kwani sikuweza kufikia kiwango cha chini cha ukusanyaji! Walakini, nilikuwa na mayai 3 yaliyokusanywa, 2 yalirudishwa kwangu kwa siku 3 na nina mapacha wa mvulana / msichana! Ni miujiza kabisa! ”

"Nilikuwa na AMH ya 3.2 saa 36, na nikagundua hii tu wakati tulikuwa karibu kuwekwa mbele kwa mzunguko wetu wa 1 wa IVF. Ikiwa ilikuwa chini sana nisingestahiki IVF chini ya uaminifu ambao nilikuwa nao. Nilipewa nafasi ya 10% ya dawa kufanya kazi. Niliumia sana kwa habari hiyo. Mshauri alikuwa mzuri, alinipa kipimo cha juu cha dawa na sindano za x 2. Mayai 14 yalikusanywa, 3 blastocysts ya hali ya juu, 1 imehamishwa & miezi 9 baadaye msichana mdogo 1. Tunashukuru milele. Sasa nina mjamzito wa pili… .katika 2 karibu 38, na ilitokea kawaida. Sijui AMH yangu ni nini sasa lakini najua nafasi ya hii kumtokea mtu kama mimi ni ndogo sana na ninajisikia mwenye bahati sana kwa hii yamenitokea. Kutuma upendo, matumaini na nguvu kwa wale wote TTC. ”

"Nilikuwa na AMH ya <1 nikiwa na umri wa miaka 33. 1 ilishindwa IVF ambayo haikufanya ahueni ya yai kwani nilikuwa na follicle 1 ndogo tu. IUI 1 aliyefanikiwa na follicle 1 na kwa sasa ana wiki 31 mjamzito na mtoto wetu mdogo wa miujiza. ”

"Mgodi ulikuwa kwa 1.9. Nilishtuka nilipopata habari. Endo alichukua ushuru mkubwa kwenye hifadhi yangu ya ovari na alicheza sababu ya mwitikio wa kinga na kusababisha kutofaulu kwa upandikizaji, nina hakika. Kwa uchache, usawa wa homoni. Nilikuwa katika miaka yangu ya mapema 30 wakati huo. Tulikamilisha IVF, jumla ya 3, raundi ya kwanza ilikuwa kijusi - kijusi 4 lakini ubora duni. Nilipunguza virutubisho vyangu, ubiquinol kwa miezi mingi, lishe inayolenga lishe ya kuzuia uchochezi, n.k mizunguko miwili ya mwisho kila moja ilipata kiinitete kimoja kila moja. Wote walifanya kazi, kando, na nina wasichana 2 wadogo. Hii ni vita gani! Nimefurahi sana kwamba tumeendelea licha ya matokeo ya chini sana ya AMH. ”

"Niliambiwa nikiwa na miaka 28 kuwa nilikuwa chini kwa umri wangu na pia akaunti ya chini ya watu. Baada ya kuambiwa uwezekano wa IVF ulikuwa mdogo na mayai yangu kuelezewa kama mapera yaliyooza niliendelea kuwa na mzunguko wa IVF ambayo ilisababisha mayai kutungwa kwa sababu ya ubora duni. Kisha nikaendelea kuwa na ICSI ambayo ilisababisha mayai 3 kurutubishwa, 2 yalifanya blastocyst moja sasa ni msichana wa umri wa miezi 21 na nyingine iko kwenye freezer. Pia nimepata mshtuko wa maisha yangu hivi karibuni kugundua kuwa nimepata mimba kawaida. Kwa hivyo kaeni imara Wanawake mimi ninaamini miujiza inatokea. ”

"Katika 34 nilikuwa na AMH <1 na FSH saa 159. Nilikuwa pia na viwango vya chini sana vya vitamini D (ambayo inasemekana inahusiana). Niliwasiliana na mtaalam wa lishe, chakula changu kilibadilishwa na pia alinipa virutubisho. Pia niliondolewa polyp na mzunguko wangu ulirudi karibu kawaida. Tulipata mimba kawaida mwaka mmoja baadaye, tukiwa na miaka 35. Binti yetu sasa ana miaka miwili. ”

"Nilipata nilikuwa na AMH ya umri wa miaka 0.5. Niligunduliwa pia na endometriosis, nilikuwa na upasuaji wa endo, na kuanza IVF. Tulifanya mizunguko miwili. La kwanza halikusanya mayai yaliyokusanywa. La pili lilisababisha blasto moja duni sana ya 5day lakini kwa kusikitisha ilimalizika kwa MMC saa 11w. Kwa wakati huu wote nilikuwa nimefanya kazi kwa bidii ili kuboresha ubora wa yai. Mshauri wetu kila wakati alikuwa wazi sana nasi kwamba nafasi zetu za kushika mimba na mayai yangu zilikuwa mbaya sana. Tuliamua kujaribu mzunguko mmoja zaidi na mayai yangu kabla ya kuhamia kwenye mayai ya wafadhili. Walakini kabla tu ya mzunguko wetu wa tatu, na miaka mitatu katika safari yetu ya kuzaa, niligundua kuwa nilikuwa mjamzito kawaida kwa mara ya kwanza milele. Kwa sasa nina wiki 27. Miujiza hufanyika. ”

"Nilikuwa na AMH ya chini na haikuwa ya kuhara kila mwezi (sio mchanganyiko mzuri) na niliambiwa nafasi pekee niliyokuwa nayo ya kupata ujauzito ilikuwa IVF. Kwa hivyo mnamo 36 nilikuwa na raundi yangu ya kwanza ya IVF na nikatoa mayai 5. 1 waliohifadhiwa na 1 ambaye sasa ni binti yangu wa miezi 5. Nilidhani sitawahi kupata watoto kwa hivyo miujiza inatokea na binti yangu ni muujiza wangu mdogo. ”

Ni muhimu kukumbuka ingawa safu ya kumbukumbu inaweza kutofautiana kati ya kliniki, kwa hivyo hakikisha unazungumza na mshauri wako kuelewa kikamilifu matokeo ya mtihani wako wa AMH. Lakini hapa kuna mwongozo:

Kiwango cha AMH AMH (pmol / l)

Miaka 20-29 13.1 - 53.8

Miaka 30-34 6.8 - 47.8

Miaka 35-39 5.5 - 37.4

Miaka 40-44 0.7 - 21.2

Ikiwa umekuwa na matokeo ya chini ya mtihani wa AMH, haimaanishi kukomesha ndoto zako za kuwa mama, kama wanawake hawa wa kushangaza wametuonyesha. Asante kwa mara nyingine tena jamii nzuri ya TTC.

 

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »