Maswali yangu kwa wafadhili wa manii na Jason

Wiki iliyopita, tumesikia kutoka kwa Jason ambaye alikuwa akipambana na ukweli kwamba atalazimika kutumia wafadhili wa manii kuwa baba. Hapa, anaongea na Kelly Clifford, mtoaji wa manii ambaye amesaidia familia tatu kwa kutoa manii yake. Kelly pia ameandika kitabu, haki Legacy, kuhusu sababu zake nyuma za kutaka kuwa mtoaji wa manii
Mpendwa Kelly
Kama unaweza kuwa umeona katika nakala yangu, sipo vizuri. Ninajaribu sana kufikia ukweli kwamba mchango wa manii ndio njia pekee yangu ikiwa ninataka kuwa baba. Nimekuwa na zingine ushauri mkubwa na ushauri nasaha kutoka kwa Sandra Hewitt lakini napenda kukuuliza maswali kadhaa. Ninahitaji kuelewa ni kwanini mtoaji wa manii angependa kutoa manii yao na hataki kuwa na sehemu yoyote katika maisha ya mtoto?! Ni wazo la kigeni kwangu.
Ikiwa unaweza kujibu maswali yangu, ningeshukuru sana.
Asante
Jason
Hi Jason

Asante kwa maswali yako. Ningefurahi kujibu kwa matumaini kwamba hukusaidia katika njia fulani.
Best wishes
Kelly

Kwa nini umeamua kuwa mtoaji wa manii `?

Kwa kuwa nimeamua kuwa sikutaka kulea watoto kwa sababu tofauti, ambazo mimi hushiriki kwa undani zaidi katika kitabu changu cha Urithi: SASA sio jina lisilojulikana la wafadhili wa manii, sababu kuu ni kwamba niliiona kama njia ya kusaidia wengine kufikia tamaa yao ya kuwa na familia ambayo bila hivyo hawangeweza kuwa nayo bila msaada wangu. Niliona hii kama njia yangu ya kurudisha kitu cha kipekee sana na kuacha urithi wa mwisho.

Ulikuwa na miaka mingapi wakati ulichangia?

Nilikuwa 35.

Umesaidia kupata watoto wangapi?

Hivi sasa, nimesaidia kupata watoto watatu kwa familia tatu tofauti (moja kwa kila familia). Nimeruhusu familia tatu kuumbwa lakini sijaweka vizuizi kwa idadi ya ndugu ndani ya kila familia ambayo kwangu sio muhimu kuzuia.

Je! Unataka watoto wako mwenyewe?
Hapana, nimefanya uchaguzi wa maisha kutokuzaa watoto wangu mwenyewe.

Je! Unaweza kuona watoto wangu, (aliye na mimba na manii yako inasema kwa sababu ya hoja) kama yako mwenyewe?
Ninawaona watoto hawa kama watu ambao 'ninashiriki biolojia na', sio kama watoto wangu wa kibaolojia. Kuna tofauti hila lakini muhimu katika kuiona kwa njia hii. Singeweza kamwe kuwa 'Baba' yao kwani hiyo inatoka kwa malezi, kumbukumbu za pamoja, na uzoefu au kamwe sitataka kujaribu kucheza jukumu hilo.

Je! Ungesema nini kwa watoto wangu ikiwa wanataka kukupata wakiwa na umri wa miaka 18? Je! Ungeweza kuyakubali maishani mwako hata kama nilihisi wasiwasi na kukasirika juu ya hili?
Ningewakaribisha kwa mikono wazi. Kwa kweli ninaamini kuwa watoto wana haki ya kuelewa urithi wao wa kibaolojia na hatimaye inapaswa kuwa uamuzi wao. Nilisema hivyo sana katika barua ambayo ilienda kando na maelezo yangu mafupi ya wapokeaji. Nilihimiza katika barua hiyo kwamba ikiwa hawashiriki falsafa hii basi wasitumie manii yangu.

Natumai siku moja kukutana na watoto ambao nimepiga hatua katika kuleta ulimwengu huu. Kama nilivyosema, sitajaribu kamwe au hata kutaka kukutoa 'wewe' kama baba yao. Hiyo haingewezekana hata kufanya kwa maoni yangu. Ningetarajia tu kuwajua na kuanzisha uhusiano wowote unaokua kwa muda kwa kawaida.

Ningependa pia tumaini kuwa halitakuwa adabu / kutetea kati ya wazazi wao na mimi, kwani sio lazima kuwa hivyo. Mwishowe tunasherehekea na kuthamini uwepo wa kitu hicho hicho. Ni kwa sababu hiyo kwamba ninatazamia pia kujua wazazi wao kwa wakati pia na labda hata mwishowe tutakuwa marafiki kwa sababu ya dhamana yetu ya pamoja.

Je! Wewe ni baba kwa sasa umetumia manii ya wafadhili? Tungependa kusikia kutoka kwako. Tafadhali usitupe mstari kwa info@ivfbabble.com. Itakuwa ya kushangaza kusaidia kumuunga mkono Jason, na wengine ambao wanajitahidi.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »