Kuongeza fedha kwa mwanamke wa Jarrow kuwa mama baada ya upungufu wa damu 13

Lisa Thompson anataka chochote zaidi ya kuwa mama. Walakini, baada ya kupoteza mimba 12, ni wazi ana wasiwasi kuwa ndoto yake haitatimia

Katika tendo la kushangaza la upendo na msaada, marafiki zake wamezindua kampeni ya kusaidia kuongeza pesa anaohitaji matibabu ya IVF - kitu ambacho yeye huona kama nafasi yake ya mwisho.

Lisa anaishi na mwenzi wake wa miaka sita huko Jarrow na mara ya kwanza akapata ujauzito mnamo 2010 alipokuwa na umri wa miaka 27 Walakini, ujauzito ulikuwa ectopic. Kwa bahati mbaya tangu alipokuwa na ujauzito zaidi ya 12.

Kama wanawake wengi, Lisa amepata endometriosis, hali inayodhoofisha na yenye kuchukiza ambayo tishu za uterasi hukua katika sehemu tofauti karibu na mwili.

Yeye anasema kwamba kupata mtoto ni 'yeye tu alitaka.'

Ameomba IVF iliyofadhiliwa mara tatu na HF lakini alikataliwa kwa kushangaza kwa sababu mwenzi wake Phil, 53, ana watoto hai. Watoto wake watatu wako kwenye miaka yao 30. (Bonyeza hapa kusoma zaidi juu ya kushiriki mayai)

Hoja hii ni ya kawaida sana na Vikundi kadhaa vya Utoaji wa Kliniki vya NHS (CCGs) kote nchini. Hata ingawa Lisa hana watoto wake mwenyewe na hakuhusika katika kulea watoto wa Phil aliye mzima, wameona kuwa haifai. Kila hali nchini kote ina sheria na kanuni zake juu ya nani anaestahili IVF, IUI, na matibabu mengine ya uzazi kwenye NHS. Wote wana viwango tofauti vya umri na vigezo vingine vya kufuzu, pamoja na kuwa na mwenzi na watoto walio hai.

Kushiriki kwa yai

Mnamo Januari mwaka huu, Lisa aliomba kuchangia mayai yake ili kutoa ruzuku ya matibabu ya IVF yake. Aliambiwa kwamba aliyekatwa ni miaka 36 - kwa kuwa sasa ana miaka 37, alikataliwa.

"Nilikuwa tayari kukata tamaa nilipopata habari. Kuwa mama ni yote ambayo nimewahi kutaka, lakini nimejaribu kila kitu kupata mimba kwa miaka kumi iliyopita na labda nimetumia mamia ya pauni. Sitaweza kubeba njia nyingine yoyote - IVF ni nafasi yangu tu. "

Marafiki na familia yake sasa wanajaribu kumsaidia kuongeza kiasi cha pauni 4,500 ili kulipia gharama ya IVF. Yake Go Fund Me ukurasa, ambayo ilianzishwa Julai 9th, sasa ni zaidi ya Pauni 1300. Yeye pia anatarajia kuongeza uelewa juu ya usawa katika NHS, shida ambayo mara nyingi huitwa kama bahati nasibu ya posta.

"Kama ningekuwaishi Middlesbrough au Scotland, ningekuwa na sifa kwa IVF kwenye NHS kwa sababu mimi sio mum. Ikiwa itakuwa sheria moja kwa uaminifu mmoja, inapaswa kuwa sawa kwa wote - mtu haipaswi kupotea kwa sababu wanaishi katika eneo fulani. "

Je! Unafikiria nini kuhusu juhudi za kutafuta pesa za Lisa? Je! Unafikiria wanandoa wanapaswa kurejea kwenye utaftaji mtandaoni kufadhili matibabu yao ya IVF? Je! Unafikiria nini kuhusu CCG kote nchini zina sheria tofauti - zinapaswa kuwa sanifu, au kila unene unapaswa kuwa tofauti?

Tunataka kujua unafikiria nini, tuangalie mstari kwa info@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »