Megan Barton-Hanson anatoa wito kwa nyota ya TOWIE kama wafadhili wake wa manii!

Akiita watoto wake wa baadaye "wazuri", nyota wa Upendo Kisiwa cha Megan Barton-Hanson amejiandikisha katika nyumba yake moja, pia kutoka ulimwengu wa TV ya ukweli, kuwa mtoaji wake wa manii siku za usoni

Megan amekuwa na historia ya uchumba kutawanyika na mapigo ya moyo, ikiwa ni pamoja na "kurusha" na mtu aliyeolewa, Harry Fenner wakati wa kufuli, ambayo alikomesha mara baada ya kupiga picha kumbusu hadharani. Lakini baada ya kujitenga kutoka kwa rafiki yake wa kike, Welcee Grimes mnamo Machi, sasa anasema kwamba angependa kupata watoto wake na mwanamke badala ya mwanamume.

Kuamua kukaa na mwanamke, angehitaji wafadhili wa manii, na kwa kuwa anasema anahitaji moja, nyota wa TOWIE Bobby Norris ameahidi manii yake.

Kuzungumza na Redio ya Fubar, alisema, "Nilidhani, nafurahiya kuwa na wasichana na nafurahiya, lakini sikuonekana nikiwa na futari na mwanamke."

“Lakini sasa kwa kuwa nimekuwa na rafiki wa kike wa dhati, niko tayari kwa hilo. Haijalishi ikiwa ni wa kiume au wa kike, mwishowe siku moja nataka watoto. Itakuwa tu njia tofauti na mwanamke kuliko ilivyo kwa mwanamume. "

Bobby, ambaye pia alikuwa kwenye kipindi cha redio alisema, "Ikiwa utawahi kuhitaji wafadhili, unishukue, nitumie WhatsApp, nitakuweka ndani ya begi la msongo. Ikiwa unanipa yai, nitakupa manii. Siku za furaha."

Ni wazi juu ya mwezi na toleo hilo, Megan akajibu, "Ah Mungu wangu nakushikilia kwa hiyo ... Asilimia mia moja, oh watakuwa mrembo!"

Baada ya kumaliza mapenzi na Harry Fenner, aliliambia gazeti la Closer, "Ninapenda kuwa katika upendo, lakini sina haraka kupata uhusiano wowote hivi karibuni. Nimekuwa na uhusiano mkubwa sana hivi karibuni - na wangu baada ya Kisiwa cha Upendo, na halafu wangu wa hivi karibuni kwa umma - kwa hivyo sasa ninataka tu kuzingatia kuwa mimi. "

"Ningependa kuolewa siku moja, lakini hiyo itakuwa bonasi, sio lazima - na sio kitu ninachotaka wakati wowote hivi karibuni. Ninataka kuchukua muda wa kujipenda mwenyewe na kuwa bosi wa bosi. ”

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »