Kupoteleza na nguvu inayotolewa na jamii ya TTC

Wiki iliyopita tulishiriki hadithi kwenye Instagram kuhusu msomaji wetu Wendy, ambaye alikuwa amepata pungufu kufuatia duru ya IVF. Msomaji wetu ametutaka tusishirikishe jina lake kamili lakini alitaka tumwambie hadithi yake

Alisema alitaka kuleta mwanga kwa mada ambayo haijazungumzwa tu. Alifafanua kuwa hata hakufikiria juu ya matarajio ya kuharibika kwa ujauzito kabla ya kuanza IVF, hakuelewa, hakutaka hata kuiruhusu iwe ndani ya fahamu yake kwa kuhofia kuwa anaweza kuangamia mambo. Wendy na mwenza wake walingojea miaka kadhaa ili matibabu yake aanze, kwa sababu sio tu kwa athari ambayo COVID alikuwa nayo kwenye kliniki, lakini kwa sababu ilikuwa imechukua muda mrefu kuweka akiba ya matibabu.

Lakini walifanya hivyo- waliongeza fedha, mwishowe walipata matako ya matibabu, waliunda kiinitete cha thamani ambacho walihamisha kwa uangalifu na kisha kulia kwa furaha wakati mistari miwili ya kichawi ilionekana kwenye mtihani wa ujauzito. Walidhani ilikuwa mwanzo wa sura mpya nzuri, hadi wiki moja baadaye, Wendy alianza kutokwa na damu sana. Aliita kliniki yake mara moja na akaambiwa aingie ndani. Hofu yake ilithibitishwa. Alikuwa anafanya vibaya.

Wendy alikuwa amepotea na akihitaji msaada mkubwa, kwa hivyo tuligeukia jamii yetu nzuri kushiriki hadithi zao za kuharibika kwa mimba, kwa hivyo Wendy aliweza kuona kuwa hayuko peke yake. Tuliuliza kila mtu aeleze na jinsi walivyoweza kupata amani na nguvu ya kuendelea mbele.

Asante sana kwa kila mtu ambaye alikuwa jasiri sana kufungua. Hapa kuna hadithi za ajabu tu. Tafadhali fanya usome hadithi zote kwenye ukurasa wetu wa instagram.

Nimeona ni ya upweke kabisa kuwa mwanamume pia kuhusu masuala ya IVF na utasa.

“Tulianza mzunguko wetu wa kwanza wa IVF mnamo Februari. Hatukuweza kuamini kabisa wakati mistari miwili ilikuwa kwenye fimbo baada ya miaka ya kujaribu, ilikuwa siku ya kushangaza zaidi, na kuona mapigo ya moyo kwenye skana ya wiki 7 ilikuwa siku bora zaidi. Mimi na mwenzangu tulipata mimba mnamo Aprili hii, hakukuwa na mapigo ya moyo kwenye skana ya wiki 12. Ulimwengu wangu ulihisi kuwa umeanguka na kujitahidi sana. Mwenzangu pia alikuwa na kuharibika kwa mimba vibaya na ilibidi aende hospitalini kwa siku chache. Imekuwa ngumu sana, lakini tuna nguvu zaidi kwa sababu yake na inabidi uangalie tu mazuri na uendelee mbele na usikate tamaa. Tunatarajia kwenda tena kwenye msimu wa vuli. Nawapenda nyote katika ukurasa huu. ”

MC wangu wa kwanza alikuwa baada ya raundi yangu ya kwanza ya IVF

"Wakati nilipata kipimo chanya cha ujauzito nilidhani nilikuwa mmoja wa waliobahatika kwamba ilifanya kazi mara ya kwanza. Kwa kusikitisha nilikuwa na ujauzito uliokosa mapacha. Kisha nikaanguka mimba moja kwa moja, tena nilidhani nilikuwa mmoja wa wale walio na bahati lakini tena nilikuwa na ujauzito uliokosa. Nilivunjika baada ya miaka 4 ya kujaribu / raundi 4 za IVF. Nilitafuta ushauri nasaha wa ujauzito ambao ulinisaidia sana. Kuingia kwenye raundi yangu ya mwisho nilikuwa msiba wa neva kwa hivyo niliamua kuchukua likizo kutoka kazini kwa wiki chache, nipate ushauri nasaha na kujiangalia mwenyewe. Sasa niko hapa na mtoto wangu wa kiume wa miujiza wa miezi 4. Wendy anapaswa kujitunza mwenyewe, kuchukua muda wa kuomboleza na kutafuta msaada. Kuna sisi wengi huko nje lakini hatuzungumzi juu yake kwa kutosha. Usikate tamaa. ”

 Julai 4 ilikuwa kumbukumbu ya miaka tatu ya kuharibika kwa tumbo baada ya raundi yetu ya kwanza ya IVF

“Wakati huo, tulikuwa tumejaribu bila mafanikio kwa mtoto kwa miaka 8. Hiyo ndiyo ilikuwa mara moja na pekee ambayo tumewahi kupata mtihani mzuri wa ujauzito, lakini tulimpoteza mtoto kwa wiki 6. Ni hisia ya kuumiza sana. Hakuna kinachoondoa maumivu, lakini inakuwa rahisi na wakati (cliche najua). Nilikuwa na ushauri, ambao ulisaidia sana. Tuliendelea kuwa na raundi nyingine ya IVF, lakini hii haikufanikiwa na tukachukua uamuzi wa kutojaribu tena. Kimwili, kihemko, kiakili, kifedha, yote yalikuwa mengi sana. Niligundua kuwa ni muhimu kuzingatia mambo yote mazuri maishani mwangu, vitu ambavyo nimebarikiwa navyo na ninashukuru sana. Kutokuwa Mama bado kunavunja moyo wangu, labda itatokea siku moja, ni nani anayejua? Lakini nadhani nimefanya amani nayo sasa. Kutuma upendo mwingi kwa mtu yeyote aliye katika hali hiyo hiyo. ”

 Katika wiki 9 siku 3, niliambiwa hakukuwa na mapigo ya moyo.

"Basi ilibidi ningoje siku nne, kuendelea na risasi za PIO, kwa D&C yangu. Ilikuwa siku nne mbaya kabisa za maisha yangu. Kilichokuwa kibaya zaidi ni kwamba nilikuwa na ujauzito wa marafiki wangu wawili wa karibu. Na mmoja wao, tarehe zetu za kutolewa zilikuwa mbali siku 6 tu. Nilimtegemea sana mume wangu na nikakaa mahali penye giza kwa muda. Ninajiruhusu nihisi hisia zote badala ya kujaribu kukaa busy na kuifunika. Ilisaidia, lakini ilichukua muda mrefu kupita. Sikuwa "sawa" hadi tarehe ya mwisho ilipofika na kwenda. Niko hapa kwa ajili ya mtu yeyote. ”

Nimekuwa na upungufu wa mimba 4 mapema katika mwaka uliopita baada ya 2 ivf na 2 kuhamishwa kwa kiinitete

“Huzuni ni ya kweli. Ivf'ers za mlima zinapaswa kupanda ili kupata hizo mistari 2 au wakati mwingine sio kabisa hufanya kuanguka wakati yote inakwenda vibaya kuwa chungu zaidi. Kutuma upendo kwake na kwa mtu mwingine yeyote anayepitia. ”

Ikiwa umepata janga la kutokupona na unaona ni ngumu kustahimili, tafadhali angalia mtandao ambao tulirekodi na jopo letu nzuri la wataalam. Wanatoa mbinu zingine nzuri za kukusaidia kudhibiti huzuni na hasara. 

Tafadhali tegemea pia kila mmoja. Nguvu kwa idadi ina nguvu kubwa sana. 

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »