Kupita nyuma ya mtazamo wako wa uzazi

Tuliuliza jamii yetu ya ajabu ya TTC ili kushiriki “mtazamo wao wa uzazi” na sisi. Tulitaka kujua walichotaka wangekuwa wamejua kabla ya kuruka kwenye rollercoaster ya IVF. Hapa kuna tu maneno ya ajabu ya hekima

(Nenda kwenye ukurasa wetu wa Instagram kusoma maoni mengine yote mazuri.)

Nilipoteza wakati na pesa kwenye IVF isiyofaa

"Kuona macho ni jambo la kushangaza, hata hivyo, maisha pia ni ukweli. Niliungana tu na 'mtu' wangu nilipokuwa na miaka 30 (na kuhamia katikati ya ulimwengu kufanya hivi), nilioa akiwa na miaka 32, nilianza kujaribu watoto saa 33, hatimaye, baada ya maumivu mengi ya moyo, tulikuwa na binti yetu akiwa na miaka 36. Kitu pekee ambacho ningebadilisha kutoka kwa haya yote ni kupoteza wakati wa thamani na pesa kwenye IUI isiyofaa. Binafsi mimi huchukulia kama koni na ikiwa umefikia kliniki ya uzazi na unaendelea kupata umri, kila kitu kinapaswa kuwekeza katika matokeo ya mafanikio mara moja. Ni sawa na vizuri kutazama nyuma na kusema unapaswa kuwa na watoto mapema, lakini ikiwa wakati au mtu sio sawa, basi hiyo ni muhimu zaidi. "

Ikiwa tu tungepata cheki ya manii wakati tunaanza… ..

"Sote hufanya vizuri zaidi na habari tulizokuwa nazo wakati huo. Kuna hatia nyingi iliyoambatanishwa na utasa na IVF na upotezaji wakati sio kosa la mtu. Tulianza kujaribu miaka yetu ya 30 kwa sababu wakati huo tulipokutana na tukaamua kuendelea nayo. Tulikuwa na bahati kwamba 18months in tulikwenda kuona Msaidizi anayesaidia sana lakini elimu bora ya uzazi katika mashule na rasilimali zaidi ya NHS inaweza kumaanisha kuwa wenzi hawafukuzwa, kupoteza muda mwingi na badala yake kupata MOT wakati wa kuanza TTC ambapo wanapewa msaada na ushauri. Utambuzi wetu ulikuwa MFI na tungekuwa hatujui kamwe ikiwa hatujakwenda kwa daktari. Ikiwa tu tungepata cheki ya manii wakati tumeanza… .. Wanandoa TTC na wale waliogunduliwa na utasa wanastahili bora zaidi. Hasa msaada, viwango vya utunzaji na ufikiaji sawa wa matibabu. "

Tunahitaji kushughulika na masomo ya mwiko kama vile kuzaa kichwa

"Nadhani tunawafundisha vijana sana juu ya jinsi HAKUNA kupata mjamzito kiasi kwamba tunawashindwa kwa kushughulikia shida ambazo TTC inaweza kuleta. Ikiwa tunashughulikia masomo ya mwiko kichwa kama vile utasa na upungufu wa tumbo katika umri mdogo labda sisi sote tuwe tayari zaidi kushughulikia maumivu yao. Sijutii uchaguzi wangu lakini sasa ninahoji elimu ya sekondari ya watoto wetu. "

Natamani ningekuwa nimefanya utafiti zaidi

"Nakumbuka nikiwa na miaka 15 na nikakaa na daktari wangu wa watoto baada ya kupata uzito sana bila sababu - PCOS ndio ilikuwa matokeo. Nilimuuliza juu ya kupata ujauzito nilipokuwa mkubwa (Siku zote nilitaka kuwa mama) na mtoto wake kamili maneno kwangu yalikuwa "unapokuwa na mtu unayetaka watoto naye, wasiwasi juu ya hiyo" - Nimekuwa na mume wangu kwa miaka 13, sasa 37 na nimekuwa TTC kwa miaka 8. Kama ningekuwa na ushauri wa kusoma na kuelewa kile nilikuwa nikishughulika nacho, badala ya kusambazwa chini ya carpet ningekuwa katika nafasi nzuri. ”

Laiti ningekuwa sijapoteza wakati wa uchunguzi

"Kwa bahati mbaya, nilijua kutoka umri wa miaka 18 nilikuwa duni, lakini ninajuta kutumia maisha yangu yote nikitafakari juu ya kutokuwa na mtoto… .. (nilikuwa na binti yangu kupitia IVF akiwa na miaka 30) lakini kwa kweli nilitumia maisha yangu yote kujaribu mtoto, je! ningekuwa nimekuwa na wasiwasi sana ikiwa sikuwa najua ukweli kwamba nilikuwa "duni" kutoka ujana. Sijui."

Natamani ningekuwa nimeokoa pesa mapema kwa matibabu ya uzazi

"Ningekuwa nimefanya mambo mengi tofauti. Hasa badala ya kutumia pesa nyingi huko Nandos, Topshop na Zara… ningekuwa nimeokoa pesa hizo na ningekuwa na miadi yangu ya kwanza ya uzazi. Nakumbuka subira kati ya kila miadi (hadi miezi 5) ilikuwa ngumu sana na kupoteza wakati wa thamani. Natamani mtu angeniambia kuwa itachukua zaidi ya mzunguko mmoja wa IVF kwangu kupata mtoto. Nadhani kama nilienda na wazo la mawazo… .shindwa zinaweza kuwa zenye kutenganisha kidogo… .maybe. Lakini hakuna majuto, chache 'nini ikiwa?' "

Natamani ningekuwa na msaada wa wengine

"Nilianza safari yangu ya IVF miezi 6 kabla ya miaka 30, na baada ya majaribio 3 yaliyoshindwa kwenye 4 yangu ambayo" yalirudishwa nyuma "kwenye siku yangu ya kuzaliwa ya 31, nilifanikiwa. Nilihisi mpweke kupita yote hayo, haswa na hasara. Kijana wangu ni karibu miaka 4 sasa na kwa kuwa nilikuwa na marafiki kadhaa kupitia hiyo na nimefurahiya kuwasaidia na nini cha kutarajia na wote wamesema ni vizuri kuwa na uwezo wa kuongea na mtu anayeelewa. Nadhani kuiita kama mambo ya rollercoaster anajivunia sana! "

Natamani ningekuwa najua zaidi juu ya IVF na sababu za kuzaa

"Natamani ningekuwa najua endometriosis ni nini na jinsi utasa wa kawaida ulivyo. Ningependa ningejua kuwa unaweza kuwa mwenye ngozi zaidi ya kuhitimu NHS IVF na kwamba ukiwa na IVF unaweza kumtaka mtoto mmoja tu lakini kuishia na viini zaidi na kuwa na uamuzi mgumu wa kufanya juu yao. "

Natamani ningekuwa na vifaa vya kujibu maswali yasiyostahiki juu ya uzazi
"Ninakubaliana na kila mtu, kujua mengi juu ya ukuaji wa uzazi kungesababisha maumivu mengi ya moyo. Nadhani habari zaidi juu ya endo pia. Tulianza kujaribu saa 26 lakini sikuwa na IVF hadi nilikuwa na miaka 32, imekuwa safari ngumu sana. Kwa kuzingatia habari zaidi tu, gharama sio tu ikiwa ungeenda kibinafsi lakini pia kwa usafiri! Nilitumia pauni 500 zaidi ya wiki 8 kwa mzunguko wangu wa IVF kwenye kusafiri peke yangu. Hiyo ni pesa nyingi ya umwagaji damu !! Kuwa na vifaa vya kujaa maswali yasiyokoma juu ya uzazi pia ingekuwa bonasi.

Laiti ningekuwa siishi maisha

"Kuna mambo matatu ambayo ninatamani mtu angeniambia. Napenda mtu aliniambia kuwa hata ukipata idadi kubwa ya mayai na kupatikana kwako, inaweza kuwa hakuna hata mmoja wao anaye mbolea. Nilikuwa naive sana na nilidhani kwamba ikiwa mayai 13 yamepatikana, angalau nusu ya mbolea. Kwa bahati mbaya, hakuna hata mmoja wao aliyefanya hivyo na niliumia zaidi baada ya kujaribu kwa miaka mingi na hatimaye kuweza kupitia IVF. Natamani mtu angeniambia nisiweke maisha. Kwa miaka mitano nilihisi kama nilikuwa, kile ninachokiita, "kisicho hai", na nikipitia tu hoja za maisha na kuweka uso. Nilikosa uzoefu na likizo nyingi kwa sababu niliruhusu uwezekano wa kuwa mjamzito na kisha IVF kutawala njia. Mwishowe, ninatamani mtu angeniambia kuwa ni sawa kwamba niliamua kungojea kujaribu kujaribu miaka yangu ya mapema kwa sababu sikuwa tayari mapema. Hii ingeliepuka uchungu mwingi wa moyo, hatia, na aibu. "

Upendo mkubwa kwa kila mtu anayejaribu kupata mimba. Kumbuka, sisi sote tuko hapa kwa ajili yenu.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »