Kuja nje ya kabati la uzazi, na Michelle Smith, shujaa wa TTC

Michelle Smith anatuambia jinsi hatimaye alitokea juu ya utasa wake 

Kila mtu ananiambia mimi ni "jasiri" kwa kushiriki hadithi yangu. Daima napata aina hiyo ya kejeli. Ilikuwa ngumu sana kuteseka kimya, peke yake.

Ninahisi kama hiyo ilichukua uhodari mkubwa, kukaa kimya huku nikiteseka sana ndani. Sikuzungumza juu ya ugumba wetu kwa miaka 3 ya kwanza, kwa hivyo ninaipata. Sikutaka watu kujua kwamba tunafanya kazi ya kuanzisha familia kwa sababu sikutaka kuulizwa kila mwezi ikiwa nilikuwa mjamzito bado. Kuwaambia hapana, bado sina ujauzito, itakuwa ukumbusho mwingine wa matokeo hasi ya mtihani wa ujauzito niliyokuwa nikipata. Sikutaka kuona sura zao wakati wanajaribu kupata majibu ya haraka kunipepeta. Majibu hayo kawaida yalifanya mambo kuwa mabaya hata hivyo. "Pumzika tu, itatokea" au "jaribu kutofikiria juu yake"… ndio sawa.

Sikutaka kusikia mamia ya maoni, ushauri usiohitajika. Sikutaka kuhisi kama mwili wangu ulikuwa ukinishindwa na walikuwa wasikilizaji wa kushindwa kwa kila mwezi.

Lakini basi, niligundua kuwa kwa kutoshiriki mapambano yetu tulikuwa tukijiweka peke yetu mahali pa giza.

Cha kushangaza ni kwamba hatungeweza kutoa nuru kwa wengine kwa kukaa katika giza letu, wala hatungeweza kuruhusu nuru yoyote iingie. Pia nilikuwa nikikosa visingizio vya kuwaambia watu, uongo kwa kweli… kwa nini hatukuwa na watoto bado. Kuna mara nyingi tu unaweza kusema, "Sio wakati wetu bado" au "Tutafika hapo mwishowe" kabla ya watu kuanza kukuweka kona kwa majibu zaidi, au majibu ya uaminifu zaidi.

Mwanzoni, niliwaambia jamaa na marafiki wa karibu juu yake. Labda sikuifanya kwa njia bora pia. Hakika halikuwa tangazo langu lililopangwa. Hapa kuna kile kilichotokea. Tulikuwa tukifanya sherehe ya dimbwi kwa siku ya kuzaliwa ya mume wangu. Wapwa zetu walikuwa wakiogelea kwenye dimbwi kati ya mume wangu na mimi. Hawangeweza kuwa na furaha yoyote, wakiguguza na kupiga kelele majina yetu. Mwanafamilia alipiga kelele, "Nyinyi ni wazuri sana na watoto, lini mwishowe mtakuwa na yenu?" Kwa kuruka kipigo, nikampigia kelele mbele ya kila mtu, "Wakati mwili wangu unashirikiana na mirija yangu ya fallopian kuacha kuziba, sawa !? Tumekuwa tukijaribu kwa MIAKA! ”

Yep. Hiyo ndio wakati ambao tumetoka kwenye kabati la utasa.

Alinitazama kwa kuogopa sana, na katika wakati huo nikagundua haikuwa siri tena. Sherehe nzima ilisikia tu, na hakukuwa na kitufe cha kurudisha nyuma kwa wakati halisi wa maisha. Unajua nini ingawa? Singeweza kurudisha nyuma wakati huo hata ikiwa ningeweza. Watu wanahitaji kuacha kuuliza maswali kama haya kwa njia ya kina zaidi. Alikuwa katika mwisho wa kina wakati huo. Tulikuwa kwenye dimbwi, kwa hivyo ndio, pun ilikusudiwa. Nadhani sipaswi kumkasirikia, alikuwa akiuliza swali lisilo na hatia na hakutambua mhemko ambao ungesababisha.

Baada ya hapo, hofu yangu ya watu kuniuliza kila mwezi ikiwa nilikuwa mjamzito bado ilitimia. Niliwaelezea tu kuwa nitakapokuwa, nitawajulisha na wasiniulize kwa sababu ni chungu. Kwa hivyo waliacha kuuliza, na badala yake walinitumia barua ndogo ambazo zilisema tu vitu kama, "kukufikiria wewe" au "kukutumia upendo na maombi" ambayo nilipenda sana kupokea. Bado fanya. Ni kama kukumbatiana kwa ubongo.

Pia nimepata mamia ya maoni. Nina hakika unajua ninachokizungumza hapa.

Binamu wa rafiki ya dada yangu alikwenda kwa mwanamke huyu kutoka Mexico kwa masaji ya Mayan na akapata ujauzito mwezi uliofuata. Unapaswa kwenda kwake.

Jirani ya shangazi yangu alimwona daktari huyu ambaye aliagiza dawa hii na alikuwa mjamzito kama wiki 2 baadaye. Unapaswa kuchukua dawa hiyo.

Binti yangu anayefanya kazi naye alisema alipata ujauzito mara tu baada ya kwenda likizo. Unapaswa kuchukua safari.

Dada za marafiki zangu walipata mjamzito alipokwenda vegan, unapaswa kujaribu hiyo.

Ilinibidi tu kujikumbusha wanamaanisha vizuri. Wanajali. Wanakera, lakini kwa kweli wanajaribu kusaidia. Hiyo peke yake inaangazia zaidi giza ambayo ugumba ni.

Nataka kukuacha na hii, hauko peke yako. Kushiriki mapambano yangu imekuwa msaada mzuri katika uponyaji na kukabiliana. Ninakupa changamoto kutoka nje ya kabati lako la utasa na uruhusu taa iingie. Utastaajabishwa na watu wangapi unaowajua pia wako katika kabati lao la utasa. Wataweza kufungua mlango na kutoka nje kwa mara ya kwanza, shukrani kwa msaada wako.

Tunapenda kusikia jinsi 'ulivyotoka kwenye kabati la uzazi'. Tutupe mstari kwa sara@ivfbabble.com na tujulishe ikiwa ungependa kushiriki hadithi yako.

 

 

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »