Safari ya daktari mwenyewe ya IVF

Kuwa daktari wa watoto na gynecologist, imekuwa heshima kama hiyo kwa
kuwa sehemu ya hadithi zingine za kufurahisha

Hisia bora ulimwenguni ni kumpa mtoto mwenye afya njema kwa
mama ambaye amemaliza miezi tisa ya kungojea kifungu hicho cha furaha.

Imekuwa ndoto yangu kubwa kuwa moja kwa upande wa kupokea, lakini Bw Right Right hakujawahi kutokea.

Nilijiahidi kwamba ikiwa sikutana nae na umri wa miaka 38 nilikuwa naenda
kuifanya peke yangu!

Nilikuwa nitaenda kwa maabara ya utasaibu na nichague baba yangu mtoto kutoka kwenye katalogi na kufanya ndoto yangu kubwa itimie. Halafu bila kutarajia kabisa, kwa njia ya kimuzimu, nilikutana na mume wangu akiwa na umri wa miaka 37. Tulifunga ndoa ndani ya miezi 9 ya kukutana na ndani ya miezi 6 tu ya ndoa, tuliamua kujaribu mtoto.

Kwa sababu najua yote juu ya jinsi mzunguko wa uzazi unavyofanya kazi, nilishtuka sana
kila mwezi ambayo haikufanya kazi tena. Shida haikuwa hivyo
kwa upande wake, kwa sababu tayari alikuwa na watoto kutoka kwa ndoa yake ya zamani…
ilikuwa mimi mwezi na mwezi kufanya vipimo vya ovulation, kutunza chanya, kufanya yangu
kazi za nyumbani na bado hakuna kilichotokea.

Kujaribu akiba yai yangu

Basi niliamua kwenda mbele na kujaribu yangu Viwango vya AMH na vilikuwa chini, kwa hivyo nilijua nilikuwa napotea kwa wakati. Ilikuwa umri wangu na ubora wa yai ndio ilikuwa shida.

Baada ya miaka miwili ya kujaribu niliamua kwenda kliniki ya uzazi. Nilimwambia daktari wangu kuwa sitaki kupoteza muda na sindano, (IUI) na kwamba ninataka IVF mara moja. Alifurahiya uamuzi huo kwani nilikuwa na umri wa miaka 39 tayari.

Basi ndipo safari ilianza…

Nilikuwa na mzunguko wangu wa kwanza na, kushangaza, tulipata 4 blastocysts. Tuliweka viinitete viwili nyuma, lakini kwa bahati mbaya moja ilikuwa mimba ya kemikali na ya pili ilifanya kazi! Mwezi mmoja baada ya siku yangu ya kuzaliwa ya 40 binti yangu mdogo wa thamani alizaliwa katika wiki 34 kwa sababu ya pre-eclampsia.

Ndoto yangu ilitimia, mwishowe nilikuwa mama!

Wakati binti yangu alikuwa na miezi 18 moyo wangu ulianza kutamani kaka au
dada yake. Kwa sababu tulikuwa wazazi wakubwa, ilikuwa hofu yangu kubwa kwamba
kitu kingetokea kwetu na kwamba hatapata mtu. Mume wangu alikuwa
sio nia sana, lakini akasema kwamba tunaweza kujaribu moja.

Tulikwenda kwa mzunguko mpya, na tukapata mayai mawili tu lakini yote yalirutubishwa. Siku ya 5
daktari wangu alisema kwamba huyo mjumbe mmoja hakuonekana mzuri, kwa hivyo ikiwa hatutakwenda
kuiweka nyuma, isingehifadhiwa. Kwa hivyo tukarudisha zote mbili.

Siku ambayo nililazimika kwenda kufanya mtihani wangu wa damu nilifanya mtihani wa ujauzito nyumbani
hiyo ilitoka hasi. Niliumia sana

Walakini… asubuhi hiyo, wakati nilikuwa nikifanya upasuaji, nilipokea simu kutoka kwa zahanati
kunipongeza kwa kuwa mjamzito!

Wiki mbili baadaye nilijichunguza na ilikuwepo !! MAPACHA !! Ndugu na dada walizaliwa wakiwa na wiki 34, tena kwa sababu ya pre-eclampsia.

Na hapa nipo na umri wa miaka 45, bado ninawasaidia watoto kuja ulimwenguni, lakini kwa amani iliyo moyoni mwangu kwamba Bwana alinipa matakwa yangu makubwa… 3 yangu. ”

Je! Ungependa kushiriki safari yako? Tungependa kusikia kutoka kwako. Tupa sisi mstari kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »