Nina matumaini kuwa baada ya miaka ya mapigo ya moyo huu inaweza kuwa wakati wangu

Unapokuwa msichana mdogo, ni kazi ambayo unapokua, utakuwa na kazi unayotaka, mwenzi anayetaka, na kwa pamoja utaunda familia unayotaka

Kama kijana, hii bado ni kweli, lakini imeongezwa katika maonyo juu ya 'kukamatwa' na kujikuta na mtoto kabla haujafikia umri wa kutosha kuweza kuvumilia au kuwa tayari.

Kitu ambacho hakijawahi kujadiliwa na hakijawahi kutokea kwangu kama chaguo ni kwamba nilipopata kazi, mwenzi na nyumba, kwamba kuwa na watoto hautatokea tu wakati nilichagua.

Sasa dhahiri ninaelewa ni kwanini mama zetu hawazungumzii nafasi ya utasa na sisi (sio hadithi bora ya kulala) lakini mimi hujisaidia kujisikia kuwa sikuwa tayari kabisa kwa hii kuwa ukweli wa maisha yangu.

Kwanza nilipata ujauzito (aina ya bahati mbaya, ingawa nimekuwa nikitaka mtoto kila wakati) saa 21. Baada ya saa moja au 2 ya ukimya uliotulia, nilifurahiya habari yangu. Nilitumia majuma 8 yaliyofuata nikitembea hewani, kuwaambia wageni kamili juu ya bahati yangu nzuri, na kwa ujumla nilijisikia raha sana.

Niliamka siku yangu ya wiki 12 ya skirini nikiwa na furaha zaidi kuliko hapo awali. Jelly ya baridi ilipowekwa kwenye tumbo langu na wand kuanza kusonga, sikuwa na wazo moja la kuogopa.

Hiyo ilikuwa hadi mwana wa mwandishi akatoka ndani ya chumba hicho kwenda kuchukua daktari

Kisha niliambiwa kuwa mtoto wangu amekufa ndani yangu, wiki 5 mapema. Nilihisi hisia kubwa ya kutofaulu na uharibifu, lakini pia nilikuwa na ujasiri kwamba ningeweza kujaribu tena na itapatikana wakati mwingine.

Katika miaka michache iliyofuata, nikapata uja uzito mara 4 zaidi, yote yalikuwa na matokeo mabaya kama hayo. Baada ya haya nilielekezwa kwa kliniki ya kawaida ya kupoteza mimba. Nilikuwa najisikia vizuri, mwishowe, ningekuwa na majibu kadhaa !!

Niligunduliwa na uterasi wa septate na niliambiwa kwamba inaendeshwa kwa urahisi na upasuaji huo unaweza kuathiri vyema uwezo wangu wa kuzaa mtoto

Niandikishe !! Nilisema na akafanywa upasuaji.

Ilienda vizuri na niliamua kuwapa mwili wangu miezi 6 kuponya kabla ya kujaribu tena. Nilitumia miezi hiyo katika hali ya kufurahi nikingojea tu kubeba mtoto wangu wa upinde wa mvua. Kile ambacho sikutarajia ni kwamba ningeacha tu kupata ujauzito. Namaanisha kuwa sehemu hiyo haikuwahi suala hilo, hata hivyo mimi nilipitia miaka 4 bfp ya bure.

Nilielekezwa na daktari wangu kwa kliniki yetu ya uzazi, na baada ya mashauriano ya awali yalipitishwa kwa raundi 3 za IVF kwenye NHS.

Haraka mbele miezi 6 na nilikuwa najifunga kwa furaha kila siku na kujiandaa kwa ukusanyaji wa yai

Mara tu nilipoamka kutoka kwa mkusanyiko niliambiwa nilikuwa nimezaa mayai 17 (niwaze ujanja !!) Na baada ya kuchanganywa na manii ya wenzi wangu niliachwa na vijusi 5 vya daraja la juu.

Hii ingekuwa wakati wangu, nilijua tu. Labda ujauzito wangu wa asili haukuwa embryos bora, kwa hivyo upotovu?

Nilikuwa na uhamishaji wa yai wangu wa siku 5, na kwa kweli nilishangaa jinsi utaratibu ulivyokuwa rahisi. Niliondoka na tumaini moyoni mwangu na chemchemi katika hatua yangu.

Siku 5 baadaye nilikuwa nikitazama mstari wa pili dhaifu sana kwenye mtihani wa ujauzito. Habari za kushangaza !! Karibu siku 9 baada ya hapo ujauzito wangu ulithibitishwa na damu hcg na kitabu changu cha skirini mapema.

Kuona mapigo mazuri ya moyo wakati wa wiki 6 ni mjamzito ilikuwa ya kushangaza, na nilifurahi sana kwamba niliweka kitabu kibinafsi kwa wiki moja baada ya kuiona tena.

Katika wiki 7 nilihudhuria Scan ya pili na wakati moyo ulikuwa bado unapiga, ulikuwa umepungua sana na mtoto alikuwa hajakua.

Je! Mwili wangu ulikuwa unaniharibia tena?

Baada ya kungojea kwa muda wa wiki moja ilithibitishwa kuwa mtoto wangu alikuwa amekufa siku baada ya Scan iliyopita.Hali kama hii ilitokea kwenye raundi yangu ya pili ya matibabu pia.

Sitaki ufikirie kwamba adhabu yake yote na ya giza, kama jambo moja ambalo haliwezi kuchukuliwa kutoka kwako ni tumaini lako katika matokeo bora katika siku zijazo.

Tangu upotevu wangu wa ivf nimekuwa na ujauzito mwingine wa asili 3 ambao pia kwa bahati mbaya umemalizika kwa kupoteza mimba.

Kwa sasa nina wiki 7 nina mjamzito na wakati ninaogopa, nina matumaini pia kuwa baada ya miaka ya mapigo ya moyo huu inaweza kuwa wakati wangu. Nadhani kama nitawahi kuacha kuamini hivyo, itakuwa wakati wa kuacha kujaribu lakini kwa sasa, kaa salama huko, mama mdogo anakupenda na utakutana na mimi mnamo Machi 2021.

Ikiwa ungependa kufuata safari yangu, niko kwenye instagram @ chasing_a_rainbow2020

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »