Inawezekana Meghan na Harry wataenda njia ya IVF

Sasa tunajua hadithi hii ni uvumi wote, lakini tulijikwaa wakati huu wa "kuona" siku nyingine na tukadhani tutashiriki, kwani hatujui juu yako, lakini tunapenda kusikia kuwa mtu mashuhuri anapata ni ngumu sana kuchukua kama sisi!

Mara nyingi zaidi kuliko hivyo, tunasoma juu ya watu mashuhuri kushiriki habari za 'maisha yao kamili', kwa hivyo inaweza kuwa msaada kuelewa kwamba nyuma ya pazia pia wanakabiliwa na masuala kama hayo.

Ikiwa hii au kesi hii ni ya Meghan Markle, hatutawahi kujua, lakini, kulingana na mashuhuda wa macho, anaweza kuwa anajitahidi kama sisi…

Meghan Markle na Prince Harry mara moja walitangaza kwamba watawahi tu kupata watoto wawili kusaidia kupunguza athari zao kwa mazingira, lakini je! Yote hayo yanaweza kuwa karibu kubadilika?

Wanandoa hao wameonekana wakiingia kwenye Cadillac SUV nje ya jengo huko Beverly Hills ambalo ni nyumbani kwa ofisi tofauti za matibabu, ikiwa ni pamoja na ile ya mtaalam maarufu wa uzazi, Dk. Sharon Winer.

Kuongezea uvumi ni uvumi kwamba picha imeibuka ya Meghan akiwa ameshika begi ambalo linaonekana kama shambulio la risasi, ambalo kama tunavyojua vizuri hapa, ni sindano zilizowekwa kwa wanawake kusaidia kusababisha ovulation kabla ya uvunaji wa yai kama sehemu ya IVF mzunguko.

Kwa kuwa Meghan sasa ana umri wa miaka 38, uvumi ni mkubwa kwamba wanandoa wanageukia matibabu ya uzazi ili kumpa Archie wa miaka moja, mtoto wao, ndugu au wawili!

Dk Suzanne Beth Gilberg-Lenz, daktari wa watoto katika Beverly Hills, anasema kwamba shambulio la risasi (pia huitwa gonadotrophins) wanaripotiwa kuwa na "kiwango cha juu cha mapacha kati ya matibabu ya uzazi, na uchunguzi mmoja unadai kuwa asilimia 30 ya ujauzito huisha na nyingi. kuzaliwa ”.

Dk Gilberg-Lenz, ambaye hajawahi kumtibu Meghan, anasema kuwa anafurahi ni kwa nini Meghan anaweza kuwa anatumia shambulio la risasi, kwani tukio la mapacha ni kubwa mno.

Alisema, "Risasi kimsingi husababisha ovulation kwa kuingiza homoni ya ujauzito hCG [chorionic gonadotropin]. Ni dawa iliyoingizwa ambayo inakuza follicles katika ovari yako ”.

"Aina yoyote ya matibabu ya uzazi itaongeza nafasi ya kupata mimba nyingi, haswa gonadotropins."

Shahidi mmoja, ambaye aliona wanandoa wa kifalme wakiingia kwenye gari la kungojea, alisema, "Ingekuwa ni harakati ya uteuzi wa daktari wa meno au chochote, lakini kwa nini Harry angehitaji kuja naye?" Meghan akatoka na dawa yake kama siku mkononi mwake. "

Vyanzo vilivyo karibu na wanandoa vinasema kwamba vinapenda mtoto mwingine, badala ya Archie alikua mtoto wa pekee, lakini ukweli wowote ni, wakati utaambia, na tunawatakia heri!

Kuelewa zaidi juu ya dawa na dawa inayotumiwa kwa matibabu ya uzazi, angalia nakala hii.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »