Wanaume wanaosaidia wanaume katika "Pango la Mtu"

Kumtambulisha Kevin Burron, mwanzilishi wa The Pango la Man, tovuti iliyopewa kusaidia wanaume ambao wamepatikana na utasa. Hapa, Kevin anaongea nasi juu ya hadithi yake mwenyewe na jinsi ilimhimiza kusaidia wanaume wengine.

Kukaa kwenye chumba hicho cha kusubiri miaka 6 iliyopita sikuwahi kufikiria ningekuwa mahali ambapo nipo leo… ..

Yote ilianza miaka 8 iliyopita nilikuwa kwenye uhusiano wa muda mrefu na baada ya mwaka wa kujaribu mtoto, tuliamua kwenda kwa madaktari kupata msaada. Sote wawili tulikuwa na vipimo vya kawaida lakini nilishauriwa kushuka hospitalini kutoa sampuli ya manii.

Sikufikiria chochote wakati huo - nilienda "nilifanya tendo" na kwenda nyumbani. Siku chache baadaye niliulizwa kwenda chini tena kufanya kazi tena, na yule mpokeaji alinihakikishia mambo haya yakitokea, hakuna chochote cha kuhangaikia.

Nadhani nini, siku chache baadaye sampuli ilikuwa sawa na ya kwanza, hesabu ya chini!

Ni kwa sasa tu nilianza kugundua kuwa labda hii ilikuwa kubwa. Nilielekezwa kwa Urolojia ambapo nilifanyia upasuaji wa manii ili kujua shida ilikuwa nini. Mtaalam wa Urolojia alisema zaidi ya uwezekano ni aina fulani ya blockage.

Nakumbuka nilipokuja kutoka kwa maajabu na Daktari wa Urolojia aliingia akasema kwamba operesheni hiyo ilifanikiwa lakini hakuweza kupata manii yoyote! Angeweza kusema bora !!

Siku chache baadaye nilikuwa na miadi na Urologist. Lazima nilikuwa ndani ya chumba kile bila dakika mbili hizo. Kimsingi aliniambia nilikuwa na chaguzi mbili - mchango wa manii au kupitishwa na kuna mlango !!!

Niliondoka katika chumba hicho kwa ghafla, nakumbuka nikisema "inawezekanaje hii? Natoka kwenye familia kubwa na haina historia ya kitu kama hiki? " Alisema ilikuwa ya maumbile na niligundulika kuwa na ugonjwa wa Sertoli cell tu.

Miezi 12 iliyofuata ikawa mbaya zaidi ya maisha yangu

Urafiki wangu na rafiki yangu wa kike ulivunjika, nilipoteza gorofa yangu na ikabidi nirudi nyuma na baba yangu, na kuifuta zaidi nilipata kupuuzwa !!! Utatu whammy, na mimi kulaumiwa yote juu ya ugonjwa mbaya inayoitwa Utasa.

Kujaribu kurudi kwenye miguu yangu ilikuwa ngumu. Niliendelea kujiuliza "ni mwanamke gani anataka kuwa nami sasa?" Nilianza kunywa sana, nilikuwa nikilala karibu na nina aibu kusema, nilikuwa nikitumia dawa za kulevya. Niliendelea kwa tarehe lakini mada ya watoto ilipokuja nilibadilisha mada na nikampiga mwanamke huyo siku chache baadaye, nikitoa udhuru kwamba ningependa tu kuwa marafiki.

Maisha yangu yalibadilika kuwa bora wakati mke wangu wa ajabu Nicci alipoingia kwenye maisha yangu!

Jambo hilo hilo lilifanyika ingawa - tulikuwa na tarehe ya kwanza ya kupendeza lakini mada ya watoto ililelewa na siku moja au baadaye nilimwambia kuwa ningependa kuwa marafiki. Mwezi ulipita na nikagundua ya kutosha inatosha. Nikajiuliza "nipate kupoteza nini?" Nampenda msichana huyu! Kwa hivyo nilifikia na nikamwambia kila kitu, na kilichobaki ni historia kama wanasema.

Baada ya mwaka mmoja na Nicci (aka The bosi) tukaamua kuendelea na safari yetu ya uzazi

Tulikuwa na majaribio mawili kwenye NHS ambayo wote wawili walishindwa. Moja ilikuwa IVF na nyingine ilikuwa ICSI. Ilikuwa wakati wa kuhuzunisha moyo lakini sisi sote tuna kila mmoja na ndivyo ilivyo muhimu. Tuliamua kuchukua mapumziko na kwenda likizo chache. Halafu tukafunga ndoa! Hivi sasa tuko katika akili nzuri katika nafasi nzuri na tuko tayari kuiruhusu, na tunatarajia kwenda California mwaka ujao kuwa na jaribio lingine.

Ilikuwa Novemba iliyopita (2019) wakati niliamua kuweka ukurasa kwenye Instagram inayoitwa "them_ancave"

Yote ni juu ya kueneza uhamasishaji kuhusu Utasa wa Wanaume na Afya ya Akili, kwa vile ninaamini wanakwenda sanjari. Kufuatia utambuzi wangu, sikuweza kushauriwa hata kidogo, na imekuwa kama hii kwa miaka mingi na ndiyo sababu nina hamu sana kupata utunzaji wa wanaume hawa!

Nilipoteza binamu yangu kujiua mnamo Desemba 2019 na ilinifanya nitambue maisha ni mafupi sana. Hii ilinifanya niazimie zaidi kufanya mabadiliko na kuwafikia wanaume wengi iwezekanavyo.
Kusudi langu kuu ni kuhakikisha wanaume wanapata huduma ya baada ya wanayostahiki baada ya kupata utambuzi wao, kwa sababu niamini, nimekuwa hapo na sikuwa na kitu. Ikiwa ningekuwa na msaada na utunzaji nilipogunduliwa mara ya kwanza ingekuwa msaada mkubwa na hakika tu kile nilichostahili?!
Unapogunduliwa na ugonjwa mwingine wowote unaobadilisha maisha au hali ya kiafya unasainiwa na kupewa msaada lakini sio Uzawa wa kiume !!
Hivi majuzi nimeanzisha wavuti yangu mwenyewe https://them-ancave.co.uk na mizigo ya habari kwa guys juu ya nini cha kufanya, wapi kugeuza, ushauri na mwongozo juu ya mada hii, na maelezo ya majaribio yangu ya kuongeza mfuko. Kila mwaka nilipanga kufanya changamoto ya aina fulani kupata pesa kwa Mtandao wa Mimea ya Uzazi UK. Mwaka huu nitajaribu changamoto 3 za kilele.
Ikiwa wewe ni mtu anayejitahidi na utambuzi wako wa utasa, tafadhali nifahamishe. Unaweza pia kunifuata kwenye media za kijamii. (Twitter- @them_ancave, na Instagram- @them_ancave)
Tunapendekeza uangalie kipindi hiki cha mazungumzo ya Cope na urologist Jonathan Ramsey juu ya Uzazi wa Wanaume.
https://www.ivfbabble.com/2020/06/cope-talks-episode-seven-male-infertility/

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »