Wanandoa wa Michigan huongeza watoto wawili kwa familia yao na kupitishwa kwa kiinitete

Chad na Stacy Dykstra, wanandoa kutoka Cutlerville, Michigan, walihuzunishwa na kugundua kwamba hawawezi kupata watoto kwa kibaolojia, lakini hakuna kitu kitakachowazuia kujenga familia nzuri

Chad waliiambia kituo cha habari cha mtaa kwamba, "walisali sana juu ya hilo, tulijua tunataka kuwa na watoto, na iliwekwa wazi kuwa hatutaweza kuifanya, kwa hivyo tulitafuta chaguzi zingine." Waliangalia katika kupitishwa kwa nyumbani, na walikuwa na bahati ya kupitisha mtoto, Emma wa miaka 5 sasa. Wenzi hao, waliopigwa na binti yao, walijaribu bure kuchukua mtoto wa pili lakini hawakufanikiwa.

Stacy anasema, "Vitu vilikuwa havikujifunga sana, na kisha tukasikia kwenye redio kuhusu kupitishwa kwa kiinitete." Ilikuwa hatima - Kituo cha Kusaidia Wanadamu wa Uzazi katika Grand Rapids walikuwa wameanza kutangaza matangazo kwenye redio hivi karibuni.

Dykstras iliwasiliana, ambayo mwishowe ilisababisha Knoxville, Kituo cha Kutoa Mchango cha Kitaifa cha Tennessee (NEDC)

NEDC imejitolea kusaidia familia kama Dykstras kukuza familia zao. Mark Mellinger, msemaji wa NEDC, anasema, "sisi ndio shirika linaloongoza kwa kupitisha watoto wa kiinitete. Na, tunakaribia kufikia watoto 1,000 waliozaliwa, kuzaliwa elfu kuwezeshwa. Tutakuwa shirika la kwanza kupitishwa kwa kiinadamu ulimwenguni kufikia kizingiti hicho! "

Mashirika kama NEDC hutumia viinitete vya ziada vilivyoachwa na wenzi ambao wameviunda kwa matibabu ya IVF

Chad Dykstra anahisi hatima iliingia kuwasaidia. "Tulisikia tu Mungu akituongoza kwa njia hiyo, na kwa kweli ilitupendeza. Ni ujinga, hakika ni muujiza, hakuna njia bora ya kuelezea hivyo. "

Mtoto wao mdogo Kaylee alizaliwa mnamo 2018 baada ya kuhifadhia kwa muda wa miaka 11. Ijumaa iliyopita tu, Stacy alizaa dada wa kibaolojia wa Kaylee, Josie, ambaye wakati huo alikuwa amehifadhiwa kwa miaka 13!

Stacy bado anashangaa hali ya kipekee ya familia yao

"Ni aina ya akili kudhani kuwa wamekuwa karibu kwa miaka kumi zaidi ya kila mmoja. Na kufikiria tumeolewa kwa miaka kumi, kwa hivyo waliumbwa wakati wote wa ndoa. ”

Kwa wanandoa, nafasi ya kupata uja uzito na kujifungua mtoto ambayo Stacy alikuwa ameibeba ilikuwa ya kushangaza. "Kuwa na uwezo wa kubeba uja uzito na kupitisha mtoto, ni aina ya, unapata maonyesho yote mawili, na ni njia nzuri sana kumaliza familia yako," anafafanua.

Katika miaka michache, Chad na Stacy wamejiandaa kuwaambia binti zao juu ya mimba yao na hadithi ya kuzaliwa

Chad anasema, "tunaona kuwa kufanywa kuwa mtoto itakuwa sehemu ya maisha yetu milele, na kwa hivyo tutazungumza juu ya wasichana wetu ili nao wajue kuhusu hilo. Tunapenda malezi yote ambayo tulikuwa nayo. "

Chad na Stacy wana embryos nyingine mbili kutoka NEDC na wanampango wa kuongeza watoto zaidi kwenye familia zao katika siku zijazo.

Je! Unafikiria nini juu ya "kupitisha" kiinitete? Je! Ni jambo ambalo ungelifikiria? Je! Unaweza kutoa maumbo yako ya ziada kwa wenzi wanaotarajia kupata mimba? Shiriki mawazo yako - tunataka kujua maoni yako.

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »