Paris Hilton akizunguka mayai yake kwa ushauri wa pal na msaidizi wa zamani Kim Kardashian

Paris Hilton na Kim Kardashian - icons za ukweli wa TV, walimaliza wafanyabiashara na marafiki wa karibu kwa miaka mingi

Paris, ambaye amekuwa kwenye vyombo vya habari hivi karibuni wakati anapendekeza nakala mpya ya YouTube kuhusu maisha yake, Hii ni Paris, ilifunua kwamba Kim alipendekeza kufungia mayai yake

Paris, 39, alisema hivi karibuni kuwa "amevutiwa" na Kim, ambaye ana watoto wanne na mume, Kanye West. Kwa ushauri wa Kim, aliamua kufungia mayai yake ili kuondoa shinikizo kwenye mipango yake ya baadaye ya kupata mtoto. Alipitia utaratibu miaka michache iliyopita, na hakuweza kuwa na furaha na uamuzi wake.

DJ na ukuzaji wa manukato waliiambia The Times Jumapili, "Nilikuwa na mazungumzo ya kushangaza na Kim [Kardashian] kuhusu hilo. Alinitambulisha kwa daktari wake, na mimi nilichochewa na yeye kuifanya. ”

Kim Kardashian ni mgeni katika matibabu ya uzazi

Baada ya shida wakati wa ujauzito wake na binti North na mwana Mtakatifu, yeye hua mayai yake. Kama inavyofunikwa sana juu ya Kuweka Up na Waka Kardashians; alitumia huduma za surrogate kwa watoto wake wa tatu na wa nne, binti Chicago na mtoto wa Zaburi.

Paris anaelezea kuwa sasa anahisi zaidi katika kudhibiti uzazi wake

"Nadhani kila mwanamke anapaswa kuifanya kwa sababu unaweza kuidhibiti na usiwe na hiyo" Ah, Mungu wangu, ninahitaji kuolewa. "

Paris husafiri kila mara kwenda Ibiza, ambapo anaamuru hadhira kubwa na ada kwa DJ kwenye vilabu vya moto zaidi huko. Anapanga kupunguza safari yake ili afanye kazi ya kuanzisha familia.

Yeye na mpenzi, mjasiriamali wa kuanzisha Carter Reum, wamekuwa pamoja kwa mwaka. Wakati bado hajajishughulisha, anasema kwamba wamezungumza juu ya kuwa na "marafiki wa karibu" katika siku zijazo.

Katika hati yake mpya, Paris pia inashiriki misukosuko yake juu ya dhuluma ya mwili na akili aliyopata wakati alihudhuria Shule ya Provo Canyon, shule ya vijana wanaofadhaika. Anasema kuwa yeye na wanafunzi wengine walipigwa na kutapeliwa wakati wake huko huko miaka ya 90. Inamsumbua mpaka leo.

"Ilipaswa kuwa shule, lakini madarasa hayakuwa ya msingi kabisa. Tangu wakati nilivyoamka hadi nikaenda kulala, ilikuwa siku nzima ikipiga kelele usoni mwangu, ikinipigia kelele, na kuendelea kuteswa. "

"Wafanyikazi wangesema mambo mabaya. Walikuwa wakinifanya nijisikie vibaya na kuninyanyasa. Nadhani ilikuwa lengo lao kututenga. Nilizika ukweli wangu kwa muda mrefu sana. Lakini ninajivunia mwanamke hodari ambaye nimekuwa. Watu wanaweza kudhani kila kitu maishani mwangu kilikuwa rahisi kwangu, lakini ninataka kuonyesha ulimwengu mimi ni nani. ”

Sasa, anataka kutoa sauti kwa watoto ambao wamepata unyanyasaji katika shule za bweni, na anaapa, "funga mahali hapa."

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »