Mwanamke hubeba mtoto wa dada yake na anazaa mjukuu wake mwenyewe

Tunasikia juu ya vitendo vya ubinafsi wakati mwingine ambavyo vinagusa sana mioyo yetu, sio chini ya hadithi ya Tara Moreton wa miaka 32 na dada yake, Toni Smith wa miaka 30

Mnamo mwaka wa 2012, Toni alianza matibabu ya saratani ya kidini na aliambiwa kwamba matibabu yake yangemfanya kuwa mchanga. Kwa hivyo alichagua kutaga mayai yake, na wakati huo dada yake Tara alimwambia kwamba wakati wowote atakapohitaji, atamchukua mtoto wake wa baadaye kwa ajili yake.

Kufunga mbele miaka nane na zawadi nzuri sana ambayo dada anaweza kutoa imefika katika sura ya mtoto Jenson, ambaye wazazi wake wamemwita muujiza.

Akiongea na Barua ya kila siku, Toni anasema kwamba mayai yake matatu yaliyotandazwa yalikuwa yametumiwa kwa kutumia manii ya mumewe sasa ili kuhamisha kiini cha tumbo la dada yake Oktoba uliopita. Madaktari wameonya kulikuwa na nafasi 1 tu kati ya 4 ya kufaulu lakini licha ya shida zote, Jenson alizaliwa akiwa na uzito wa 6lb 5oz mnamo 9th Juni.

Zawadi ya maisha

Tara, ambaye ana watoto wake watatu, alisema, "Siwezi kuanza kuwaambia watu jinsi ninavyojivunia kumpa nafasi dada yangu kuwa mama"

Mtoto Jenson alizaliwa wiki na nusu mapema baada ya kufanya kazi kwa saa 20 na dada yake kando yake. Sasa nyumba yote katika Midlands Magharibi, Toni na mumewe, Ashley mwenye umri wa miaka 29 wanazoea maisha ya familia.

Toni alisema, "Jenson ni muujiza wetu mdogo. Tunashukuru milele kwa kile Tara amefanya. Ni ngumu kusema kwamba tunathamini sana na tunajivunia sana dada yangu. ”

Kwenye vyombo vya habari vya kijamii akaongeza, "Sio siku ambayo inapita ambapo sidhani kama mimi ndiye mtu anayetambulika zaidi, kwa kuwa na dada ambaye amepitia kile alichonacho, kwa hivyo mimi na Ash tunaweza kutimiza ndoto yetu."

"Ninapomwangalia, nadhani hata kama una nusu tu ya ujasiri wa shangazi yako, utasumbua maisha."

"Siwezi kuelezea jinsi ninavyompenda mtu huyu mdogo. Leo kuwa tarehe yetu inayofaa ni alama maishani mwangu ambayo sikufikiria ningekuwa nayo. "

Je! Wewe ni mama mwenye kiburi kufuata njia ndefu, ngumu na isiyo "ya kawaida"? Tunataka kupenda kusikia hadithi yako. Tupa sisi mstari kwa fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »