Mwanamume anapendekeza rafiki wa kike dakika chache tu baada ya mtoto wa IVF kuzaliwa - kwa msaada kutoka kwa wakunga

Kulikuwa na sherehe mara mbili kwa Steve Branson na Jess Mayall walipokaribisha ulimwengu binti yao wa upinde wa mvua, Imogen.

Muda mfupi baada ya kuzaliwa kwa Imogen, kwa msaada wa wakunga, Steve alianguka kwa goti kumwuliza Jess amuoe, baada ya miaka 18 pamoja.

Wanandoa hao, kutoka Waltham, karibu na Grimsby, walikuwa wakijaribu kupata mtoto kwa miaka sita; kwa kusikitisha kupoteza binti yao, Ava, katika wiki 38 mnamo 2019.

Uzazi na pendekezo zote zilifanyika katika kitengo cha uzazi cha Hospitali ya Wanawake na Watoto ya Hull.

Na Imogen alikuwa sawa kwenye kitendo hicho

Akiwa amevalia mtoto-mzima tu dakika chache baada ya kuzaliwa, Imogen alitoa ujumbe wa mshangao, 'Mama, je! Utaoa baba?' na jibu la Jess lilikuwa papo hapo.

"Ilikuwa mshangao mzuri sana," Jess alisema. "Tumekuwa na heka heka nyingi pamoja, lakini tunafurahi kuweza kuanza sehemu inayofuata ya safari yetu kama familia.

“Tumekuwa pamoja kwa karibu miaka 18 na tumekuwa tukijaribu mtoto kwa karibu miaka sita sasa. Mnamo 2018 tulikuwa na bahati ya kupata mimba kwa msaada wa timu ya IVF huko Hull lakini kwa kusikitisha, mnamo Julai 5, 2019, binti yetu Ava alizaliwa amelala katika wiki 38 na siku tatu.

“Imogen ni mtoto wetu wa Upinde wa mvua; alikuwa pia mjamzito kupitia IVF Hull kwa hivyo ilikuwa nzuri kwamba angeweza kushiriki katika hii. ”

Steve alisema: "Sasa kwa kuwa Imogen yuko hapa inahisi kama uzito mkubwa umeondolewa na hii ilionekana kama wakati mzuri wa kumwuliza Jessica (mwishowe) awe mke wangu. Hatimaye tunaweza kuanza sura inayofuata ya maisha yetu na Imogen; na Ava mioyoni mwetu.

“Ningependa kumshukuru kila mtu katika wodi ya leba kwa kunisaidia kutoa hoja hii; utunzaji ambao tumepokea umekuwa wa kushangaza tangu mwanzo hadi mwisho.

"Tungependa kutoa shukrani zetu kwa madaktari wote, haswa Daktari Tibbott ambaye amekuwa wa kushangaza, timu ya IVF haswa Dawn na Nicky, na Louise na Sarah kutoka kwa timu ya wafiwa, ambao wote wametuunga mkono kote."

Jade Barker, msaidizi wa ukunga katika hospitali hiyo alisema: "Mimi na wenzangu tulifurahi kumsaidia Steve kutoa pendekezo hilo.

"Ilikuwa nzuri sana kushiriki katika jambo la maana na chanya kwa wenzi hawa wazuri baada ya kila kitu ambacho wamepitia."

Je! Umewahi kupitia kitu kama hicho? Je! Ungependa kusimulia hadithi yako, tutumie barua pepe kwa mystory@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »