Hadithi yangu kama mwalimu wa kitalu sana TTC

Ninataka kushiriki safari yangu na wewe kwa sababu ninatumahi kuwa ninaweza kusikia kutoka kwa wengine ambao wako sawa nami

Kwa sasa ninatembea kati ya hofu kamili kwa mawazo kwamba sitawahi kuwa mama, na kisha kwa mapigo ya moyo yanayofuata, matumaini, kwamba raundi yangu inayofuata (na ya nne) ya IVF inaweza kufanya kazi kweli.

Ninaona aibu kusema hivi, (lakini najua hautanihukumu), lakini baada ya muda, nimepoteza uwezo wa kukumbatia wanawake wengine wenye watoto, na wacha nikuambie, kwamba kwangu, katika kazi yangu, hii ni ngumu sana - kwani mimi ni mwalimu wa shule ya kitalu.

Nimezungukwa na watoto wa watu wengine siku nzima

Ninamjali kila mtoto mrembo darasani mwangu, na ustawi wao unamaanisha kila kitu kwangu, lakini ninapowapungia mwisho wa siku, nikiangalia nyuso za wazazi zenye furaha, nikifurahi kusikia yote juu ya siku ya mtoto wao, ninaweza kuhisi moyo wangu umevunjika katikati.

Ninajaribu sana kubaki mtaalamu, lakini naweza kuhisi uchungu ukiwa katika ngumu na hata sijui ni muda gani ninaweza kuendelea kufanya kazi yangu. Ninajikuta nikivuka na vitu vya kijinga, kama wakati wazazi mara kwa mara huchelewa kuchukua watoto wao. Ninafikiria mwenyewe "hujali? Unawezaje kufanya hivyo kwa mtoto wako? Singefanya hivyo kwa mtoto wangu! ”.

Halafu, ninapoona mama wanakuja kuchukua watoto wao na donge la ujauzito au mtoto mwingine kwenye kiti cha kushinikiza, nataka kulia tu. Siwezi hata kuwa na moja! Ningefurahi na moja tu! Ningehakikisha kila wakati nilikuwa kwenye wakati wa kuchukua mtoto mchanga. Ningepakia chakula cha mchana chenye lishe zaidi kwa mtoto wangu, sio kama chakula cha mchana ambacho watoto hawa wanaleta shuleni. Ningehakikisha mtoto wangu hakuwahi kuwa na pua inayobubujika, ningehakikisha mtoto wangu haji shuleni na nguo chafu. Ningehakikisha mtoto wangu anajua alikuwa kituo cha ulimwengu wangu. Kwanini sijapewa nafasi hii? Kwa nini siwezi kupata mtoto wangu mwenyewe? Maisha ni ngumu sana.

Matibabu yangu yameshindwa mara 3 sasa

Mwalimu mkuu wa kushangaza katika shule yangu amekuwa mkarimu sana kwangu. Alinipa muda wa kwenda kwenda kwenye miadi na alinipa muda na nafasi baada ya kila raundi kushindwa. Sisi wote tulikubaliana kuwa kwa wengine, kazi ni kero kubwa, lakini kwangu mimi kuwa mwalimu wa kitalu, nimezungukwa na watoto wadogo - haikuwa njia nzuri ya kuponya. Kwangu, watoto ni ukumbusho tu wa kile nimepoteza na kile nisingeweza kuwa nacho kamwe.

Nadhani ninao ndani yangu kufanya duru moja tu ya IVF. Kifedha, imetunyang'anya kila kitu zaidi ya vitu muhimu. Tumetumia kila senti moja ya vipuri tuliyonayo. Kwa hivyo, ikiwa duru hii haifanyi kazi, tutaondoka kwenye matibabu. Sina hakika kama ninaweza kurudi kufundisha watoto wadogo vile vile, kwa hivyo inaweza kumaanisha mabadiliko ya kazi. Uzito wa shinikizo ni kali.

Mengi sana hutegemea duru hii ya mwisho

Nimepata mchakato wote kuwa changamoto kabisa na kukimbia. Ninahisi kama baada ya kila raundi najifunza zaidi, ambayo inanikatisha tamaa kwa sababu natamani ningejua vitu tangu mwanzo - kama "usipoteze muda kwa IUI ikiwa mbegu ya mwenzako ni wavivu !!". Na hakika sina IUI mara mbili ikiwa haikufanya kazi mara ya kwanza karibu !!!!! Mzunguko wangu wa mwisho utakuwa ICSI. Nina matumaini, kwamba kwa sababu wanaingiza mbegu kwenye yai, ili nipate kiinitete wakati huu. Nitumie vibes nzuri sio?

Nadhani sababu ninayotaka kufikia, ni kupata faraja kutoka kwa watu wengine ambao wanaweza kuwa wanajitahidi kama mimi

Najua sauti hizo zinamaanisha, lakini kujua kuwa hauko peke yako ni muhimu sana. Je! Kuna mtu mwingine yeyote anayefanya kazi na watoto? Je! Unakabiliana vipi? Je! Unakabilianaje na wazazi bila kutaka kububujikwa na machozi? Unajizuia vipi kutaka kupiga kelele "je! Mtoto wako ndiye kitovu cha ulimwengu wako kweli? Ikiwa ni hivyo, kwanini unachelewa kila wakati unapomchukua ?! ” Je! Unakaaje utulivu na weledi wakati umevunjika ndani?

Ningependa pia kujua ikiwa kuna mtu ameacha matibabu bora, lakini akapata njia ya kupona kiakili na bado anaendelea kufanya kazi kama mwalimu?

Asante kwa kunisikiza.

Jennifer

x

Asante sana kwa Jennifer kwa kuwa muwazi sana na mkweli juu ya jinsi anavyojisikia. Ikiwa hadithi yake inakusikia, tafadhali tuachie mstari. Tunapenda kusikia kutoka kwako, fumbo@ivfbabble.com

Hakuna Maoni bado

Acha Reply

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

Tafsiri »